D5 lớp đặc biệt của những người đặc biệt

Ai xinh trai nhất D5 naòooo

• Nguyễn Lê Duy Anh

Votes: 3 4.5%
  • Cao Xuân Duy

Votes: 14 20.9%
  • Phạm Hồ Điệp

Votes: 6 9.0%
  • Nguyễn Duy Hùng

Votes: 5 7.5%
  • Trịnh Ngọc Linh

Votes: 4 6.0%
  • Nguyễn Văn Nguyên

• Nguyễn Minh Quân

Votes: 15 22.4%
  • Phùng Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Trần Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Vũ Hoàng Trung

• Nguyễn Tuấn Vũ

Votes: 5 7.5%
  • Tạ Quang Linh

Votes: 7 10.4%

• Total voters
    67

maitrang_90

Member
Tình hình là MT chê con gái lớp mình ghê quá, còn con trai lớp mình được MT tuyên dương à? Nào, thế tuyên dương ai thì kể luôn tên ra xem nào, cứ nói chung chung thế. Kể tên ra để vào năm còn cạch mặt bọn đấy ra, không dám lý sự với bọn nó nữa!
À Zòi này, bạn đeo kính đi xe máy đi học cơ đấy, những thằng không nghĩ là đi xe máy thì lại đi như đúng rồi, thật ngoài sức tưởng tượng!
Lớp trưởng lớp mình là gương mẫu nhất này , Điệp , Trung, Quang Linh, Mạnh Quân , Phùng Tùng , Trần Tùng ,Duy Anh .Tớ hok chê con gái nghen , tớ cũng là con gái mà . Nhưng tớ chỉ muốn con gái lớp mình chú ý hơn đến những cố gắng của bọn nó thui , dù sao thì bọn nó cũng làm thay đổi cách nghĩ của tớ ít nhiều.Còn cái bạn đeo kính ý hả , tớ nhìn thấy bạn ý đi xe máy từ hôm đầu tiên học ở 32LTK cơ ,Dream thì phải ,bt thui mà, đi xe máy hay đi xe đạp thì cũng thía cả....thế , BP có định ngồi cạnh bạn ý hôm thứ 7 ko để tớ sắp xếp ;)) ;)) ;))
@VH:Gửi msg thía là hơi quá đáng đó nghen , tui giận VH rùi X(

buibichphuong

Không hiểu con Zòi này nó định sắp xếp chỗ cho mình kiểu gì khi mà luôn là người đến muộn hơn, thậm chí cả chục phút, toàn thấy có mặt khi người ta đã an phận rồi!=)) =)) =))

Lớp trưởng lớp mình là gương mẫu nhất này , Điệp , Trung, Quang Linh, Mạnh Quân , Phùng Tùng , Trần Tùng ,Duy Anh .
công nhân., con trai đi gần nhu* đu?...phai? thông bao' cho cô Oanh ngay...đang' tuyên dương...hôm trước cô gọi điện bảo nhắc các bạn đi và xem tình hinh` bao' cô...minh` nằm nghĩ chắc lại phải kho' xư? về bọn con trai na`y oi`...ai ngo`...miễn chê đi...:* :* :*
Tớ hok chê con gái nghen , tớ cũng là con gái mà
may` chê thi` đâp. chết ăn thịt...=))=))=))

Glotiss

@zòi kưng:đấy là sự thật nhá, tại vì kưng toàn ko biết là mình đang nói gì nhá...toàn nói nói lung tung thật nhá ...ko tin hỏi mọi người í >_____<
đừng có gọi tớ là VH nữa......nghe như xe máy í >___________<
...còn nữa....bao h tớ gặp kưng thì kưng chết với tớ,những cái lần trước tớ dọa sẽ thành thật nhá ;));)) khục

nhoemnhieulam

công nhân., con trai đi gần nhu* đu?...phai? thông bao' cho cô Oanh ngay...đang' tuyên dương...hôm trước cô gọi điện bảo nhắc các bạn đi và xem tình hinh` bao' cô...minh` nằm nghĩ chắc lại phải kho' xư? về bọn con trai na`y oi`...ai ngo`...miễn chê đi...:* :* :*

thằng trung với thằng hùng thì phải đi hoc thêm
văn nguyên phải đi thi bằng lái xe
đấy ..có lí do cả..
tao cũng ko ngờ con gái lớp mình bây giờ lại hư đốn thế đấy
bi thu cung chang thay mat dau
hom sau di hox them gap con Bach thi` :" O* tao co' biet' dau.Sao lai phai den'"--> chet luon
còn mỗi thằng minh quân đi đâu thì đeck biết

buibichphuong

Con gái không đi cũng có người có lý do, mà với lại Chie bảo con gái lớp mình hư đốn à?/:) Mới có mỗi việc này mà làm gì om sòm thế, chỉ được cái chê con gái lớp mình thôi, còn con trai thì 2 năm chẳng ra làm sao sao không thấy ý kiến ý cò gì đi cho người ta nhờ!
@Chie: này, đừng có vơ đũa cả nắm, có cả người thương của ông không đi đấy, mà sao lại gọi bạn ý là "con", phải tình thương mến thương chứ, năm cuối rồi, đừng phũ thế, gọi lại đi!;))

nhoemnhieulam

uh` con gái lớp mình thì lúc na`o cũng ngoan hết nhỉ
2 năm vừa rồi chỉ có con trai là phá thôi
Xem lại đi
Lớp mình ko tốt ko thể đổ tội cho con trai dc đâu

Glotiss

ờ...công nhận là cả hai bên có vấn đề....biết rồi thì thôi....sao 2 bên lại cứ phải lôi nhau ra xách mé thế ,buồn cười thật...cứ tranh cãi những chuyện gì gì đâu ko àh ~___________~

buibichphuong

Xách mé gì đâu, chẳng qua nếu không nói thì lại có người tưởng là con gái hiền lành dễ bắt nạt nên nhỡ chẳng may được thể làm càn=))
Thôi, chuyển chủ đề đi, chỉ tại cái chủ đề đi hay không mà rách việc quá!

o* hay cai' thăng` nay`...tao khen con trai lơp' minh` ma`...:(( mà bt la` may` nghĩ bọn tao đổ tội cho con trai ah'...cái hồi đấy bi' thư nói là có dẫn chứng cả...sao hông cãi lúc đấy đi ma` h mới lên tiếng...nói mà hông đúng thì bọn mày để yên cho ah`...tao biết thừa bọn mày chẳng phải là những đứa biết nhịn mà bọn mày thừa biết cán bộ lớp nói đúng...tao rất là ghét cái kiểu chuyện qua oi` mới nói lại kiểu như mình bị bắt nạt ghê lắm...X-(
con gái lớp mình thì chẳng ai bảo hiền lành cả...thế con trai thì dễ bắt nạt đấy...é é...có vẻ đáng thương...[-X [-X [-X

con` tao nghĩ mày nên edit lại cái từ "hư đốn" đi...con trai những đứa ko đi thì có lí do...thế con gái những đứa ko đi có phải tất cả đều ko có lí do...???...chúng nó có alô xin phép cô hay cán bộ lớp thì mày biết được đấy ah`...có những đứa ko đi mà bảo tao giả vờ lấy lí do này kia, tao cũng thấy ko nên...thế cộng những đứa có đi và những đứa có phép nữa là thành lũ con gái hư đốn ah`...???...chuyện con back thì kì lạ thật rõ ràng trước hôm đi nó có hỏi chuyện Cu`, mà hôm sau lại nói thế tao cũng hông hiểu...còn bi' thư thì có phép...;)

maitrang_90

Member
Oai` ,mọi người cãi nhau làm j cho mệt . Con trai lớp mình có ý thức hơn rùi , con gái phải mừng mới đúng chứ ,BP lại còn chỉ trích nữa ....hok tốt ....[-X [-X [-X
Còn Đ cũng hok nên lôi chuyện hồi trước ra bàn việc thời nay ,T nói chí lý , hồi ấy bí thư nói là có lý do , nếu hok nó lôi chuyện đấy ra làm j , tán gẫu ah .Tớ nghĩ có nhìu đứa nghỉ là có lý do thật , nhưng cũng có nhìu đứa chỉ vì chán nên mới nghỉ thui,bít mà...Nói thật ra thì , con trai chắc cũng chả mún đến làm j ,thời gian đấy thà đi chơi còn hơn .Còn con gái ,đương nhiên cũng thế , nhưng hồi trước vì sợ mà phải đến ,nhưng thấy con trai hok đến nên...chẳng tội j mà đến:D . Hơn nữa còn chưa kể đến 1 vài người đến lớp với hy vọng đc gặp người mình thick ,nhưng đến rùi lại thất vọng , như tớ chẳng hạn....:(
Vả lại , lớp tốt hay ko thì ....cũng tốt chứ sao :D miễn là lớp mình đoàn kết là đc , đó là ý kiến riêng tớ thui , còn chắc bí thư hok nghĩ thía đâu :D

cần phải hỏi câu như thế hông...mình chờ mòn mỏi từng ngày để được đi học gặp các bạn thì nó hỏi câu phũ phàng thế chứ...:-< :-< :-<

buibichphuong

@MT: tớ "chỉ trích" à? Ừ đúng là tớ không tốt thật khi mà tớ chỉ trích người khác. Nhưng nên nhớ là tớ không động đến ai nếu người đó không làm gì tớ! Mà với lại tớ chỉ trích con trai trước hay là tại Điệp bảo con gái như thế?Tớ nói cũng có phải chỉ nói cho tớ đâu, nói cho con gái cái lớp này đấy chứ!:|
Còn chuyện đến vì lý do gì thì cần gì phải nói ra, giữ trong lòng là được rồi mà:X
Mà nhắn này, tớ có giấy mềm hơn rồi, không cần đến giấy cứng nữa đâu!;))
Đã bảo không nói đến chuyện này nữa mà MT cứ nói làm gì, đã bảo mọi người thôi lại còn thanh minh;)) , sao cứ nhắc thế, thôi chuyển đi mọi người ơi!
Mà này MT có biệt danh mới nữa cơ, chuyện hay gấp mấy lần chuyện trước, xin thông báo hãy gọi Zòi là "dân đồng bằng sông Cửu Long"!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000