D4 is NO.1

Ăck thui xin mí bố...đừng quay em í như chong chóng thía...còn quay sang cả cừa hàng nữa:))..cửa hàng của mẹ em í:>..mún abc gì thì cứ việc>:):)):))
Khổ thân em tui:)...mệt lém nhỉ;)..cố lên..trị được bọn này coi như đích thực là dân D4 đấy=)):x

trungvb said:
=))=)0...2 thang ha^m...de moi nguoi nhin vao lai bao> anh khong biet day do^` de^.....he' he'...
e Lan bao h...khai truong th`i anh lam` ong chu> nha',...e lam ba` chu>,,,,chung mi`n....H~U~U~....sai vat mat thang kia`...~HI~HI
Kinh...... vb dạo này ăn nói có vẻ hổ báo wá nhỉ =)) =)) =)) Hú hồn,chẳng hỉu ai là đồ đệ của mài nữa :)) =)) Amen

trungvb said:
mai` dien a`.....hI~HI~.....tao voi e cuoi nhau...the la`...H~I~Hi
tay khong bat giac...:X:X:X
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) Amen

mrladyxinhxinh

:( :( :( Mấy người này tự do ngôn luận thế, đã hỏi ý kiến khổ chủ này chưa vậy ---_____________ ---:* B-)
em ko phải vợ con ai cả=; , co' ai nhận mình làm ...mẹ thì nghe co`n hay hay:"> :"> ( --_________-- chắc mình đang mơ!!!)

Hì hì chưa là vợ con mà lại mún làm mẹ...chẹp chắc là mún thông qua con chọn bố đâyB-):))..cô em tui đáo để ghê cơ:*:x
@vb: ah uh..thì..:">=))...ăck ko nói kỉu này ko bị hỉu nhầm chết cha:))...chỉ cần bít...tui làm chứng cho những điều ông nói...thật 1001%;)B-)

theshadow

Member
chả bít nói gì nữa:(:)(( dạo này nó hay vào box 06-09 nên ko ăn nói linh tinh được:(:)(( để anh làm thằng bố của con em nhá........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000