d3 và những trò quái đản

p3yeu

Member
Ko phải là siêu hoàn toàn về học tập, nhưng luôn có những cá nhân kiệt xuất , . Chẳng hạn như bạn Mi được 50 % , Trí trĩ được 30 % HỌC BỔNG SINGAPORE. Ngoài ra còn có bạn Huyên với giải nhất tỉnh Hưng Yên lớp 9 + giải 3 thành phố HN lớp 10. Còn siêu nhất là anh ĐM với trình tiếng anh thuộc loại......... cao chót vót , ko thấy đỉnh , chỉ biết 2 năm 9 10 đều được Nhì Thành Phố , ko bít các năm trước còn có giải nhất nhì gì nữa vì ko thấy nói :p

Lại có những con người tuy ko học giỏi tiếng anh lắm , nhưng điểm phẩy cao chót vót , như Quế Phương , Hồng Nhung.............

Nhiều nhân tài lắm.

Ngoài học tập , lớp chuyên Anh cũng tham gia phong trào nhà truồng cực kì nhiệt tình. Các bạn rất nhí nhảnh , nếu ko nói là hơi nhắng =))=)) với những vụ " mấy chục đứa con gái tụt quần 1 đứa con trai " hay " đem ném bạn vào thùng rác , đóng nắp lại , rồi lăn. =))=)) "

Vì thế đảm bảo khi vào D3 , sẽ được sống trong 1 môi trường cực kì zui zẻ lun :D , và học cũng toàn các thầy cô giáo thuộc loại đỉnh cao :D

>>> trích dẫn hoàng giang d3

p3yeu

Member
còn chưa kể vụ lột áo con trà
chụp ảnh lúc thằng khánh đang tè trong wc
con trai vào wc con gái và con gái thì thường xuyên trú tại wca nam còn nhiều quá ko kể hết đc
mà thật ra nhg vụ đấy toàn bọn tớ,chứ làm gỉ có mấy bạn tổ giang,nói chung mỗi tổ 2 và tổ 4 chơi đc ngoài ra thì thêm con ly,yên...còn lại tổ 1 va 3 khá khó nói chuyện vì các bạn ý học là chủ yếu ko đú đởn như bên nÀI

>?>> trích dẫn thu huyền d3 ^^

chuabietgi

Member
đú kiểu rừng rú
toàn trò................... ko có từ nào có thể kể hệt
nhưng nhìn lại thấy cũng nhắng giống bọn lớp mình
đặc biệt mấy bạn gái 2 lớp :
tui dang tự hỏi. ko biết ba me các bạn ăn gi mà đẻ ra lứa này toàn mấy bạn nữ.. bất hủ !!! hix
"khủng khiếp của loài người , sai lầm của tạo hóa " <--- dùng để chỉ con gái lớp tui ( tất nhiên là số ít thui )

Monté Cristo

cái thằng này, sao lại sai lầm của tạo hóa, làm gì có tạo hóa nào, hàng lỗi thì phải đem về công ty mà bảo hành, vẫn còn tem thì bảo hành thoải mái =)), còn hàng phế phẩm roài thì cho vào sọt rác mà lăn lun =)) =))

Trần Phong

mấy chục đứa con gái tụt quần 1 đứa con trai " hay " đem ném bạn vào thùng rác , đóng nắp lại , rồi lăn
Con gái lớp Anh có khác nhỉ, nghe có vẻ giống mean girls.
Thế tớ hỏi bạn Trí (phải kính trọng) có chuyện gì hay khổng
Trả lời nhanh không bạn ý check đươc.

Monté Cristo

nghe có ma nó hiểu mà vui, đúng là trại châu quỳ nó bỏ sót, bà giường bao nhiêu, tầng mấy, nhà gì khu thần kinh thế hả ????

chuabietgi

Member
kể cũng vui
nhưng "hàm lượng văn hóa thấp quá"
chọn kiểu nào hàm lượng cao hơn đi
--> hát chẳng hạn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000