D4 ( 03 - 04 ) come on

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
Bây giờ thì má cần gì tuyển nữa :cool: Các con đều vào kĩ viện của má rùi mà =)) thiếu mỗi anh Lam với chị Hà là đủ bộ =))

fruit NHO

Active Member
con nì láo quá!!!hồi xưa nó tham gia lớp học đào tạo của mình vẫn còn hiền lành bây giờ đủ lông đủ cánh rùi thì........chẹp nó mở mang tầm hoạt động ra cả khu vực của mình...láo chưa cơ chứ lại!!!!! I-)

fruit NHO said:
con nì láo quá!!!hồi xưa nó tham gia lớp học đào tạo của mình vẫn còn hiền lành bây giờ đủ lông đủ cánh rùi thì........chẹp nó mở mang tầm hoạt động ra cả khu vực của mình...láo chưa cơ chứ lại!!!!! I-)
Bây giờ nó đủ lông đủ cánh rồi thì.....mình lại vào lớp đào tạo của nó, phải ko chị Oanh? =))

unni_x

Active Member
:>> lày lày, các bác đừng có mà lói náo, em đây nà tú bà siêu hạng, 1 phát nên ngồi chiếu chên nuôn :>> ai mà phải qua kĩ viện của các bà đâu =P~

fruit NHO

Active Member
bác này hư wa'
mở kỹ viện mà kô mời tui đến
khách sộp đấy nhá
oai' thế bây giờ con đến phục vụi các má nhé!!! =))
oai' quay lại chuyện lớp em chứ nhỉ?còn bác nào chưa ngắm đc hoa khôi lớp em ko?
à các bác đã biêt thiên tình sử đang ầm lớp em ko?

ark

Active Member
fruit NHO said:
oai' thế bây giờ con đến phục vụi các má nhé!!! =))
oai' quay lại chuyện lớp em chứ nhỉ?còn bác nào chưa ngắm đc hoa khôi lớp em ko?
à các bác đã biêt thiên tình sử đang ầm lớp em ko?
Chuyên gì thế
:D
Thiên tình sử xuyên "lục địa" à :D lớp D4 ko có con trai đúng ko

mây xanh

Member
Ai bảo ko có con trai? Có 1 bạn đảm bảo đẹp trai nhất lớp luôn!
Mà chính vì chỉ có 1 bạn nên mới có bạn đi chăn các em lớp 10 làm nên thiên tình sử giữa Mai Phương và em lớp 10S.

fruit NHO

Active Member
Con Mai Phương này kinh thật, cưa cả các em bé con con cơ đấy, đúng là già không thương trẻ không tha
còn un thì phải thêm 1 vế nữa un nhỉ?đó là "trẻ ko tha già ko thương lõ nhỡ cũng chẳng bỏ qua" =))

fruit NHO

Active Member
phải nói là thương un quá<thương cái xương chẳng còn!>
à un ơi sao ko quản thằng thịnh ,nó đang định dụ dỗ U nhà mình đấy!láo quá! =))

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
phải nói là thương un quá<thương cái xương chẳng còn!>
à un ơi sao ko quản thằng thịnh ,nó đang định dụ dỗ U nhà mình đấy!láo quá! =))
dụ dỗ ai cơ ạ, U Cường á =P~

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000