D4 ui, vào đây nào!

SNOOPY_GIRL

Member
ý hôm nọ đi ngang qua thấy Tú ngồi nói chuyện với bạn nào ở ghế đá, trông rất romantic...:"> nhưng mà ngại ko ra hỏi, hóa ra đấy là bạn rock_chicken:D :))
trông bạn này bé nhỏ đáng iu!=))

N

nhimxinh

Guest
ặc ặc, bộ đội thế là thường nhưng dân thường thế là chết đấy :)) Công nhận mấy thằng bộ đội mà nhất là thằng lớp mình rất zâm và jê >:)
à, mà bạn Zell lại làm anh bọn mình roài đấy, ngại ghê :"> , lớp D 9 đi thăm quan lẻ, ghét thế. A, lớp bạn Zell có 1 bạn dễ xương cực, có má lúm đồng tiền iu ơi là iu, bạn Sinh thì pải! :p

N

nhimxinh

Guest
Ơ bùn cười nhỉ, tên là tên mà mặt là mặt chứ, mới lại bố mẹ pạn ý đặt tên chứ pạn ý có muốn tên như chế đâu! Tao vẫn giữ vững quan điểm là bạn ấy rất dễ xương mặc dù tên bạn ấy hông được hay cho lém :D

N

nhimxinh

Guest
ặc, hức :( bạn ý dễ xương mà, nhìn mặt ghê rì đâu, má lúm đồng xiền yêu chế còn jì, sao mày lại nói tao cuồng? :( Tao có ý rì đâu, thấy bạn ấy nhìn trông trẻ con thì mạnh dạn phát biểu 1 câu thui mà, ai dè bị phản đối như chế, bùn wé :((

zellthieugia

SINH à......=)) à uh dễ thương lắm....tinh nó hơi đàn bà nhưng được cái vui ....;) ...chết thật xem avatar của ban VÂN ANH xinh chế ....:x ... hot girl mới à ... cho anh làm wen cái nhẩy
>:D<

blue_moon

khiếp kinh, vừa thấy ảnh đã mún làm wen rùi:D
tao thấy bạn Sinh ý cũng bt thôi, trẻ con:D nhưng mừ tao thik Chiến béo D5 hơn, tao nghĩ mình nên sang D5 xin Chiến béo về nuôi, Chiến béo đáng iu nhất >,<

N

nhimxinh

Guest
ặc ặc, tớ pải nói với bạn Zell 1 sự thật rất đau lòng mà tớ hông hề muốn nói ra, đó là từ pé đến giờ tớ có ưu điểm là rất ăn ảnh :D , thế nên đừng tin những gì mình nhìn thấy mà hãy tin những gì mình nghe thấy. Nếu tớ mà xinh như thế thì đã được mọi người bít đến rùi, hì hì ;-) Nói ra sự thật này cũng ngại wé :">
Còn cái thằng Chiến béo của mày Kiều ạ, mới nhìn nó tao cũng mún đem về nuôi nhưng hum nay, tao đi học thêm ở Bách Khoa, cái lớp học đã đông nhìn thấy bạn Chiến béo tao càng thấy khủng hoảng hơn, chỉ cần 2 bạn như bạn ấy thôi là tao đã ko có chỗ ngồi, ko có không khí để thở, chết mất :(

N

nhimxinh

Guest
hihihihi, không chỉ học ở chỗ Bách Khoa, nhà tớ cũng gần gần đấy :D Hôm nào qua nhà bạn chơi phát ;)

SNOOPY_GIRL

Member
hehe 4rum D4 mà chẳng thấy D4 đâu toàn các bạn lớp khác vào :D
thôi khỏi cần biết lớp tớ xếp hàng ở đâu, các bạn cứ lên nhà A tầng 3,phòng cuối cùng bên tay trái là thấy lớp tớ ngay. hỏi nhiều làm gì cho mệt!;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000