D4 ( 03 - 04 ) come on

Status
Không mở trả lời sau này.

ngoc_quynh

xin lỗi các bạnD4 nha tui không định vào lớp bạn để cãi nhau đâu chỉ muốn nói chuyện thui nhưng có một con chó đi theo tui nên tui cứ phải dậy bảo nó mãi.sorry nha.à,xin lỗi cả bạn Yến luôn tui không định đá đểu bạn đâu.đừng nghe con chó của tui sủa linh tinh nha.hì hì.quên,đính chính luôn tui không phải là quỳnh đâu .vào 4r D7 sẽ rõ.

:D :D :D :lol: :lol: :lol: đi đâu cũng phải đính chính mình ko phải người này thì thực chất là người này
tôi chỉ thấy tức cười khi nhìn thấy mấy con mù vi tính
mầy mò tìm cách post bài ở hàng net
ahahahahahhahahaha :D

ngoc_quynh

ha ha người tức cười phải là tui chứ.về bảo má ma cho đi kiểm tra mắt đi nhớ.hay đi soi mói người khác cho lắm vào rùi mắt cà lé luôn.
bồ bảo là đi đâu cũng đính chính mình thì chính là người đó hả?vậy trước kia bồ cũng đính chính là mình không phải quỳnh mà quên rùi sao? :p

Vu_Thuy_Chi

:( Mấy bạn này lạ thật đấy, sao lại vào chỗ của lớp tui để cãi lộn vậy, chán ghê. Bạn nào làm mod không can thiệp vậy, hay để tui làm hộ cho. Mong moi người giữ ý thức một chút nha, 4r của trường mình đang xuống cấp trầm trọng về nội dung đấy. Cám ơn vì đã đọc. bye. :huh: :p :D :lol:

ngoc_quynh

sory các bạn d4 nha.oke,mình sẽ vào 4r các bạn nói chuyên tử tế và không cãi nhau nữa được chứ.
to amtd:nghe thấy các bạn nói gì chưa con.muốn nói chuyện thì xang 4r lớp khác nhé rõ chưa <_<

Vu_Thuy_Chi

Hơ hơ, mẹ con nhà này tự nhiên lại lôi chuyện trong nhà ra giữa phố mà buôn thế. Bạn vừa nói là sẽ không cãi nhau nữa mà. :D
to ark: bạn hỏi thế thì tui chịu, tui là girl mà, với lại tui cũng không có con mắt thẩm mĩ tốt lắm :huh: . Nhưng theo thông tin lượm lặt từ chợ cóc thì bạn Mai Phương được coi là baby dễ thương nhất :rolleyes: , và hình như bạn Oanh hoặc bạn Yến là người xinh nhất thì phải. Mà tui thấy ai cũng xinh hết ráo (đặc biệt là khi so sánh với tui -->> tủi thân wá :p :lol: )

fruit NHO

Active Member
và hình như bạn Oanh hoặc bạn Yến là người xinh nhất thì phải. Mà tui thấy ai cũng xinh hết ráo (
chết chi ơi bà nói tui thế phải tội chết!tui chỉ đc mỗi cái to mồm với lắm mồm chứ...lớp mình còn bao nhiêu ng xinh mà...yến nè thảo nè vân nè mai phương nè..còn theo như tui lấy ý kiến từ mí tên con trai thì...Phương Chi xinh nhứt!!!hè hè..các bác đừng lôi em vào nhé,phải tội chết!!the nó mới xã hội chứ! =))

ark

Active Member
Có phải "hôm nay" đâu, 15-6 cơ mà :D
Hỏi thăm chút xíu thôi mà, có gì đặc biệt đâu , lớp nào tớ chẳng hỏi =))
Thật ra thì cả lớp D4 tớ biết đúng 2 bạn , 1 ông con trai vẫn hay ra ký xe nên mình nhớ tên, với 1 đứa con gái nữa :D nhưng đầu năm đã thấy khóa D4 trước "phong độ" thế , còn khóa này thì =(( . Mà cái lớp này nhiều con gái -----> ngoan , chẳng làm trò vui vui được , thi đua thì toàn đứng nhất với nhì ----> ghét :D

mây xanh

Member
ko dám thi đua toàn đứng nhất đứng nhì đâu. Tớ nghĩ D3 còn đứng nhất nhiều hơn D4 ý chứ. Mà ấy nói khóa này thì... là sao vậy?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000