D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

emitrang18

Member
Híc híc, thôi đi bà. được nghỉ 2 tuần sướng thế còn gì, tụi này vừa thi vừa đón Noel. Tuần sau tao phải presentation rồi mà giờ chẳng muốn học hành gì hết mà trong đầu cũng chẳng có ý tưởng gì hết cả. Chết mất thôi, chưa kể mai tao phải thi Nghe nữa chứ? Chúa ơi, sao chúa giáng sinh mà mang toàn điều xui xẻo vậy ta?
Mà tụi Ngoại thương đang thi nên tụi nó cũng chẳng có thời gian mà ngó mặt ra khỏi đống sách vở lên đây tán gẫu với mấy bà đâu, chắc đến 15/1 là tụi nó thi xong đó.
Merry Christmas and happy new year! =D> =D> =D>

vthuyduong

Hic, thế hả? Tận 15 tháng 1 mới xong cơ à? Đúng lúc chúng nó xong thì tui lại bắt đầu thi mới cú chứ! Mà Tết ở nhà các bà còn được nghỉ cơ mà, tui thì Tết có khi còn đang kiểm tra ấy chứ! Anyway, happy new year !

emitrang18

Member
Chẹp chẹp, thế thì đứa nào rảnh thì lên post bài, đơn giản mà,
sáng nay đi đăng ký học tiếng Pháp mất cả 5 tiết triết, cú quá. Nhưng gặp con Giang thối, khổ thân nó, đến nhưng kô đăng ký được tại đến muộn quá. Híc híc, chiều nay Trang thi listening nè, thấy mấy đứa kiểm tra ban sáng la loạn cào cào, chắc mình rớt quá, hic hic, cầu chúa phù hộ!!!!!

vthuyduong

Kinh nhỉ, bây giờ nhiều đứa học thêm ngoại ngữ thía ! Chắc khi tui về các bà nói với nhau = tiếng Pháp hết tui ko hiểu gì mất hehe. Thế thi thế nào rùi ?

vthuyduong

red_heat said:
đây là topic chat chit của d3 à hihi.Các girl phải tạp một topic mở cho mọi người tham gi với chứ
Bạn red này là bạn nào thía nhỉ ?
Mà bây giờ đang thi bận muốn chít lấy đâu ra time mà discuss các vấn đề cơ chứ ! Đành đợi thi xong rùi xem xét mở topic gì sau thôi. :>>

nattan

A, là thằng Quân Tráng hả, thế nào rồi mày, đã nghiên cứu xong vấn đề apply nhập học của mày chưa, đã bảo là tháng 1 thì còn lâu mới xong!!!
mấy hôm nay mạng k connect được nên AT k online, Dương với Trang béo thế nào, happy new year belated vậy, T đang ở với con Hằng nè, vui nhắm nhắm. Hằng chào mọi người nè: CHÀO MẤY CHỊ, EM HẰNG NÈ!!! ---> con nè nó đang mải nhắn tin >_<
Lớp mình tết nhất mà k rú nhau đi chơi à, chán thế!!!

vthuyduong

Hey Trang, hehe, sướng nhé đang ở bới cái Hằng hả? Hihi ok, chào em hằng..thế nào rùi? Tuần sau la D thi rùi, huhuhu..thế mà học hành chẳng ra sao cả, london bây giờ lại còn gió và rét nữa chứ, làm cho mình đã lười lại còn ko muốn học. Nhưng ma này D vừa đăng kí đi Rome với trường D xong đấy, hehe đi 5 ngày đấy nhé, từ 14 đến 18 tháng 2 hết 350 bảng, hi`hi`, cũng khá rẻ rùi vì include vé máy bay và khách sạn với cả ăn sáng mà. Anyway, sẽ kể cho mọi người kĩ càng sau khi đi về nhé. BB

red_heat

Mày cứ phải để tao chửi mới nghe ả Anh Tranh =D> ,xưng hô cho cẩn thận.
Tao chắc phải tháng 2,để đến tháng 2 vẫn kiếm đc mấy nghìn đô của mày chứ :D

vthuyduong

thôi rồi, ngày mai thi rồi, thế là bắt đầu 2 tuần cực hình rùi, thế nên chắc ko vào post bài dc đâu, đứa nào post đc thì lên post đi nhé, ko thì chít ! Mà sao chúng mày ở VN thi lâu thế? Thi xong thì lên update thông tin cho anh em cùng biết chứ!

vthuyduong

Giao lưu hả? Đáng tiếc tui đây đi khỏi trường hơi sớm, ko biết ai với ai cả, hình như lớp F tui biết mỗi bạn Phương Mai ( hồi cấp 1 học cùng lớp :)..còn lại ko biết ai hết. Mà bạn Wild đang ở Pháp hả? thế thì cũng được đấy nhỉ, tui đang ở London, gần xịt hà! Alright, cheers.

WildBodom

Member
yeahhh hô hô, tui tuy thân ở Pháp nhưng cũng ko thích tiếng F lém hihi (thế mà vẫn học, ko hiểu sao), ví dụ như chơi game mà = tiếng F thì chỉ có phang xẻng vô mồm ngộ cũng ko chơi hụ óa hụ óa :) :)
Hay ngộ với bạn giao lưu đi, kệ 2 lớp hihi, tình cảnh phi xứ cùng nhau mà... :q:
Bạn có những sở thích gì, có thích game online ko?? có thích Rock ko (vì 2 cái này mà tui thích tiếng Anh hehe, và chắc cũng vì vậy mà ghét tiếng F)
Bạn học bên đó từ lâu chưa, có khó khăn gì lúc đầu ko?? Tui đang định đầu tư cho thèng em trai sang đó học (nói chung sẵn sàng hết rùi, chỉ chờ cu cậu hết lớp 9 thui hô hơ

Woaaa, giới thiệu nhiều quá, it's ủ turn.. Tell me 'bout your life
tetete hụ óa hụ óa :) :)

vthuyduong

Ok thôi,giới thiệu nè:
Chơi game online hả? Chưa bao giờ. Vì ko có thời gian và cũng chẳng chời cừ lắm.
Rock hả? Chỉ nghe được rock kiểu Linkin Park thui ah ( thực ra là mê mệt Linkin và Evanescence ) nhưng favourite lại là The beatles.
Anh này thời tiết kinh khủng lắm,ai mà thích trời nắng hay trong xanh gì gì đó thì chắc chắn ghét cái đất nước này.
Nhưng ma được cái Anh nhiều người Việt nên bạn cứ cho em bạn sang đi,sẽ có người chơi với nó ngay. :D
Khó khăn ý hả? Tớ thì ko có vì năm ngoái đi Mỹ rồi nên quen rồi. Nhưng mà chắc cũng chẳng có gì đâu, ai ai cũng survive cả mà.
Anyway, done! :)

vthuyduong

Ko có đứa nào lên post bài nữa ah? AT đâu rồi? Ngô trang nữa? Mà Ngô trang bảo bọn ở nhà lên thông báo chút tin tức đi chứ, ở bên này chẳng biết cái gì cả ! Mà ngày bao nhiu là tết ý nhỉ? khổ. không có lịch âm, chẳng biết đường nào mà lần !

nattan

Úi, Dương từ từ nha, tại vì vừa từ chỗ Hằng về nên h mới online được nè. Tin tức mới thì k có gì nhiều, vừa bắt đầu học kì 2 xong, tạm được. Ở chỗ nè hồi tháng trước xuống còn -21 độ --> kinh k? may là mình k có ở đây.
có ảnh của T và H online, nếu D muốn xem thì phải nhắn mess cho T, T sẽ gửi cho!!!
A, happy new year belated mọi người. Chắc chúng mày đang ôn thi hộc máu ra ý nhỉ, hé hé.... :q:
Tết âm lịch hình như là mùng 9 tháng 2 nè, sắp tới rồi!!!

nattan

A aaaaaaaaaa, h mới đọc trang 5 mới biết D dám buôn chuyện với tụi lớp F nhá, đong kinh ---> đùa thui!!!
Lớp F á?...Ngày xưa dám làm đồng phục giống lớp mình ---> đúng k ý nhỉ. Nhưng nói chung là đồng phục cả 2 lớp xấu k thể chịu, nhìn chỉ muốn "xé" ra cho đỡ nóng!!!

nattan

Mày cứ phải để tao chửi mới nghe ả Anh Tranh ,xưng hô cho cẩn thận.
Ơ, thwfng Quân Tráng, tao đau có cố ý , tại vì cái tên của mày thì đưa nào cũng gọi như thế sẵn rồi, tao quen miệng, chứ mày đã nghe ai gọi tao là : "AT.." như mày gọi chưa....---> thằng bò :>

vthuyduong

oh, hóa ra mùng 9 tháng 2 đã là tết rồi ah? nhanh nhỉ. Hôm nay D vừa đi thi xong mọi người ạ, chán lắm, làm bài như bị thần kinh ý.Bây giờ chỉ mong giết được ai đấy mà trút giận thui, nhưng mà ở đây lại chẳng có ai cả! :( huhuhu, có ai thương tui ko?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000