d3 và những trò quái đản

Monté Cristo

tại 3 đứa post bài liên tục nên chưa kịp gửi bài đã có đứa khác gửi trước, nói chuyện như râu ông nọ cắm cằm bà kia =)) =)) =))

chuabietgi

Member
=)) hahahah --->ai loạng choạng vô đây 1 đọc mà hiểu ---> người đó la thiên tài ---> "thần tài thiên đồng" =)) =)) =)) :cool: =)) =))

nhgiang

Member
Hơ hơ. Topic này nghe có vẻ nhắng đấy.

Nào , mọi người cùng nhau kể lại các trò nghịch có 102 của Dee three nào :D

Để tớ kể đầu tiên nha :
........uhm..............uhm...............uhm...................

Nhiều quá ko bít kể chuyện nào. Thôi ko kể nữa :D Các bạn kể hộ tớ cái.
Làm cho D3 đã nổi tiếng càng thêm " nổi tai tiếng " =))=))

baby love

Moderator
Sau đó là vụ bác Khánh bị con Trà chụp hàng ngay giữa sân trường bao nhiêu ánh mắt hâm mộ ngạc nhiên quay lại nhìn =))=))
Tiếp đó là vụ con Ly bị ném vào nhà vệ sinh với thằng chồng Duy Nam của mình :(:(
đi ra thì đầu tóc rũ rượi =((=((. Hú hú chồng ơi :-( :-(

baby love

Moderator
Tiếp đó kể đến vụ đánh nhau bên nhà vệ sinh nam nhà E ờ chính là cái vụ thằng chồng Duy Nam với con Ly. Con gái D3 đứng ở ngoài gào thét kêu duy Nam ra dùng chân đá cửa con các bạn nam lớp D2 thì tròn mắt nhìn và nói '' D3 ơi buồn đái quá '' =))=))
Lại đến lượt thằng Dũng con mình. Múa cột thì trnhf siêu dẳng bác Khánh gọi bằng cụ nhưng hồi cuối năm không hiểu nó ăn fải cái gì mà lại bị đi dắt.Đi WC với bọn lớp Sử thì toàn ra muộn khi Sau khi tìm hiểu nguyên nhân tao mới rút ra kết luận là do bị đi dắt không bắn xa được nên mới ra sau cùng =))=))

p3yeu

Member
:D lần bế con ly với thằng tuấn anh vào thùng rác
:D mình cùng mầy đứa cho nó vào thùng thì ko sao
thế mà 2 đứa chúng nó bị giám thi hỏi thăm
ông ý lâi còn bảo :" bác thấy rõ ràng cháu nằm trong thùng rác"
đến quả thùng mất 70k nhờ :D
sau đấy thì :" có mùi gì thui thúi quanh đây " :) :)

chuabietgi

Member
baby love said:
Sau đó là vụ bác Khánh bị con Trà chụp hàng ngay giữa sân trường bao nhiêu ánh mắt hâm mộ ngạc nhiên quay lại nhìn =))=))
Tiếp đó là vụ con Ly bị ném vào nhà vệ sinh với thằng chồng Duy Nam của mình :(:(
đi ra thì đầu tóc rũ rượi =((=((. Hú hú chồng ơi :-( :-(
con gai D3 còn dà man hơn cả gái A2
bố mẹ bạn Khánh mà biết thì chắc phải xót con lắm
hahaha =))

p3yeu

Member
ko đâu
kể thế
nhg là kỉ niệm vui nhất khó quên nhất ở d3 :D :D
hum cô cho cả lớp tự viết vui và buồn khi ở d3
mấy chuyện đánh nhau lập gia đình đc bon tớ kể nhiều nhất
:D nhìn mẹt nhau hết cả buồn,buồn quá cứ lôi thằng khánh ra oánh :) lại vui ngay ^^

hơ hơ cái vụ tao bị ném vào thùng rác xem ra vẫn hot nhỉ? bọn mày vẫn còn thấy buồn cười cơ ah? bố cái bọn đểu. làm ông giám thị lại càng ghét tao hơn

lớp mình thì nhiều trò lắm :D A2 cứ xem mà học tập nhá

Monté Cristo

học thì bít vậy thôi chứ có làm gì được đâu, con gái lớp tui bà có tin giờ nghỉ nó ko ra khỏi chỗ ko ( tất nhiên ko phải tất cả ), bọn nó có thể ngồi lun cả 5 tiết + giờ nghỉ 1 chỗ, ko thể hiểu nối, nói chung là chán ốm, nói chung là rất phong kiến :(

p3yeu

Member
ờ thấy rùi
mà tui nghĩ ông ko cưỡng nổi sự hấp dẫn của bạn trà và 1 cơ số bạn gái khác
nên chắc ông để cho vui hả???

đề nghị 2 đồng chí này ko buôn nha. mày câu chất lượng 1 tí chứ. bọn hay spam đâu rồi.

ah hay là thi kể về kỉ niệm ở D3 đê. đứa nào kể đc nhiều nhất -> thắng ! :D

ezote ko biết gì thì phắn nhá. cứ ham vui

p3yeu

Member
dễ thương nữa

có nhiều kiểu nghik lắm
nhg mà nghik như lớp tớ,dễ thương như lớp tớ thì ko có đâu :D

:D ngoài ra lớp mình rất có tinh thần đồng đội :D cuộc cãi vã nào trên rum lớp mình đều huy động quân số đầy đủ để ứng chiến và luôn mang về chiến thắng........
đề nghị các bạn cho 1 tràng pháo tay :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000