>.< D4...VƯỜN THIÊN NGA hay HỘI ABC HỌC >.<

Bạn nghĩ gì về D4

• Total voters
    84

BA7D4

Huynh ơi huynh nhận muội từ khi nào thế?
"Văn là môn học của phải nữ "khẳng định này muội ko phủ nhận nhưng nếu con trai học văn được mà khối A cũng ổn thì còn gì bằng.Nhiều lúc muội cũng thấy khâm phục con trai lớp văn đấy vì họ thích văn và dám đi ngược lại quan điểm đây là môn học của phái nữ -->dũng cảm đấy chứ! Cậu của muội trước đây học chuyên văn nhưng tự nhiên vẫn giỏi ,ngoại ngữ vẫn siêuvà manly ko giảm.

chocomog_257

Moderator
Túm lại: văn là môn học của phái nữ. Đối với boys, khối A muôn năm
Khối A cũng chả đáng tung hô vạn tuế [-( :)
Khối B, C hay D cũng thế :p
May ra chỉ còn có các khối năng khiếu là ngon (e.g các khối thi ở trường điện ảnh, mỹ thuật, nhạc viện ý) :)

haketu

Member
Muội muội Linh :) said:
Huynh ơi huynh nhận muội từ khi nào thế?
"Văn là môn học của phải nữ "khẳng định này muội ko phủ nhận nhưng nếu con trai học văn được mà khối A cũng ổn thì còn gì bằng.Nhiều lúc muội cũng thấy khâm phục con trai lớp văn đấy vì họ thích văn và dám đi ngược lại quan điểm đây là môn học của phái nữ -->dũng cảm đấy chứ! Cậu của muội trước đây học chuyên văn nhưng tự nhiên vẫn giỏi ,ngoại ngữ vẫn siêuvà manly ko giảm.
muội ơi, đấy chỉ là 1 trong số...1% những người giỏi văn đồng thời manly, siêu ngoại ngữ. Còn theo ý kiến "quái gở" của huynh: con trai chuyên Văn nó cứ"hâm hâm" kiểu gì ấy. (Giống như thằng Quân. may mà mình không như nó, hix=)))))

chocomog_257

Moderator
haketu said:
muội ơi, đấy chỉ là 1 trong số...1% những người giỏi văn đồng thời manly, siêu ngoại ngữ. Còn theo ý kiến "quái gở" của huynh: con trai chuyên Văn nó cứ"hâm hâm" kiểu gì ấy. (Giống như thằng Quân. may mà mình không như nó, hix=)))))
Có 1 đứa lớp tôi nó có bf (chính xác bây h là ex bf) cũng tên là Quân, con trai mà cũng lại học chuyên văn (tức ban C) của PDP =)) Sao trùng hợp thía =))

BA7D4

Công nhận với các huynh các huynh là fần lớn(ko phải là tất cả) con trai lớp văn bây giờ hơi ẻo lả.Cậu của muội học cấp 3 cách đây gần 30 năm rồi.Khi đó văn vẫn được trọng dụng lắm. Kể ra cả lớp toàn girls thì cũng phức tạp nhỉ.Muội vẫn mong lớp muội năm nay có"mì chính cánh" và ko hâm hâm hay PD hoặc có Bf như lời anh ĐM :) :d:

rosekiller

Member
boy học văn giờ hẻo lắm !
thi HSG văn càng ít.........
anh mày đây..............
boy duy nhứt đội tuyển QG.....
tủi thân...........
toàn bị ăn hiếp......................
học văn cũng áp dụng nhiều trong cuộc sống chứ...............
nhất là môn chửi chẳng hạn.

haketu

Member
eo ôi, nhắc đến chửi thì phải phong cho dân chuyên Văn là: "Thiên ha đệ nhất...chửi"
Chửi như bình thường thì ......anh em mình quen rồi nhỉ
Còn chửi kiêu chuyên Văn nó ...thâm lắm
3 ngày sau nghĩ tới mà vẫn thấy ...ngượng
=))

rosekiller

Member
anh mày đây chẳng hạn..........
chửi một đứa xong nó ốm 3 ngày luôn........
khổ thân thằng bé.......
không chịu nổi nhiệt mà đú với lò........ ;-) ;-) ;-)

nhgiang

Member
Uh đúng đấy. Lớp em bị cô Mai dạy. Cô ý dạy hay , nhưng mà ghét lớp em. Lắm hôm , bị cô ý chửi , ngố luôn. Chửi thâm cực , đúng là văn. Làm cả lớp sợ mất mật =))

@ BA7D4: tất nhiên là 1 no 2 rồi, học văn tuỳ theo cảm hứng thôi, hôm nào khoái chí thì viết hay, còn hôm nào chán thì một chữ cũng chẳng nghĩ ra
@ Haketu: hê hê học văn lãng mạng thế mà bảo mình dở hơi, lãng mạng lắm đó
@ Everybody: học văn chửi thâm lắm, hồi trước trên Gặp nhau cuối tuần có trình chiếu cả một buổi chửi vì bị mất con gà => nhà đài bi phê bình vì chửi thâm wá khiếp
@ Rose killer: em cư tướng anh là con gái =))

haketu

Member
giang hâm said:
Con gà này. BF là boy friend. Thế mà cũng ko bít
không biết vì không quan tâm. ông biết thì ông đòi giỏi với ai=))=))=))
Quân dở hơi said:
Haketu: hê hê học văn lãng mạng thế mà bảo mình dở hơi, lãng mạng lắm đó
lãng mạn thì chỉ giỏi tán gái thôi, chứ "hãm" lắm...=))

BA7D4

:-S
boycva_keyboard said:
sao đây là box văn học của D4 sao bọn mình cứ post linh tinh thế nhỉ, lại còn toán nữa hix :(
Chắc D4 cũng phải chào thua rồi bạn quân ạ .2 hôm nay vào topic mà ngán ngẩm ,ko biết fải post cai gì nữa :(

haketu

Member
thế thôi đừng post nữa
dành topic này là cái thùng rác chứa những bài spam của tôi nhé
đây là bài 1st

BA7D4

Trước tiên em phải cám ơn chị Hà vì chị đã đưa chủ đề này về đúng tên của nó.Hiện tại D4 mới vẫn chưa có ai nhưng rất mong mọi người vào topic và nói chuyện phù hợp với chủ đề :)
Bạn Quân nói mình học văn mơ màng không online được là có nhầm lẫn rồi.Thực ra mình online khá thường xuyên đấy nhưng không post bài ở topic này vì thấy không biết phải post cái gì cả ;).Dù topic ít người vào nhưng mỗi bài viết gửi lên đều có thiện ý và tinh thần xây dựng thì thật là tốt. :)
To haketu:em nghĩ trong 4r này ko có cái topic nào là thùng rác đâu ạ.Và lẽ nào anh lại để bài viết của minh vào thùng rác ạ? :-/
Theo mọi người, học văn có thật sự cần thiết không ?Nhiều người đánh giá người học văn thì mơ màng ,sến,viển vông....Như thế liệu có thỏa đáng?Rất mong ý kiến của mọi người.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000