D4 ui, vào đây nào!

boy_co_don_892004 said:
chit' em quen xin loi~ chi a. ( hi`hi`)
Ma` gap em thi` sao ha chi :p vinh du lam' day' hehe
Eo ôi chị không dám động đến hotboy đâu,chị sợ các em khóa sau chặn đường lắm.Thôi cho chị ko nhận cái vinh dự đó nhé!^.^!

dạ chị cứ nói em hotboy thế là không được đâu các bạn ý quánh em chết , em không phải hotboy đâu , 1 người bình thường thôi chị cứ tâng bốc em thế em còn mặt mũi nào mà nói chuyện với mọi người ..:(:)(( không giám nhận

SNOOPY_GIRL

Member
chi phuong oi, chi ko biet' day' thoi, chinh' ban truong tu nhan minh la` hotboy day' chi a. ko tin chi cu' gio? cac' trang truoc' ra la` biet' ngay.:))
Truong oi, to' chua bao h nhan la` minh xinh ca? ay' noi' the' la` ko dc dau.to' chang can` phai? load anh? len de? "khoe hang`" nhu ai kia dau. hahahahahahaha=)) =)) =))

bébi_đáng...iu said:
Có gì đâu mà ko dám nhận hả em
Trông em cũng dễ "thương" đấy chứ
Hotboy quá chứ "nị" đúng ko hả mọi người
!^.^!
không phải mà chị đừng nói thế em ngại lắm , mình không xứng ( cả nhà người nèo trêu ) hehe

blue_moon

ho*`ho*`, chi. Phuong oi, dung` tin, ban. truong` noi' the' thoai, chu' trong long` cung~ suong' lam' day':D !!!!!!!!!Lau lam' moi' way lai. topic D4, thay' dong ra phet'.Moi. nguoi` co' ai bit' lam` sao de? danh' chu` co' dau' ko , bao? gium` voi' ;-)

SNOOPY_GIRL

Member
cần gì đánh dấu hả mày? ơ mà tao cũng đánh dấu được đây này:D mày cứ đánh dấu như bình thường là được! ví dụ như chữ s là dấu sắc chẳng hạn.okie???

Nguyen linh phuong said:
:)) trùi mảy hỏi thía thì ai dám đi, công nhận lớp mình hoành tráng thật, cả trường học thì mình đi chơi phởn phơ=))
, nhưng mà đi 3 ngày thì thứ 3 phải đi học rùi hix, mà hôm đấy những 9 tiết hix

SNOOPY_GIRL

Member
topic D4 la` topic dac sac' , can` chat' hon can` luong, ko can` ai vao` cau bai` dau. ma` du` sao thi cung~ cam' on vi da~ vao` cau^ ho^. nhe'!=)) :x :)

Dạ dạ...em là công dân 10D4 đây ạ...hum nay vào đây có mí lời như sau ạ:D
Thứ nhứt, cảm ơn các anh chị nhìu nhìu vì đã mời bọn em tham gia chương trình Về nguồn (theo đúng lời thầy Híu:D) của 11D4:D:D:D:D.Nghe thầy Hiếu quảng cáo kinh lắm (chi tiết mời các anh chị ghé Dân nhập cư bên 0508 ạ:D)...thầy cũng bảo chính ra các anh chị mời 12D4 vì các anh chị khóa 0306 ngoan hơn bọn em:(:))) (đấy là thầy nói thía)...nhưng mờ dù sao cũng rất chi là cảm ơn, cảm ơn cực kì là cảm ơn vì các anh chị đã tạo cho bọn em một cơ hội giao lưu với thế hệ đi trước:D
Giờ chắc là bọn em sẽ năng sang bên nì để update thông tin:D...vì vậy có gì các anh chị cứ nói, nếu cần đóng góp gì bọn em sắn sàng cống hiến:D...lại nghe thầy Hiếu (toàn thầy Hiếu thoai:))) bảo là vì các anh chị thấy bọn em hoạt động văn nghệ sôi nổi nên rủ bọn em:D:)
Nói tóm lại...rất mong đợt VỀ NGUỒN này sẽ thắt chặt tình chị em...à cả anh em nữa:)...của D4:D:)

SNOOPY_GIRL

Member
uh, the' 10D4 co' bao nhiu ban di ha? em? ca lop ha? vui fet' nho`:p
di 3 n gay` moi' suong' chu'. nhung chac' la` met day^!!!!!!!cac' anh chi 12D4 con fai? on thi thoi gian dau ma` di. chi? co' chung' ta la` ngay` rong^. thang' dai`, ko di choi no' cung~ phi' di em a.!:)) :)) :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000