D5 - (lớp cô Phi chủ nhiệm) Vào đây nào :-w

ark

Active Member
dangducvinh said:
-"Ếch thế, thích thì mách Chiêm phát là xong, gì thì gì, một đứa làm quan cả họ được nhờ, ghét thì del luôn, đàng nào chúng nó cũng trao đổi nick xong rồi." mod forum CVA làm việc theo nguyên tắc này hả :)), sợ thế , muốn biến cả cái box 00-03 thành đất A2 hết sao, lol :))
Đừng có hiểu nhầm thế chứ anh Vinh /:) đấy là post của mem chứ có phải của mod đâu :-w

POKET

blue_sky_245 said:
Cái này để thông báo tin tức link tink va post ảnh.Còn cái kia thì để chat chit.Chứ lần nào vào cũng phải đọc cả 2 mệt lắm.......A tiện nhắc cụ lấy hết nick và số điện thoại của mọi người để liên lạc cho tiện nhé.Năm nay giao cho Vinh làm vụ họp lớp cái nhỉ???Cái thằng Đạt nè chẳng thấy mặt mũi đâu hết......Có mỗi việc nhớ ngày họp lớp mà không xong.Chán thế.....
Ngày nào nó chả online đến tận 2h đêm, giao việc thì phải ra luôn cả hạn cho nó, rồi thúc đốc thì nó mới làm >:)

anhnguyen

tinychip said:
Hơ hơ, như này là có í j` ko í nhỉ??? :> Ty V của em đang alone đấy, tháng 7 cũng sắp đến, năm nay khéo Vinh già bội thu, tháng 6 ẵm giải, tháng 7 ẵm...Vịt kìu hếhế;) :))
ấy ấy bác Thảo,thứ nhất e chưa dc cái marque Việt kìu,nghe ghê quá -.-,thứ 2 e mà mún ẵm bé Vịt thì đã ẵm từ ngày đầu alone cơ =)) ,theo sát tình hình chiến sự lắm,chứ ko suốt ngày gặp là chửi bới thế lày.

dangducvinh

Member
ark said:
Đừng có hiểu nhầm thế chứ anh Vinh /:) đấy là post của mem chứ có phải của mod đâu :-w
Mày vào lớp anh làm gì, phắn đi.
Đồ án lại tiếp tục lụt T_T, ko có thời gian ngồi viết dài được, tối về edit sau.

hungvip

khung wa!!!cai forum nay kinh khng ghe ta...Mod o day la ai do a.Ma A2 la bon lop nao the nhi???hinh nhu minh cha bit mat dua nao...thay ke chung no vay>

ma sao diu oanh dc tieng Vit the nay....forum nay ko co admin hay sao the nhi???

Bat dau co nhiu nguoi vao roi do...keu goi moi nguoi vao dong tan fet de.HOm nao nghi he con off fat nhi???

Thang Vinh: may chua bao tao cach dat avarta

ong vang

hi hi hi, chi Giang oi em dua cac ban y ti thoi, co lam gi ghe gom dau. lam sao ma phan ung du doi the,
k hieu sao cai topic cua d5 cu leo len dau tien nen ai cung vao tham quan, cung khoa voi nhau ca, an hiep nhau gi dau ma Dang duc vinh lon tieng qua vay? voi ca, de ngi ban vao doc lai topic cua a2 nhe, co ai noi gi qua dang dau

blue_sky_245

dangducvinh said:
Mày vào lớp anh làm gì, phắn đi.
Đồ án lại tiếp tục lụt T_T, ko có thời gian ngồi viết dài được, tối về edit sau.
Suốt ngày thấy lụt với chẳng lội........Cả năm chơi cho đã vào rùi bi h chết....Mà cụ đi thi bơi mà chẳng lẽ chết đuối ở cái môn đồ án ah........Thế thằng Hoàng có bị lụt không nhỉ???Dân KT chắc giống nhau hết......:)) =))

POKET

ong vang said:
hi hi hi, chi Giang oi em dua cac ban y ti thoi, co lam gi ghe gom dau. lam sao ma phan ung du doi the,
k hieu sao cai topic cua d5 cu leo len dau tien nen ai cung vao tham quan, cung khoa voi nhau ca, an hiep nhau gi dau ma Dang duc vinh lon tieng qua vay? voi ca, de ngi ban vao doc lai topic cua a2 nhe, co ai noi gi qua dang dau
Em yêu, thằng ku Vinh nhà chị nó đc cái ít đùa nên nó thấy ai đanh đá là nó cứ nhảy dựng lên :|
A2 ngày xưa mình vào thăm quan mãi, nhiều mặt quen lắm !
Dạo này A2 vẫn khỏe chứ hả Hoa ?!

ong vang

hihih. a2 dạo này ai cũng bận thi nên ko có ai lên chơi. buồn lắm. d5 thế nào? cập nhật 1 số thông tin cho em biết với,...

dangducvinh

Member
POKET said:
Em yêu, thằng ku Vinh nhà chị nó đc cái ít đùa nên nó thấy ai đanh đá là nó cứ nhảy dựng lên :|
A2 ngày xưa mình vào thăm quan mãi, nhiều mặt quen lắm !
Dạo này A2 vẫn khỏe chứ hả Hoa ?!
Gớm cái bạn Giang con bố Tú này, bạn nói thế oan tớ chết :">, các bạn khác lại nghĩ tớ đanh đá, tớ vốn hiền như cục đất hà, chẳng qua bị đè nén quá, ''tức nước vỡ bờ" nên vùng dậy tí thôi, chứ bình thường bị bắt nạt , tớ chỉ ngồi khóc thút thít chờ bụt hiện lên thôi :">.
Forum này đã vắng, có mỗi vài lớp, vào vực nó dậy cho rôm mà lại bị bắt nạt nên phản ứng hơi nhạy tí thôi :D, chơi bên HAO chán rồi, quay lại phong trào tí cho forum trường :D.
Thi á, trường mình có thi ko nhỉ Hoàng nhỉ :-/, hình như trường tớ có thi, nhưng ko nhớ ngày nào nữa :-/, có thể là tháng sau, tuần sau hoặc ngay ngày mai, có lẽ vậy :)), trước giờ thi 1,2 tiếng có thằng lớp trưởng gọi điện báo, dở quyển sách ra đọc lướt đề mục, nếu là vở thì chăm chỉ hơn ngồi làm cái mục lục và số trang, đến giờ thi nhét quyển sách (quyển vở) vào bụng, và cứ thế ta đi thi :)).
@ Hùng USA: Mày vào "Hồ sơ" phía trên, rồi vào "Sửa Avatar" ở cột bên phải. Type chữ có dấu đi mày, click vào chữ A/A ngay phía trên góc phải khung gửi bài đấy -_-
@ Líc-ki Anh: Máy bay "bà già" mà đòi được phi công trẻ lái hả ;))
Ko có máy scan, ngại ra hàng scan lắm, tốn xiền T_T, làm sao post ảnh lên đây. Thằng Đạt ăn hại, nó có nhiều ảnh mấy đứa lớp mình trong máy lắm, anh em chữi nó để nó làm cái nick rồi post ảnh lên đây đi, nó lười lắm.

blue_sky_245

Nhà giàu tiếc chi của bọ hả cụ.ra hang scan lên để mọi người ngắm cái nào........Mà có sửa được avatar quái đâu hả cụ.Cháu thử mấy lần mà không được.Học sinh CVA giỏi có tiếng.......Toàn đỗ ĐH đẳng cấp,dân toán tin đầy một đống mà để cái trang web tình hình là rất tình hình.Muốn làm j cũng không được........Chán! Mà lớp mình tập trung vào 1 topic thui.Để 2 cái nè nó chuối quá.Vào lần nào cũng phải kiểm tra và đọc 2 cái rùi lai post bài cả 2 nơi.........Ghép 2 cái vào làm 1 đi cho nhanh..........

mimanchi

Member
dangducvinh said:
Cả 3 cái topic của A2, có cái nào ko chat chit câu bài ko :-j, nhìn lại mình trước khi nói người khác đi.
-"e vua sang chui boi bon d5. noi dung nhu sau. "đề nghị các ban bên d5 trao đổi nick xong thì sang YM chat đi" keu goi a e ung ho. bon no toan cau bai thoi" Đừng nhìn ngày đăng kí của các thành viên D5 mà giở trò ma cũ bắt nạt ma mới như vậy, rẻ tiền lắm.

-"Bọn D5 là bọn kẹc nào nhỉ." => là lớp chuyên Pháp khóa 00-03, học sáng theo lịch khối chuyên, A2 lớp thường học chiều, biết làm sau được :)), đang thắc mắc chữ k.. trong forum CVA sao ko bị biến thành *****, câu chữ tục tĩu vậy mà vẫn có thể post đc, lạ nhỉ :-/

-"Ếch thế, thích thì mách Chiêm phát là xong, gì thì gì, một đứa làm quan cả họ được nhờ, ghét thì del luôn, đàng nào chúng nó cũng trao đổi nick xong rồi." mod forum CVA làm việc theo nguyên tắc này hả :)), sợ thế , muốn biến cả cái box 00-03 thành đất A2 hết sao, lol :))

3 đoạn trong ngoặc kép trên là những bài post "lành mạnh" của các bạn A2 mà tôi vừa đọc được khi chui vào 3 cái topic của A2 để xem thử như thế nào thì là ko phải chat chit mà là post bài đúng luật, cũng chỉ vào đọc mà thôi, ko dám ho he gì, viết vài chữ lại sợ các bạn í chửi mình spam topic lớp mình chưa đủ, còn mò sang topic lớp khác chim lợn, thì khổ. :-s

D5 ko chửi gì A2, ko vào A2 post bài linh tinh, vậy thì mong là A2 cũng đừng đa sự chui vào lớp D5 chim lợn làm gì. Ngay phía trước bài này vài bài đã có bài của tôi nhờ mod xóa hộ 1 topic của D5 vì đã cre thừa rồi, nếu cho là những bài post trong này đều là chat chit lung tung, spam vớ vẩn, thì A2 đang làm việc đó tốt gấp 3 lần D5 đấy.:))
Khổ quá, mới có mấy hôm mà đã cái nhau um xùm lên roài... mang tiếng làm quan như đi làm dâu trăm họ, vào giải hòa phát B-)
Bạn Vinh ạ, các lớp ở chung trong một box thì kiểu gì chả lớp này nói lớp kia, con gà tức nhau tiếng gáy mà... bạn chấp làm gì, bọn A2 lớp tớ nó cũng nói mấy câu mua vui như thế thôi, kô nên cay cú qua.
Còn về chuyện bạn S** lớp tớ thắc mắc lớp ấy là lớp nào ý, thôi thì như ấy đã nói đấy, một lớp buổi sáng, một lớp buổi chiều kô biết nhau là chuyện thường, bỏ qua đi, nó có đệm thêm chữ "kẹc" vào cũng cho nó vần điệu thôi, kô có ý khinh thường gì lớp ấy đâu. Mà tớ thấy nói kẹc có sao đâu nhỉ, cứ cho nó có nghĩa là "quái" trong "Bọn D5 này là bọn quái nào ý nhỉ" đi, đâu cứ phải chửi đâu :> Forum trường mình đã ít người post rồi thì nên dễ tính với nhau một tí, cứ nói một chữ giống giống tiếng chửi là bị xóa bài thì còn ai muốn vào, dù sao thì cũng là cùng khóa 00-03, còn phải cạnh tranh với các khóa khác chứ hê` >:) >:)
Còn câu cuối ý, mấy đứa lớp tớ nó cũng mới lớn, dọa nạt tí thôi, bạn người lớn chấp làm gì.. Còn nếu bạn có thời gian rảnh rỗi tạt qua topic lớp tớ, dò từng trang một ở 4 topics, thì bạn cũng thấy tớ cũng xóa một số kô nhỏ bài của lớp đấy ạ.... đừng bảo A2 núp bóng quan.
Thôi, chúc topic của các bạn ngày một to đẹp hơn, rồi mới bọn tớ vào chơi, topic bé vào thấy ngột ngạt quá :D :D kidding :))
(ra thôi, vào câu bài trong này về lớp bị chửi chết :( :D :D )

hungvip

thang Duc Tien choi voi con ban hoc cung lop dai hoc minh, minh cung bit no dung N90, thay bao thang nay bh van hien hien moi ghe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000