D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vthuyduong

Troi oi, hom nay ko type duoc Tieng Viert roai! Cai truong hoc do hoi nay chi dung may tinh apple thoi, nen ko duoc, cha hieu chung no cai dat phan mem the nao. Net o nha D thi lai bi hong moi tuc chu! :((

Ua, ban Vinh nay la ban nao the, toi chua duoc biet ah nghen. Hoc A3 ha? A3 ngay xua tui biet moi thang Li Thai Hoang. Bay gio no hoc o dau thi toi cung ko ro nua. Du sao cung hoan nghenh vao day post bai, cang dong thi cang vui ! :cool:

Hom nay D da apply xong dai hoc roai day moi nguoi! Bay gio la den thoi ki ngoi cho response cua chung no voi lai hoc hanh cho can than thoi! The ma cung tra`y truot mai moi xong duoc day!

vthuyduong

Ha`ha`.. co`n mot viec nua quan trong lam lam...
Do' la`.....
CHUC MUNG SINH NHAT ANH TRANG !!!!!!!!!!!!

Ca nha` minh cung hat nao ! 1 2 3...
Happy birthday to you !
Happy birthday to you !
Happy birthday to Leng keng !
Happy birthday to you...u u u u u u u....!!!!!!!!!
(Ac ac het' hoi roi, ko hat noi nua..)
Anyway, chuc AT sang tuoi 18 co them nhieu niem vui, tiep tuc hoc hanh ben My that gioi, va luc nao cung leng keng va lam moi nguoi cuoi nhe! YEU AT NHIU NHIU !!!!

vthuyduong

Hừm tức quá, lũc nãy định type chuc mung đẹp hơn cơ, nhưng cái máy tính điên ko support mình ! Bay gio type lai !

/:) /:) HAPPY BIRTHDAY TO ANH TRANG ! /:) /:)

nattan

:9 Trời bất ngờ quá nè, Dương nhớ sinh nhật củ Trang à, hihix, xúc động quá , xúc động quá!!! cám ơn Dương nhiều nha!!! Ha, :9
t cũng đc nhiều ecard lắm, toàn là của mấy người ngày xưa ở AZ thui!!!
thì ra cái uu...gì mà D để status là cái aplly đại học hả!!! Chúc mừng nha, trường nào vậy, T luòui was nè, đáng lẽ là fari apply chuyển trường nhưng h vẫn chưa làm , hixxx /:)

nattan

A ha, cám ơn ông Latinh nhiều, bạn thằng quân Tráng à. Thằng nè nó đi đâu rồi,mà từ hồi hè mất tăm luôn, nó có đi đau thì nói với bạn bè 1 tiền chứ!!! Nhắn gì mà như tìm trẻ lạc thía. Dù gì cũng cám ơn nhìu
Dương à, k có đâu, gia đìnhT sang E rồi còn đâu, h có khi gần D hơn là T đó, mà xmas wa đó có mà điên, nóng vậy mất không khí lắm, wa chơi với Hằng thôi!!! Hômg sinh nhật trời vừa mưa vừa lạnh, khốn nạn cái thân mình chứ, cuối cùng k đi đâu, nhưng mà tối wa đi sang nhà đúa bạn nấu ăn xem film. WOh, cái Butterfly efect, mà ra từ hồi tháng 3 ý, hồi mình vẫn còn học lớp 12 ý. Có Asston Kutcher ý, wohhhhhhh, đỉnh vật, tiếc hồi đóa mình k wa rạp xem, chẹp, hay lắm, D coi thử đi!!! :9

vthuyduong

Butterfly effect hử? D cũng chưa xem, vì hồi đó xem cái trailer thấy khó hiểu thế nào ý, gì mà nhìn thấy quá khứ tương lai loạn cả lên, hi`hi`.

Ở đây cũng không khí Xmas lắm nhưng chắc có bằng ở Mỹ ko thì D chưa biết, celebrate xong rùi D kể cho !

nattan

Tiếc rồi, xem trailer thì làm sao mà hiểu đc, nhiều đứa ngu xem film xong mà vẫn k hiểu nữa là. T kể cho mà nghe đây nè. Nhân vật chính là thằng Áton nhé, T đếch nhớ đc tên trong phim. Thằng nè nó có khả năng quay lại để sửa đổi quá khứ, nhưng mỗi lần nó sửa thì nó lại sống trong 1 cảnh khác nhau, càng sửa càng ngu. Có lần thì bị vào tù, lần thì bị qùe cả 2 tay 2 chân. lần gần cuối thì bị tống vào trại thương điên. Nhưng mà phải xem từ đầu kia, từ hồi nó còn nhỏ. Rất có tình tiết!!! Hay nhắm

vthuyduong

À há, nghe được quá đi chứ, ko biết bên này có không, D sẽ đi mượn xem. À, mà T đã xem phần hai của Bridget Jones chưa? Hôm trước D vừa đi xem xong, nói chung nhân vật chính thì vẫn ngu như ngày xưa, nhưng cũng khá là entertaining.

nattan

Hix, mình hơi bị quê, chưa xem phần 1 nè, vì nó rated R, Trang ngoan lắm chi xem PG13 thui à---> nói ra hơi bị xấu hổ nha!!! :>>
Dạo nè lười đi xem film, căn bản là đếch có tiền!!! :D
Ahhhhhh, có chuyện nè phai ke cho D nghe. Dương biết Se7en k? Cái anh cute ở avatar của T đó. Ui, chị họ của anh ý học ở IU (Indiana Uni, Bloomington), chỉ 2 h lái xe từ chỗ T thui nhá, vui quá!!!! /:)
Còn 1 tuần nữa là qua chơi với con Hằng, yeah!!!!!

vthuyduong

Se7en là ca sĩ người hàn quốc phải ko? Dương nghe tên rồi, nhưng chưa đuoc nghe bài hat nào của anh này cả. Mà sao T biết đấy la chị họ người ta vậy? Kể kĩ hơn đi!
Thế hả? sang chơi với nhau sướng ghê há ! D thì thứ năm này 16 thang 12 là biểu diễn nhảy sạp với hát Trống Cơm ở trường, nên mấy hôm nay tập luyện kinh khủng quá, cứ chạy đi chạy lại như vịt ý. Hi vọng là sẽ thành công chứ nếu ko thì hichic...

nattan

Thật à, nhớ chụp ảnh cho bạn bè xem nha. Sướng, xem cái SVUK web thấy bọn bên đó nhiều trò quá, k bù với ở đây, chán chít thui. :((

emitrang18

Member
chẹp chẹp, lâu lâu không nghía, mấy bác vào lúc nào mừ nhanh thế? mà lạ nhỉ, sao chỉ có mỗi 2 người "xứ xa" nói chuyện với nhau thế? Tụi ở VN giờ đang cong đuôi chuẩn bị thi nên chắc chẳng có đứa nào lên. Chán quá! Cuối tuần này tui thi Cơ sở văn hóa rùi, lại còn thi listening nữa chứ.
hic hic, làm sao đây?

vthuyduong

Trời ! Cuối cùng cũng có một đứa nữa vào ! Ngô Trang phải bảo tụi ở nhà năng năng vô đây chút đi nha, ai đời cứ để mình D với AT nói chuyện với nhau thế !

Ủa, mà thi Cơ Sở văn hoá là thi kí rì dậy?

AT cứ yên tâm, chắc chắn sẽ có ảnh biểu diễn !

vthuyduong

Hè hè.. Hôm qua D biểu diễn rồi đấy, bọn nước ngoài khoái lắm. D bị trươt chân 2 lần lúc nhảy sạp nhưng cũng chẳng sao, cũng ko có ai để ý thấy hết. Khi nào được D sẽ gửi ảnh cho mọi người xem !

nattan

Ngã hả, nhảy sạp mà ngã thì sợ lắm...nhưng nhớ post ảnh lên nhae, nhanh nhanh nhé, T muốn xem lắm, T có nhiều ảnh lắm nhưng ngại k thích post, D làm trước đi nhé..>_<
Trang béo bảo bọn lớp mình vào nhé, k thì tôi cũng k thèm vào nữa đâu. Giận rồi!!! Bảo thằng chó Nhật ý, k hiểu nó chết ở xó nào rồi!!! Cái Linh, Qanh, nhưng công nhận là dạo nè chúng nó ít online, có mụ Thu LAn k hiểu thi cử thế nào vẫn online đều!!!

emitrang18

Member
Tao mới thi xong CSVH mày ạ, cầm chắc là thê thảm. Khổ thế, tao ôm cả quyển, bỏ đúng 1 bài, thế mà nó cho thẳng bài đấy luôn, mà là câu nhiều điểm nhất mới khốn nạn. Chưa bao giờ trong đời tao mong điểm < 5 như bây giờ, tao chỉ mong tao trượt để thi lại thôi mày ạ. Chán quá! Nhưng kệ xác nó, tao chơi xong Noel này rùi nghĩ sau.
Merry Christmas and Happy new year!

vthuyduong

hic, đúng là cú thật đấy nhỉ, đúng cái mình bỏ sót thì nó lại ra ! Chúng mày ở nhà thì được nghỉ noel mấy ngày? Tao ở đây được nghỉ 2 tuần, hichic, tuy nghe nhiều thế nhưng mung 4 thang 1 đã lại phải đi học rùi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000