D4 is NO.1

KFC_HANOI

Member
Đâu đâu ai kưa gì cơ :-O .
Tớ là tớ thích mấy anh kiểm LÂM lắm nhé :"> .
Thằng Giang mày có người yêu rồi biến đi cho đẹp trời X( Tao cho mày lên danh sách lâm tặc tỉnh bây giờ X(

mrladyxinhxinh

Bị các anh chị quay như chong cho'ng , chóng mặt quá. chắc new D4 thấy thế ..hoảng quá, chạy sạch roài!!! Mà đã nói bao nhiu lần roài, D4 năm nay ko co' kì vọng j đâu :( , leo cao là ngã đau lắm đấy:-<, híc

KFC_HANOI

Member
Hok sao đâu em à,anh mới ly dị ý lộn ly thân xong giờ đang cô đơn lém,xí đẹp gì không quan trọng miễn anh thấy yêu yêu là được :">

Ăck:))..kk tui thía nhưng mà có fải là ko có kết quả đâu:>:>
kk ko đc thì chẳng fải ông đang..kế típ là giề:>:>:))
Nói chung D2vsD4_0508 là no1 roai:x:x..nhể:D..còn năm nay thì..fải để các em định đoạt chứl)..ai như ai đó..chẹp đã đơn fơn đọc mã roài còn bon chen>:):)):))
@Em: hix ko sao em, fải lạc quan lên;)..thiếu con trai chưa chết đc:D...ko có con trai trong lớp thì vẫn còn các bạn, các anh mà;)>:D<

Ăck=))=))...ko đc ko đc:))..tình hình như thía là kô đc:))..hix đàn chị nghĩ mà...càng thấy là ko đc:))=))...đừng hỏi vì sao vì chị cũng chẳng bít là vì sao=))..truyền thống=))

mrladyxinhxinh

ah, ghê nhỉ!!!:)) Cứ tưởng truyền thống D4 là j mà được các sis & bro nói nhìu lém;-) , hoá ra là ..kết bạn vớí D2 , nếu cần thiết thì năm nay D4 cũng vậy ;)) Mà năm sau mời các anh chị đến quán cafe-fastfoood Mr.lady nhíe....!!!!!! Đang gấp rút hoàn thiện:p ;-) ;) ....ho` ho`

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000