D5 lớp đặc biệt của những người đặc biệt

Ai xinh trai nhất D5 naòooo

• Nguyễn Lê Duy Anh

Votes: 3 4.5%
  • Cao Xuân Duy

Votes: 14 20.9%
  • Phạm Hồ Điệp

Votes: 6 9.0%
  • Nguyễn Duy Hùng

Votes: 5 7.5%
  • Trịnh Ngọc Linh

Votes: 4 6.0%
  • Nguyễn Văn Nguyên

• Nguyễn Minh Quân

Votes: 15 22.4%
  • Phùng Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Trần Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Vũ Hoàng Trung

• Nguyễn Tuấn Vũ

Votes: 5 7.5%
  • Tạ Quang Linh

Votes: 7 10.4%

• Total voters
    67

maitrang_90

Member
Hix, cứ tưởng thi xong thì trên này lại đông vui, hóa ra vẫn èo uột như trước :( Mà trong tuần này (tức là ngày 25-29)hoặc tuần sau đi thăm cô Oanh ná.Không đủ cả lớp đâu nhưng cứ đi trước đi đã, cho cô phấn khởi. Dù gì cũng làm cô đau đầu nhức óc chốc đà....3 năm trời :D Ý kiến mọi người thía nào? Ai có việc gì bận thì phải đặt lịch trước đấy

maitrang_90

Member
Sao lại tội lỗi ?Mèo đã làm j` ko phải hử ?hehe, đi đêm lắm có ngày gặp ma mừ :D :D :D
Thông báo khẩn cấp :Thứ bảy tuần này (tức 30/8) đúng 8h30 lớp mình gặp nhau ở ngõ nhà cô nhá, mục đích là j` thì vào ngõ sẽ bít :D
Mà Mèo tìm cách nào thông báo vs Sò, Duy Anh , Phùn Tùn na'.Tớ ko có cách nào liên lạc vs mấy nhóc đó hết . Thanks nhìu :x

Glotiss

tớ bảo...cô bảo là bao h đến thì phải báo trc' cho cô, cô rảnh tối thứ 3 thứ 6 với cả các buổi sáng...thứ 7 mọi người có ok ko :)
@zòi: tớ nhắn đc. cho thằng sò thôi,d.a với phùn tùn thì tớ chịu
có phim mới của thằng ku L đấy " L: Change The World"

nhoemnhieulam

hok sao ..nhan' dc cho tao la` co' ca? 2 thang` kia roi`[-(
Thang ptung` di dc .. nhưng nó hỏi sao ko đi tối mà lại đi sáng.. nhỡ cô còn ngủ thì saoi-)i-)i-)
Thang` d anh thì nó nhất quyết ko đi vì ....nó bảo kô thích đi ( mẹ nó .. vô ơn kinh)

maitrang_90

Member
he...hum tr­ước vui nhỉ, mặc dù chỉ có 8 mống nhưng thế là vượt qua d­ự tính của tớ òy :D ghét Mí !bảo đi mà hok thấy đâu hết, cả êck vs mấy đứa kia nữa :(
anh L của bạn lại xuất hiện hửm, vẫn đẹp trai xán lạn như trước đúng ko, bạn biết mà :D :D :D
lớp mình phải tích cực lên 4rum mà pót bài đi chứ, có j` mới ở trường mới phải tích cực thông báo đấy na' :D
@Mèo: thế túm lại là 5-9 có về trường phát nữa ko? Lại kêu gọi bọn nó về nhá, phá phách 1 hum :D

Glotiss

ờ...gọi mọi đi, tớ mới hô hào được con mí thôi =))=))
ờ....quên mất kưng ơi,cái nấm nó đang rao bán kưng trên blog của nó đấy =))=))

maitrang_90

Member
có chúa mới bít trường mình khai giảng hum nào :D bạn cứ đề xuất ý kiến tứ tung nhưng cũng bít là ko thực hiện được mà :d
@Mèo: sao lại rao bán?...hix, rao theo kiểu hàng cũ giảm giá hửm/:)
@ Nga: bạn lên đọc mà ko post bài là sao?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000