D4 ui, vào đây nào!

mimeo1211

skeleton said:
Bên này vui quá nhỉ.
Chả bù cho bên 4rum A3. Vắng teo!
À bạn Tú Anh này, bạn có bít dạo này bạn Thảo đi đâu mất không? Chả thấy online gì cả.
Chúc các bạn lớp V...ăn thi vượt rào thật tốt!!!
Dũng oai, tớ hỏi Thảo rồi, hum nay oline gặp. Thảo bảo nhà nó mới sửa nên bị cắt mạng, bây h chắc nối lại roai` đó:D :D

văn tao thấy bình thường còn toán thì TT tự nhiên lại có thêm phần lượng giác trong khi cô oanh bảo chi thi hk2 thui, may mà mình cò nhớ tí lượng giác TT

SNOOPY_GIRL

Member
he he, ban rock_chicken qua khen, tui xin thay mat moi nguoi cam on ban nha' !!!:p
nay da hoi 4 mua 25/8 nhu the nao y'? moi nguoi co di ko?may h? co nhung cai gi`?:?

skeleton

SNOOPY_GIRL said:
anh Dung~ oi hoi? gi em Thao? the ???no la Sen nha em anh hoi gi no thi cung fai? thong qua em day' nhe'!:p :?
MOI NGUOI THI VUOT RAO TOT NHE'!!!
a co ai di xem SMDH ko???:x :* :x

Khửa khửa chào em. Anh cũng học khoá 04-07 cùng em đấy. Chẳng qua cố tình ghi thành 01-04 thui:)) :))
Lớp D4 này lễ phép quá nhỉ.
Đáng khen đáng khen.

skeleton

Cho tớ hỏi cái. Thế dạ hội có nhảy nhót gì không.
Tớ là phần nhảy cổ điển hơi bị kém đấy. May ra chỉ biết nhảy valse thôi.
Hôm 25-8 buổi sáng còn phải tập trung đấy.
Thế dạ hội chắc là vào buổi tối rồi.

N

nhimxinh

Guest
hihihi, đúng rùi, sáng hôm 25 pải đến trường để làm lễ Tổng kết hè mà, nói rùi mà. Còn tối thì có dạ hội mừ!!!

samiko yuu

Eo ui.Avatar cua chi Van Anh nha`minh` binh hoan wa'.Cay co bo` moi' co' khac'.XXXXXXX
Ah` ma` bay h moi' biet' la` 25 phai tap trung day'.khung hoang wa'.

skeleton

Hỏi khí không phải, lớp Văn có bi nhiêu phần tử là con trai rứa? Nếu coi số con trai lớp Văn là số C của 1 anken, hãy viết tất cả các CTCT đồng phân của anken đó (tính cả đồng phân cis-trans!):)) :))
Đề Hoá dành riêng cho lớp Văn đó nhá!!!

mimeo1211

Ak ak đúng là lớp Hóa, đề này bọn tôi pó tay fiền ông Dũng khi nao` ra đề thì thêm luôn đáp án cho bọn tôi nha'

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000