D4 ui, vào đây nào!

N

nhimxinh

Guest
Công nhận pạn Rock Chicken hay hỏi thăm Tú lớp tớ thế. Nó là thỉnh thoảng đơ đơ, đầu óc hok được minh mẫn cho lém (tao xin nỗi mài Tú ạ ;) ) nên hay đột ngột biến mất 1 thời gian gây thương nhớ cho các pạn lớp khác, mà pạn Tuấn là 1 điển hình, hi hi ;-)

SNOOPY_GIRL

Member
ôi đúng là 1 lũ bệnh hoạn!tại sao chúng mày lại phải trang cãi 1 chuyện bé tí như thế nhỉ! chuyện riêng của người ta ai cần VA xía vô!:)) =)) :)) (ui sozi VA!!!)

SNOOPY_GIRL said:
ôi đúng là 1 lũ bệnh hoạn!tại sao chúng mày lại phải trang cãi 1 chuyện bé tí như thế nhỉ! chuyện riêng của người ta ai cần VA xía vô!:)) =)) :)) (ui sozi VA!!!)
o` o`
nghe có lí đấy

samiko yuu

Met! Tiet' Hoa' hom nay cong nhan cuc ky` uc' che'! Sir Thong con` lam' loi` ho*n me tao (sorry mum!).Hong hieu lop' minh` co' chong' chiu noi den' het' hoc ky` nay` ko. Amen!:?

mimeo1211

samiko yuu said:
Met! Tiet' Hoa' hom nay cong nhan cuc ky` uc' che'! Sir Thong con` lam' loi` ho*n me tao (sorry mum!).Hong hieu lop' minh` co' chong' chiu noi den' het' hoc ky` nay` ko. Amen!:?
Ùa ua` đến chết với ông Thông roài, nói lắm khủng khiếp lại toàn...phun mưa khiến dân tình hết sức khổ sở:-& :-& ....Được cái đi dạy học mà thay đổi xì-tai liên tục, hum trước vừa mới áo cây dừa hum nay đã sơ mi caravat hồng rùi...hehe:D

N

nhimxinh

Guest
To Tú: ặc ặc, chị ơi, gọi Hội Đầm Trấu đi , em gọi họi Trương Định oánh nhau thử phát xem Đầm Trấu hay Trương Định xem hội nào hoành tráng hơn, hí hí :))
To Liên VS: bon chen là nghề của em :D Bon chen cũng là một nghệ thuật và người bon chen cũng là một nghệ sĩ
Cả nhà ui hôm nay em bị dân chơi phố huyện úp sọt nhưng may chưa tụt quần :( Bản chất của người đàn bà lực điền cùng sức mạnh của chị Dậu tức nước vỡ bờ làm em hok chống đỡ nổi (nó nghe được thì em xác định nhưng mà kệ chứ) Em đề nghị hok chơi trò đánh hôi ngay giữa sân trường, nhất là hôm thứ 2 cả trường tập trung, khổ thân em :((

N

nhimxinh

Guest
Sao bọn mài lại nói thầy Thông của tao như chế. Tao là tao rất kết mấy cái áo chim cò + quả đầu manơcanh đúng mốt(hay thầy định đú nhưng cắt hỏng nhỉ, hok bít :)) ) của thầy. Mà hôm nay khổ thân thằng Tùng thiểu năng, đã tự nhận hok xứng đáng còn bị ông ý sỉ nhục =)) Nhưng chắc sau đấy nhìn quanh cả lớp thấy mặt mũi tao sáng sủa, thông minh sáng lán, hiền lành dễ xương ai nhìn cũng yêu ;-) nên gọi tao lên bảng. Mà nhìn gần răng thầy cung hok khít lắm bọn mài ạ =))

U.F.O

Active Member
HIz
Bọn ấy cả ngợi lão thông thế
Tớ ghét lão lắm hiz
dạy như...
mà xì ta cũng...ấn tượng xấu

nói chung cho 1 câu :
Đàn Bà

SNOOPY_GIRL

Member
bạn Thiện nói đàn bà chắc là đang định ám chỉ chị em D4 bọn tớ à?:-/
thầy Thông ơi, 3 hồn 7 vía thầy ở đâu về mà xem chúng nó chửi thầy nè!:))
Da la dan choi pho huyen kiem to? la'i Gia Lam thi may lam sao do~ noi? ha? ku!!!Nhuc. nhu* con trung` truc.!!!>:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000