D4 ui, vào đây nào!

:) thi` co' cai' rap nao` gia' ve' dat' hon o day' khong
hom truoc' to' cung~ di xem phim day' nhung ma` o? rap quoc' gia
xem duoc 2h30 ma` phai? di WC toi' 3 lan`
den' nguong.:)

SNOOPY_GIRL

Member
oai` ban Nam co qua? quan chim co` dep thia' !:"> dung ma` to' chang thik mau` da cam!:))
Cuop bien 1 tao chang xem thi Cuop bien 2 tao cung mien~!
hoi dau he dinh len do xem Diep vu bat kha thi 3 nhung chua co nen gio tao cung chua quay tro lai do lan nao`!:D
nhung ma` bap rang bo+coke nhung 80k, dat'!B-)

zellthieugia

nhimxinh said:
bạn zell xin lỗi jì tớ thế???
mà hôm đấy tớ nói jì ngu???:-/
đâu ....ai dám nói gì bạn đâu .... tớ nói ng` khác cơ ;).....bạn thông minh , đáng yêu thế ai lại nói bạn ^^ ....nhảy :D

zellthieugia

da. hoi truong minh vo va vo van....cha co cai j hay ca ... mat cong di xem......lau wa moi ghe tham 4r truong ... gui loi hoi tham cac tieu thu d4 >:D<

SNOOPY_GIRL

Member
Zell oi, noi that nhe, dan ong con trai co gi cu noi thang, ay vong vo the lam gi, tu hom ay vao topik nay cua lop to, chi co to' ,Tu', VA, ban rock_chicken, LP,ay', ban Nam lop A4 voi ca thang Nam lop to.the thoi.chang co ai ca. VA ay cung bao ko, Tu ay cung bao ko,to thi chac ko fai roi`:D , ko le ay lai nho 1 ban trai nao khac???dung noi voi to la ay hifi day'!:))
ma cung co the la ay cau^ bai!
xin loi nhe nhung day ko phai ho` cau^, neu thik ca^u xin moi sang Dong Anh hoac Gia Lam nhe', nhieu ho` ca^u hon nhieu.
sorry neu to co noi gi ko dung.;)

hôm đó định chiếu phim nhưng cô giữ chìa khoá nhà hội trường mới xây ( chỗ mà năm vừa rồi hay tổ chức các cuộc thi ^^) không cho vào TT, chán >.<
@Zell:VA ấy cũng bảo ko, Tú, Liên ấy cũng bảo ko, vậy chắc ấy bào tớ à;-) ), mà tớ nhớ mấy trang trước tớ có nói gì ấy đâu nhỉ ;-) )

SNOOPY_GIRL

Member
thoi dung roi chac la ban Zell lai nho LP roi ! Zell oi ay dau roi LP len roi day nay co muon noi gi thi noi voi ban y' di, dung ngai, toan ban be ca ma`!:p :x

SNOOPY_GIRL

Member
ban rock_chicken co ve quan tam den CLB van cua bon to nhi? the ban da tham gia buoi nao chua?:-/
con to thi to chua tham gia buoi nao ca? to^i. loi~ qua' !=))

N

nhimxinh

Guest
huhuhuhuhu, LP tiểu thư sao nỡ lòng nào cướp trên giàn mướp của tớ bạn Zell, huhuhu, ứ ừ, ứ chịu đâu:( :(( . Nhưng thoai, tớ tự biết mình tài hèn sức mọn không dám bon chen.:-S
Mày ơi CLB Văn chiếu phim nhưng mà vé vào cửa khoai quá, thôi, tao đành ngậm ngùi ở nhà vậy!!!:(

zellthieugia

bạn LIÊN ơi .... có 1 đứa nói dối đấy ;) ..... đừng có tin 1 phía thía chứ ^^ send VA: đâu có ai cướp anh của em đâu ..... ^^ làm j có ai khác ngoài người anh ui đâu...nói thế mọi người hỉu lầm chết ....anh là anh chung thủy lắm đấy ;)

SNOOPY_GIRL

Member
kinh nhi hoa ra VA tieu thu va Zell thieu gia da co moi than tinh tu lau, nhung da bi LP tieu thu chen vao pha phach.hix hix.2 tieu thu cai~ nhau de cho thieu gia ngoi tro mat nhin! hay that! chuyen nay co khi viet dc thanh tieu thuyet y' nho`!=)) :)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000