D5 lớp đặc biệt của những người đặc biệt

Ai xinh trai nhất D5 naòooo

• Nguyễn Lê Duy Anh

Votes: 3 4.5%
  • Cao Xuân Duy

Votes: 14 20.9%
  • Phạm Hồ Điệp

Votes: 6 9.0%
  • Nguyễn Duy Hùng

Votes: 5 7.5%
  • Trịnh Ngọc Linh

Votes: 4 6.0%
  • Nguyễn Văn Nguyên

• Nguyễn Minh Quân

Votes: 15 22.4%
  • Phùng Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Trần Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Vũ Hoàng Trung

• Nguyễn Tuấn Vũ

Votes: 5 7.5%
  • Tạ Quang Linh

Votes: 7 10.4%

• Total voters
    67

buibichphuong

Công nhận là bọn mình đi sau trào lưu nhưng là những người giữ lâu nhất. Hồi mới lập topic luôn ít bài trong khi các lớp khác tăng trang vùn vụt, nhưng bây giờ nhiều topic đứng im hết cả, còn lớp mình vẫn nhịp độ đấy, chậm mà đều đặn!
Yêu D5!!!!!!!

maitrang_90

Member
D5 đặc biệt mừ...:D
này sao mọi người cứ mắng tớ thía, trẻ con nhỏ dại....O:) O:) O:)
BP nhá, cứ lôi chiện người ta lên topic bình loạn , sắp tới đi học một mình rùi , tha hồ ngồi cạnh bạn đeo kính mà hok sợ ai nhòm ngó nhá ;;) ;;) ;;)
Bạn T này thú vị nhỉ , cứ thỉnh thoảng lại vào post vài câu lãng xẹt8-|
Hờ ,nói thía thui đừng giận nhá :D lớp mình có bài mới nhưng toàn xoay xung quanh chuyện ...tán phét :D mà chiện của lớp mình thì có bao h hết :D
MP chả thấy lên 4rum ủng hộ lớp j cả ,thía là hok tốt [-X [-X [-X
By h mới biết một tháng hè trôi wa mình chả làm đc cái j , vào lớp mà đầu óc cứ bay đi đâu đâu ....Tớ vừa xem " death note "ở nhà Liên , hay lém , iu nhất anh thám tử :x :x :x ước j trên đời có người như thế ......[-o<

Glotiss

hả.....zòi kưng bắt đầu tiếp xúc với văn hóa của tớ với heo mọi à:))
...tớ thích raito kìa < l bình thường thoai :-j

buibichphuong

MT lên mạng mà cứ phán vèo vèo, lảm nhảm !!!hehehehehehe
@Mèo: văn hóa của bà với con heo mọi là cái văn hóa gì thế, khác người à? Nói cứ như thể mình là động vật ngoài hành tinh=))=))

Glotiss

ừ thì đúng là khác người mà=))=))...lớp mình được có mấy đứa giống bọn mình...heo mọi nhờ (ko biết kưng có lên 4rum hay ko nữa ~_____~)

maitrang_90

Member
Kưng của VH đang cong mông lên học thêm kia kìa , thời gian đâu mà onl . hồi trước , nó cũng lập nick nhưng mãi hok đc , chúa hiểu có chiện j đã xảy
ra :D
Cái "văn hóa " của VH ,heo mọi nó kêu gọi tớ tham gia từ lâu roài , chẳng wa người ta hok thèm...Mà raito là cái thằng chít tiệt toàn giết người đó hử , lúc đầu còn khoai khoái , về sau càng ngày càng thấy ghét:-l :-l Tớ khoái "L." cơ :D Cái anh mà toàn ngồi xổm trên ghế , ăn bánh ngọt suốt ngày ý , eo ơi , trông baby cực , khùng khùng , càng nhìn càng iu ....:X :X :X Bình thường là thía nào /:) >:p >:p >:p
Mọi người bùn cười thía, cứ trêu tớ ....:(

Glotiss

oài....jiết người mới đặc biệt chứ....ngồi trên ghế ăn bánh..mặt baby..khùng khùng..thì để làm gì =))=))=))

buibichphuong

Nói cái Liên cong mông lên học thêm thì vẫn đỡ hơn MT chán. Cũng là như thế, cũng ở lớp học thêm nhưng mà có phải học đâu, làm gì mà xin giấy quảng cáo ý!!!;)) ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000