D5 - (lớp cô Phi chủ nhiệm) Vào đây nào :-w

hungvip

choi bời với các chú chán bỏ mịe, rủ đi bia rượu thì chẳng thấy thằng nào đi...cafe chắc cũng ko nốt...dạo nay thằng H Đạt chắc định tự tay chuyển giới để luyện "Quỳ hoa bảo điển "ahy sao ý nhi???

dangducvinh

Member
Dạo này nó luyện Audition để săn gái =)), bia rượu á, dợt nóng vừa rồi, tao vừa bị 1 quả Vodka, nóng mà uống, tối về nóng quá ko chịu nổi sốt nằm bệt mất 4 ngày, sợ quá rồi, bia thì uống thôi :))

mtanne

dangducvinh said:
Vậy họp lớp cấp 3 nhé, hẹ hẹ, chiều CN tuần này (6-8), sao nhỉ, hẹn nhau ở nhà cô Phi, đến thăm cô nào !
Vậy hẹn bạn Vịt 3h đến đón tớ đi nhé:p

hungvip

oh, dưng mà chủ nhật nhà tao lam rằm vào buổi chiều...nên chắc ko đi đc rùi.........chán vãi cả........

hungvip

trong topic chang ai ngo ngang, tg ko to chuc nữa vì chả thấy ai gọi điện thế mà cũng tổ chức đi mới sợ chứ???

mình cứ nghĩ bọn này nếu đi sẽ gọi cụ thế???ai dè....làm nhà mình tổ chức ăn rằm hum t7 mà nên cn rảnh lại ko bít..........

blue_sky_245

Tao thấy thật tiếc cho mày. Đi cũng gần như là đủ hết. Nhưng tao về sớm nên o bít hiệp 2 như thế nào. Đi ăn uống ở đâu. Hỏi vợ chồng mày thì kêu là nhà mày làm rằm, mày ở nhà o đi đc. Chia buồn với mày là rất chi tiếc cho mày Mỹ ah..

hungvip

nhà em làm rằm chứ nhà vợ em có làm rằm đâu...sao các bác ko rủ vợ em với...tội ngieepj vợ em..............

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000