D4 ui, vào đây nào!

SNOOPY_GIRL said:
o nhung ma` chnih ban Truong noi' la` gioi thieu Lp nen to' moi' noi' cho ban bit' , chu' ban ko hoi thi to' noi' lam` j`? da~ ko cam on nguoi ta lai con`..... den met! thoi da~ co' vo. roi` thi dung co trang hoa nua~ nha', ko thi kho? than vo ban lam' do'!;) ;-) :)
ne` to' bao gioi' thieu chu' bao cua dau ma` ay' cu' bao la` to' cua .To' chi? noi' la` lam` quen chu' khog cua co' vo roi` ne`

blue_moon

chà chà
D4 thế là có 5 nhân vào đây rồi à? :D cố huy động thêm lực lượng vào đây post tiếp đi <:pcách đây 3 ngày 16:11
Rat' hoan nghenh ban. Dinh` Minh quay lai. topic D4, rat' nhiu` girl D4 ham mo. ban. Dinh` Minh, nhin` thay' Dinh` Minh chi? muon' ngat' luon, nhu nhin` thay' 1 tro' treu of tao. hoa', ko ngo` lai. co' ng` vua`dep. zai, vua` hoc. gioi?, thong minh den' the';-)

SNOOPY_GIRL

Member
ban Truong oi co' can phai soi nhau tung cau tung chu~ 1 nhu the' ko? qua? ko ho^? danh la` Truong`" mai' ".=)) to' thay' ban Truong co' le~ nen doi? tu hotboy lam` hotgirl di thoi. uh the' to' dinh chinh' lai la`" moi nguoi oi, ban Truong chi muon' lam` wen voi' LP thoi chu' ko cua cam? gi dau nhe', cac' ban voi' ca? vo ban Truong dung co ' hieu lam` ko toi nghiep ban Truong` lam' " the' da~ dc chua ha Truong` " mai' ".????? :)) =)) :)) den' so*. voi' cac' boy D9!!!!!!!|-)

SNOOPY_GIRL

Member
uh co^ng nhan ban Dinh Minh hotboy that, lop to' co nhieu` ban ham mo DM lem' do', vi' du nhu to' ne`!!!!!hahahahaha=)) =)) ban Minh oi co bi' quyet' gi thi chi cho ban Truong D9 biet' voi' , de ban Truong cung~ thanh hotboy nhu ban Minh nhe'!

SNOOPY_GIRL

Member
uh, em 10D4 ha? muon' lam` wen thi em gioi' thieu truoc' di:D
topic nay` chan' wa' !!!oap' oap' buon` ngu? that.|-) |-) |-)
LP oi, mi~ nhan D4 sao ko thay' len nhi? nho' len post bai` nhieu` vao` nhe'!:*

SNOOPY_GIRL said:
uh, em 10D4 ha? muon' lam` wen thi em gioi' thieu truoc' di:D
topic nay` chan' wa' !!!oap' oap' buon` ngu? that.|-) |-) |-)
LP oi, mi~ nhan D4 sao ko thay' len nhi? nho' len post bai` nhieu` vao` nhe'!:*
uh, may bon lop minh luoi len wa, cha co may dua chiu len
chi co Van Anh lop minh no dang ki thanh vien nhung khong duoc danh chiu hix :(
CHUC CA NHA NAM MOI VUI VE VA GAP NHIEU NIEM VUI NHE :*

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000