D4 ui, vào đây nào!

mimeo1211

A chào mọi người, mấy hum nay net nhà tao bị hỏng thía là chả lên được lúc nào cả, hum nay trốn ra ngoài hàng nên buôn với mọi người. Lâu ko lên nhó wá à:x :x :x

mimeo1211

Này, CLB Văn sáng thứ 4 ngày mai chiếu film đấy..... ai mún xem thì đến xem nhá..... chắc là film hài nhưng lớp mình đứa nào muốn xem nhớ mà mang bài phát biểu cảm nghĩ Đặng Thùy Trâm đấy:D :D

N

nhimxinh

Guest
Sao ban. Zell lai. pai? cho^i' bo? tinh` cam? cua? minh` nhu* the^' :-/ Ho^m no. con` het' to la(m' co* ma` ??? ;-) Anh anh, em em ngot. la(m' co* ma`???:)) =)) Ba^y h so*. ro^i` a`, chan' the^' !!! :">

SNOOPY_GIRL

Member
the thi may cang phai can than!
ko chung no tat ca may ca ban Zell cung~ nen!:)) =))
ma ban Zell chac la chua co nguoi iu dau! the nen moi phai vao day uoc ao duoc VA voi LP thik chu dung ko???=)) =)) =))

ui' gioi`
hom nay thu' tu la` ngay` di hoc tuyen?
ma` em ngu?quen mat' thanh` ra lo~ ca? buoi? chieu' phim

tuan` sau co' chieu' khong cac' cau oi
ma` bo? qua phan` ve' vao` cong? di
the'thi` bo' ai vao` xem duoc

zellthieugia

đâu ... tớ có ước ao j` đâu sao lại nghĩ xấu về bạn thía nhẩy ... tớ vao đây trước là để tìm bạn...sau là để làm wen các bạn d4 cho vui cửa vui nhà ......chứ có âm mưu j` đâu mà nỡ nói tớ thía :(

mimeo1211

Mọi người oai, thứ 7 tuần này tổng kết CLB Văn đó, dự tính sẽ đi ăn roài đi xem film. Đứa néo trong CLB Văn thì nhớ đi nhớ

Đi lúc nào hả Tú, sáng hay chiều hay trưa ^^, nếu sáng thì tao không đi được vì học ôn toán vựot rào đến tận 11h cơ TT, nếu trưa thì tốt quá, chiều cũng được

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000