D4 ui, vào đây nào!

SNOOPY_GIRL

Member
ui ui chúng mày làm trò gì giữa thanh thiên bạch nhật thế này! con VA hôm nay bùng học nhá! hư wa' !:? :? :?
truong minh dau nam co cho di tham quan ko nhi pa` kon?

SNOOPY_GIRL

Member
đề nghị bạn Nam đổi cách xưng hô, ai anh em gì với bạn hả?B-)
em VA mấy hôm nay vào BV truyền" nước biển", lớp ko có sơ đồ , đổi chỗ loạn cả lên, zui thế!:D
hix hum nay kiểm tra Hóa, sao mà thầy nói lắm thế hả giời!tao toàn đánh bừa chúng mày ạ! thầy Thông vô đối!:((

U.F.O

Active Member
Tổ sư lão Thông dạy như kẹc
Lèm bà lèm bèm như đàn bà
Nói rõ lắm
Mà nói đi nói lại
Đưa 1 đống thông tin
RỒi bảo " Các em chỉ pahỉ học thế này thôi"
sak

Năm ngoái bị mấy lớp nó đuổi cho là đúng

SNOOPY_GIRL

Member
lớp mình nhiều giáo viên UFO quá! hôm nay 2 tiết Sinh, KN kiểm tra bài với hình thức " xổ số kiến thiết Thủ Đô". ặc.3,4 với cả 9,10 loạn cả lên! pó tay!:>

N

nhimxinh

Guest
khà khà, sau một thời gian nằm dưỡng bệnh ở nhà, chứ hok pải bùng học như pé Liên VS nói đâu nhá :p, em lại lên forum lớp mình, hì hì ;) Mấy hôm em ốm, pải đi truyền nước liên tục, tay đầy vết lấy ven, có đứa ác mồm bảo em chích thuốc quá liều, huhu, oan em quá :((
VS nhá, nhân lúc tao ốm đau quay cuồng thì bọn mài thông đồng với nhau phá lớp, thế mới biết hok có con này là loạn, loạn hết, chẳng đứa nào coi kỉ cương phép lớp ra jì cả, hỏng hỏng hẳn. Mà cũng phải công nhận mấy ông bà giáo này ...chẹp chẹp, kém thông minh thật, sơ đồ lớp mình kẹp ngay trước sổ ghi đầu bài, thế mà cũng hok bít :))

blue_moon

con VA, bọn tao đang định khăn gói quả mướp sang thăm mày, thì nghe tin mày mai đi học:)) , hóa ra pé VA ở nhà lên mạng chát chít

samiko yuu

Po' tay chi VA.Mat ca mot thoi` gian dai` (co~ vai` giay) tao xot xa cho cuoc doi` dau om cua may` thi` lai thay' may` tren net.Phi' wa'!Phi' wa'!
Sau nay` minh` cung~ phai choi qua nghi hoc may' ngay` lien` hoanh` trang' nhu the moi' duoc.Suot' may' nam hoc lien` cung~ phai kiem' chac' cua quy~ lop' can duong`, hop sua~ nao` day' chu';-) :))

N

nhimxinh

Guest
bọn mài sao lại lấy chuyện ốm đau của tao ra làm chủ đề để câu bài thế kia ???

SNOOPY_GIRL

Member
í í, hum nay con VA đi học dưng mà nhìn mặt rất ghê ạ, như kiểu có 1 sức mạnh dồn nén bên trong ko thoát ra đc nên mẹt nó cứ.... như kiểu sắp nổ ý! ghê we' !:p
nói thế thui chứ lớp mình ai mà nghỉ nhiều wa' cũng thấy nhớ lem'! hehe!
Chi chó ơi lúc nào tao với mày nghỉ học đê!:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000