D4 ( 03 - 04 ) come on

Status
Không mở trả lời sau này.
ark said:
D3 toàn đứng nhất từ dưới lên =))
=(( = broken heart
D3 cũng ko thể bằng A2 được, tuần nào xếp loại tốt thì chắc là sự kiện đặc biệt đấy. Co lúc còn 3 tuần liên tiếp xếp loại yếu... :(

Khổ thương chị Un quá cơ, đến nhà em , em đưa đi khám thần kinh nào. ;)

@Oanh: P Chi là ai nhỉ? Lớp chị em quen 2 bạn CHi, một bạn Vân Chi còn một bạn gì Chi nữa thì ko biết , chỉ biết bạn ý hay đi cùng bạn Liên Dương thôi. Mà theo em thì bạn Liên Dương xinh nhất... =))

fruit NHO

Active Member
Phương Chi là thư kí lớp chị!theo như lời bọn con trai nhận xét thì đó là girl "được"nhất lớp chị!còn bi giờ thì chắc là Phan Trang!

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
Phương Chi là thư kí lớp chị!theo như lời bọn con trai nhận xét thì đó là girl "được"nhất lớp chị!còn bi giờ thì chắc là Phan Trang!
ý, Phan Trang chuyển vào D4 rùi sao :)
---------
hic, mè lớp Un có khác gì, mí tuần liền xếp hạng Yếu, mí tuần sau ngắt ngứ được lên TB, mình làm thi đua, mình xót mà mình dek làm gì được :(
Nhưng công nhận cái lớp A2 đến ngộ thật đấy, cả trường chưa bao giờ có cái lớp có số điểm thi đua kỉ lục -23 điểm như cái lớp này =))

mây xanh

Member
Vương Anh muốn làm quen với Phương Chi á? Hơi bị khó đấy mà theo tôi thì ông làm quen với nó ko cẩn thận lạ bị nó chửi cho ý chứ!

A2 luôn là nhất mà, ko quan tâm đến điểm số,xếp loại thi đua, sống thoải mái, nghịch vô tư==> thế mới sướng.

Chị Oanh hôm nào chỉ PChi cho em ngó mẹt cái, mà Vân trông cũng được đấy chứ.

fruit NHO

Active Member
có Vân ở đây tui cũng nói tahwngr nhé<mong em đừng có giận mà nhè ra thì khổ>vân cũng..duyệt!!đc cái cười tươi ,duyên ,nhiệt tình ,mỗi tội hay nhõng nhẽo với cái mồm thì...to quá<độ lớn thì ko bằng nhưng mà sức vang thhif hơn hẳn oanh>
còn phương chi đc chúng nó nhận xét là ..hay hay<cả tính nết lẫn ngoại hình>hèm nhưng mà làm quen với bạn ý hình như hơi khó....!!! /:)

fruit NHO

Active Member
nói vân duyên thế còn gì?con trai bi giờ ng có mắt là ko cần phải xinh quá mà cần duyên mà!duyên về già vẫn giữ đc còn xinh thì có thời thôi!hiểu chưa??
@vương anh:nè ông đã là óin rùi cấm rủ rê nhé!ông với phương lùn là dủ rùi!cứ đàn đúm linh tinh!

Uấy thế anh em nhà Vương Anh là những ai??? Thế là chị em mình có một thằng osin là VA hả? Thôi em ko dám nhận đâu, VA đắt giá thế để bạn ý làm Osin cho chị em mình có ngày chị em mình bị khủng bố bất thình lình đấy. =))

fruit NHO

Active Member
ai khủng bố nào???ai khủng bố thằng osin của chị em mình??bạn hiền chi hả<đấy nhắc đến lại nhớ humnay vẫn nhìn thấy bạn ý thôi> bẹn ý thì sợ rùi!!!

ark

Active Member
Bạn Oanh, unni với siêu máu lại câu bài tập thể à =)) ko câu thì cũng là Spam =))
Bạn Oanh hôm nay can tội cười mình, cũng phải lên ném lựu đạn :D
Khổ thân Vanh :D ko hiểu kiếp trước làm gì mà toàn chọn mây bạn ... yêu tinh [-o<

Mấy bà lại nhầm rùi. Hóa ra mà người các bà nói đến là bạn khác chứ không phải là Hiền Chi đâu. Hiền Chi đi Anh hôm 5-9 rùi. Con người mà các bà nhắc tới chắc là Liên.

Đã nói bao nhiêu lần rồi mà ko chịu nghe, cái bạn béo béo đấy tên là Liên cơ mà. HÔm ở cantin con Vân với Mp thấy bạn Liên đi qua, cứ réo tên Hiền Chi mà chửi==> khổ thân. Mà hiềm khích gì đấy? Sao kinh khủng thế?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000