D5 - (lớp cô Phi chủ nhiệm) Vào đây nào :-w

hungvip

cậu cứ lo,gặp tôi còn chết nữa..hihi.
chuyện này chỉ cậu bít thôi nhé...ko đc hé răng đâu đấy.
Linh cũng cuối tuần này thi cùng tú mà

tinychip

Ờ, ờ,..bí thì bí! Cả nhà mình biết rồi nhá, nhớ giữ bí mật nhá, nếu có kể cho ai nhớ bảo ng ta giữ bí mật nhá :))
Oh la la..còn 2 môn nữa là thoát nợ, chả biết thoát ko vì môn cuối như dở hơi ko học đc và lại chả biết j sất :((

hungvip

vẫn chưa thi xg cơ ah???
mà hum nay tui đc ăn món mới đấy, món này Linh bảo chắc chú thích, vì cái cách làm của nó, lửa cháy hoàh tráng lắm....hehe tò mò ko ku???

tinychip

:O có to hơn B52 ko?Ừa, hnay thi 1 môn rồi, còn 1 môn nữa, môn khó nhất và dốt nát nhất ấy!Lo phết, môn này ko trên 7 là miễn viết luận văn :((

dangducvinh

Member
Hôm nay chưa thi môn nào cả, còn khoảng chục môn nữa, toàn môn khó, chả lo tí gì, mấy môn này ko trên 5 thì dừng đào tạo -_-

dangducvinh

Member
Ko hieu sao may hom nay o type dc chu co dau, dinh post may lan roi ma ngai chu~ ko dau' ne^n chua post. Chung' may` spam it thoi, ko nghi~ dc cai' gi` de? viet' thi` cu' de? no' tut. xuong' cung~ dc, cu' vao` viet vai` chu~ de? up topic minh` the' nay` no' ngo' ngan? lam'.
Bat dau thi hoc ki`, vua thi 1 mon va cung~ vua biet minh se phai? thi lai 1 mo^n. Chan'.

mizz_mizz

Ơ hơ tự dưng vào 1 ngày đẹp trời (là hôm nay)... mình lại post đc bài này, vui nhỉ!
Mãi mới viết có dấu đc, vào đc đến đây cũng nhiêu khê phết... cho 1 tràng pháo chân cổ vũ cái nào.
Sao topic lớp mình toàn thấy sì pam thế nhỉ? Viết ngắn ui là ngắn, có mỗi 1 câu cũng bôi ra thành 1 bài, điển hình là thèng Mĩ ấy, ko sợ bọn lớp khác nó cười cho à??? Toàn lấy số lượng ra đàn áp chất lượng thế này ;) Mà tận 3 topic mới kin chứ... D5 đang biểu dương lực lượng!!!
Tình hình rất chi là tình hình... học với hành, còn mỗi một môn thi nữa mà ko biết ôn ra sao...

dangducvinh

Member
POKET said:
Ko đứa nào post ảnh, tao tặng cho 1 cái.
1 năm rồi đấy, nhanh quá :(
Hoa' ra thang ngo^i` ngoai` cung` ben phai? la` thang Trung chim :|, so^c tha^t, tha^y' Duc beo' ke^? la thang` nay` bo? kinh' ra tro^ng xinh nhu* gai' Korea:|. E^ nay` Giang lac. , tha^y' bao? Duc beo' voi' Thuy` Va^n chung' no' to` ti' te nhau ha? :-?

POKET

Tò tí te từ hè năm ngoái giờ mới hỏi. Bạn với chả bè thế đấy !
Còn bây giừ là ai thì phải hỏi em Thịnh Thọt nhà mình.
>:) >:) >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000