D4 is NO.1

mrladyxinhxinh said:
Bực mình hai người này nhỉ??! sao cứ vào phá hoại thế nhĩe! Iem đang tạo dựng những mối quan hệ tốt trong trường đấy, X( , cứ vào đá đểu là làm seo B-) :(( :(( :((
ỦA..... anh có đá đểu đâu nhỉ :-/ oan wá..... em muốn tạo dựng mối quan hệ tốt đẹp thì trc' hết phải tạo dưng với thầy trò anh đây này :p :p:p:p Amen

ăck khổ thân em bé một mình chiến đấu với các anh các chị:))..lập tpoic mà ko nói với chị lấy một tiếng để chị vào hợp sức;)
Ừm...đầu tiên cứ fải hoan nghênh cái đã nèo>:D<
Chị em mình cũng add nik nhau rùi nhỉ^^
D4 năm sau em nào cũng được như em thì xởi lởi roài>:D<..hehe yên tâm típ tục duy trì truyền thống D4>:D<
Mà truyền thống của D4..hờ hờ sau gần 1 năm vẫn ko bít là truyền thống gì:))..chắc là mỗi năm lại nảy sinh một truyền thống mới>:D<..
Như 0508 bọn chị...hờ chắc thêm được khoản "giao du với D2"=))..tự hào về khoản này lắm đó;)
Năm bọn em cố gắng thành lập thêm cái truyền thống nào hay hay tí nhá;)..đón chờ đó>:D<
Mà điểm chuyên Văn năm nay lấy là bao nhiu thía:-/
Danh sách lớp cụ thể đã bít chưa em:D..mà bao giờ thì tập trung..lớp em có...bao nhiu...boy:D (hì thông cảm hỏi một lượt lun:">)
Còn những anh chị kia...hì em yên tâm đi..các anh chị đang...chào đón em í mà>:D<...đặc biệt là cái anh Lâm kia kia:>..PRO lắm đấyB-)
Thía nhá:D..có gì vào D4_0508 giao lưu..à kêu gọi các bạn lên rum nhìu nha...có gì còn..xin xỏ làm mod nữa chứ:D

trungvb

Moderator
hehe D2 với D4 thì...=))=))..
các e D4 mới vào...có xinh không biết...chứ d4 năm vừa rồi chán quá...huhu...làm mất mặt...hành lang tầng 3 nhà e....mà năm nay hanh lang tầng 3 nhà e không biết có trong sạch không hI~~I...năm sau D2 chuyển đi oi`...^^...chắc không đc học cùng D4

KFC_HANOI

Member
Truyền thống mà còn mỗi năm nảy sinh một cái hả :-w
Đừng nghe lời bà chị này nhé em,hỏng hết cả "một phong cách trẻ một phong cách xì tin" :">

mrladyxinhxinh

May quá co' chị Hoa ^_____________^

0508 ai mà cũng hie^`n la`nh, de^~ xu*o*ng nhu* chị Hoa co' phải là Okie ko???!:"> ....Aim năm nay của D4 sẽ là...ke^'t tha^n với tất cả các ...thày cô giáo trong trường^____^ -từ bảo vệ đến lao công, từ nông dân đến thành phố, co' j nhờ vả thì cứ đến D4 gặp iem :))nhíe!
Chuyên văn năm nay đợt 1 lấy 28 , đợt 2 em ko bít bao nhiu vì...hông thông ba'o trên truyền thông!! Em cũng ho^ng bít SS lớp là bao nhiu vì em là đứa đến nộp ho^` so* thu*' 15/30 :D:)) ( bít đâu sẽ lấy hơn 30 đoá^^)Tình hình so^' boy ho^ng khả quan lắm, năm nay chắc lập kỉ lục ..ho^ng co' đứa nào mất*_________*
Còn anh nào tro^ng mong D4 năm nay toàn iem xinh thì ..tự an ủi mình đi là kịp thời gian đấy --_______________-- hình ảnh đại diện là iem đây, :-S :))

0508 giống chị Hoa, còn 0407 thì giống anh là okie, ý em là thế đúng ko :D :p :)) B-) Amen

soi_hoang_g5d4 said:
Còn những anh chị kia...hì em yên tâm đi..các anh chị đang...chào đón em í mà>:D<...đặc biệt là cái anh Lâm kia kia:>..PRO lắm đấyB-)
Úi.... sao lại lôi anh vào đấy nhỉ???? :-/ Anh vô kan mà :D Amen

@Đệ tử: mài phát biểu đc. câu hay.... tặng mài 1 gói kt :D ;) Amen

trungvb

Moderator
mrladyxinhxinh said:
0508 ai mà cũng hie^`n la`nh, de^~ xu*o*ng nhu* chị Hoa co' phải là Okie ko???!:"> ....Aim năm nay của D4 sẽ là...ke^'t tha^n với tất cả các ...thày cô giáo trong trường^____^ -từ bảo vệ đến lao công, từ nông dân đến thành phố, co' j nhờ vả thì cứ đến D4 gặp iem :))nhíe!
Chuyên văn năm nay đợt 1 lấy 28 , đợt 2 em ko bít bao nhiu vì...hông thông ba'o trên truyền thông!! Em cũng ho^ng bít SS lớp là bao nhiu vì em là đứa đến nộp ho^` so* thu*' 15/30 :D:)) ( bít đâu sẽ lấy hơn 30 đoá^^)Tình hình so^' boy ho^ng khả quan lắm, năm nay chắc lập kỉ lục ..ho^ng co' đứa nào mất*_________*
Còn anh nào tro^ng mong D4 năm nay toàn iem xinh thì ..tự an ủi mình đi là kịp thời gian đấy --_______________-- hình ảnh đại diện là iem đây, :-S :))
che a`....chac la`...hok dang that vong lam....:">:">:">
e cho ca nha nick di ^^

Chậc......font chữ của em đang đẹp mừ ...:">......sửa lại làm rì ..........font chữ độc quyền của em đoá ..........cấm ai vi phạm bản quyền nhá >:) ^_________*

mrladyxinhxinh

Nhờ các anh các chị post thêm 2 bài nữa cho phá kỉ lục khoá 0609 của Mr.lam nhíe:* :x !!! Mấy lị nhắn mấy anh bớt nói chuyện linh tinhB-) , lỡ co' bạn nào d4 khoá 0609 vào đây mà thấy box linh tinh thế này --__________--...sợ quá chạy mất>.< Lúc đấy liệu hồn với em>:) B-) =)) :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000