D4 ui, vào đây nào!

Hohohohohoho`...cuối cùng cũng có hồi âm:D:D:D:D...mờ hum nay đi photo định ghé qua 11D4 hỏi thăm mờ ngại quá:D
Các anh chị có đi nhìu không:D...bọn lớp em chưa bít thía nào...bọn con trai thì...điên mất:(:)...
Mới lại lịch trình cụ thể nó thía nào ạ:D

SNOOPY_GIRL

Member
lich trinh la` sang' thu' 7 di , 5h thi fai?(hay la` 3h????) lop chi co' 27hs di, them giao vien voi' phu huynh thanh 30, + them may' co^ to? Van, + voi' cac' em 10D4 ===> zui nho*`! :"> :x :*

SNOOPY_GIRL

Member
D4 thi hau` nhu toan` con gai' nen ko lo co' "su*. " gi` xay? ra dau ban Lam a. uh nhung muh cung~ fai? de` fong` vi` lop chi ca? 3 anh contrai deu` di day', cac' em be' 10D4 can? than?=)) the' 10D4 co' may' con " chai " di ha? em? chi nghe lop em co' moi~ 17 dua' thoi ha????:-/

:(:)(:)(:)((...17 đã tốt...giờ còn mỗi 3 nè:(:)(:)((...hichichic..ko sao...có câu"3 cây chụm lại nên hòn núi cao mờ":):):)...rất mong các anh chị cưu mang đùm bọc 3 đứa em dũng cảm dám...bùn ktra 1 tiết này để đi chơi:):))

SNOOPY_GIRL

Member
uh, tình hình là các em đi chơi sướng thế còn chị thì phải ở nhà đây.ko biết trên đời có ai khổ như tôi không hả trời!:(( :(( :((
lop em di 3 dua' thi it' qua', di lam` gi` ! tron KT ha?:))

SNOOPY_GIRL

Member
oai`, đi chơi về rồi, lớp chị thấy chúng nó nói la` vui lắm hả?đi bao nhiêu chỗ, hò hét sướng lắm...ui ui, giá như mình cũng được đi:">
có lẽ từ giờ đến khi thi ĐH xong mới được đi nữa.những đứa ở nhà thiệt thòi quá!!!!:((

Em nè em nè:D:D:D...đi vui lắm chị Liên ạ:)...bao nhiu chuyện để mờ kể:):)...í mờ có mỗi chị lên rum thoai à:(...sao em chẳng thấy có ai vậy:(...cố gắng về nhà vận động nhá chị nhá:)...
Chắc là sắp có ảnh òi...:):):)

SNOOPY_GIRL

Member
uh lớp chị đúng hôm nay 8-3 chúng nó mang cả tập ảnh dày cộp đến,bu vào xem, lại còn quay film nữa chứ! cứ như là trêu tức mình í !:"> X(
Thấy chúng nó kể là 2 anh lớp chị cưa 2 em 10D4 nhưng ko đổ hả???:)) các anh ấy về nhà khóc mất mấy ngày!=)) =)) =))

thuhien_90_g5d4

=))=))dau co cu*a ha? chi Lien :D:Dcac anh y bu`n cuoi` lam............ma` chi ko dc di ho?:(:(bun` ghe ....di vui lam chi ah cac chi lop chi voi cA? co co Tuyet ai cung~ tot ca?:):)bon em di ma` ko cam? thay bi lac dan` :D:D

SNOOPY_GIRL

Member
uh, các anh ý thì "tốt" khỏi nói rồi!:)) =)) =)) các em là sướng nhất đấy, cơ hội ngàn năm ko biết có được 1 lần ko=)) đến chị đây còn chưa được đi thế mà các em đã đc đi rồi! sương'''''''''''''''''''' !!!
uh co Tuyet tot ma, cac chi cung tot, nhung ma` tru 2 anh Tung,Nam la` ko tot lam'!=)) =)) =))

thuhien_90_g5d4

=))=))lai con` thia nua~ chit cuoi`...:)):))ma` chi Lien oi sao topic lop chi chi? co moi~ chi vao` thia cac chi khac dau?????????ca? 3 anh nua~ ko vao` topic ah`?????????

SNOOPY_GIRL

Member
uh chúng nó lười lắm, có thằng Nam thì thỉnh thoảng mới lên.chị lên để duy trì topic cho lớp thôi.cả ngày gặp chúng nó nói chuyện rồi cần j lên 4rum nữa! lên đây giao lưuvới lớp khác vậy!:p :x :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000