d3 và những trò quái đản

baby love

Moderator
Nói mới nhớ
Cái hôm học Thể Dục cụ Dunk nhẩy hố cát chẳng may cai under bị lộ :>>
Cả lũ con gái đồng thanh cụ ơi màu trắng :>> cháu nhìn thấy rồi :>>
Cụ liền hỏi lại ừ có muốn xem không :)
Và hôm đấy bác Khánh cũng bị tụt quần ngay giữa sân trường và tao là người nhìn thấy từ đầu đến chân =))
Có hôm tao với bác Khánh đánh nhau cụ Dunk chứng kiến từ đầu đến chân phang cho luôn 1 câu :'' ô bọn này đánh nhau ngược.Đáng nhẽ con gái fải lên gối còn con trai fải giơ tay ra thì bọn này làm ngược lại '' =)) :>>

chuabietgi

Member
baby love said:
Nói mới nhớ
Cái hôm học Thể Dục cụ Dunk nhẩy hố cát chẳng may cai under bị lộ :>>
Cả lũ con gái đồng thanh cụ ơi màu trắng :>> cháu nhìn thấy rồi :>>
Cụ liền hỏi lại ừ có muốn xem không :)
Và hôm đấy bác Khánh cũng bị tụt quần ngay giữa sân trường và tao là người nhìn thấy từ đầu đến chân =))
Có hôm tao với bác Khánh đánh nhau cụ Dunk chứng kiến từ đầu đến chân phang cho luôn 1 câu :'' ô bọn này đánh nhau ngược.Đáng nhẽ con gái fải lên gối còn con trai fải giơ tay ra thì bọn này làm ngược lại '' =)) :>>
con gái D3 tài ghê !!!!
làm được toàn những chuyện trời ko dung đất ko tha
hahaha =))=))=))=))=))

chocomog_257

Moderator
Hô said:
Thế cái lúc đấy thằng Kh nó đang đánh nhau với đứa nào??? =))

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Xinh cái gì mà xinh. Xinh như quỉ ý.

Bạn Hạnh nói đúng wá. Phải active như lớp mình chứ. Nhưng mà con trai lớp mình thì...................:( :D
Con trai hả, như mấy thằng VLinh, Đức hay Hiếu thì nói làm cái wái rì, khéo có cả G nữa đấy =)) Đấy chỉ là thiểu số, chỉ có đứa nào có vấn đề mới bảo người khác có vấn đề thui =))

chocomog_257

Moderator
bupbelight said:
thì thằng khánh lên gối con hạnh
con hạnh đẩy tạ với khánh
:( :( đau tai quá :-( máu huuhuhu
Cái gì thế, tao nhớ ra roài =)) :-& Oẹ oẹ, thổ huyết rồi :-&
Lớp mình có khi fải làm hẳn toàn bộ 30' của Những chuyện lạ VN luôn đấy =D> <:p

chocomog_257

Moderator
Bây h đến lượt 1 chiến tích củ chuối: Bạn Giáp lớp mình hum tổng kết HK1 bỗng dưng nổi hứng xung fong lên hát bài cổ động phòng chống Viêm gan B phục vụ cả lớp =)) :-& Ko chỉ bó tay mà còn fải bó cả chân (cả 3 chân ý chứ) =))

chuabietgi

Member
chocomog_257 said:
Bây h đến lượt 1 chiến tích củ chuối: Bạn Giáp lớp mình hum tổng kết HK1 bỗng dưng nổi hứng xung fong lên hát bài cổ động phòng chống Viêm gan B phục vụ cả lớp =)) :-& Ko chỉ bó tay mà còn fải bó cả chân (cả 3 chân ý chứ) =))
bạn Giáp này đa tài nhi?
thảp nào hồi cấp II có bạn Ngọc lớp tui mê như đếu đổ =))=))=))=))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Con trai hả, như mấy thằng VLinh, Đức hay Hiếu thì nói làm cái wái rì, khéo có cả G nữa đấy =)) Đấy chỉ là thiểu số, chỉ có đứa nào có vấn đề mới bảo người khác có vấn đề thui =))
Uh tớ thế đấy X( . Cậu cũng xem lại mình đi X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000