D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

autumnmoon2104

truoc tien em fai co loi chu thich den tat ca anh chi em trong box nay la em da thu danh TV co dau rui ma chang hieu sao lai ko dc, the nen neu ai doc ma thay dau mat wa' thi bo wa nha', ko fai loi cua Hang ma tai cai may bi dien dien...
May hom ko vo box cua lop minh, way lai van chang thay co guong mat d3 nao moi ca. Con Anh Trang mai ko chiu vao, may noi the nao chu dang ki o 4rum truong minh co kho den noi day dau, chi hoi hoi...co van de thoi. May hom nay hay gap con Giang thoi online the ma minh lai wen ko ru no vo day. Thoi, danh de lan sau vay, nhat dinh fai du do dc dua nao day chu nhi.
To Huyen Trang: chi Trang ui, ai chu thang chong em thi em bat luc roi, moi xa no hon 1 nam ma da nghe du dieu tai tieng. Cai than em khon nan the day, em hien lanh, dam dang nhu vay ma lai vo fai thang chong ko ra gi ca. Bi gio, neu chi Trang "voi" co long hao tam thi dung... ap luc... uy hiep no vao day ho em de em con hoi toi + trung tri no. Chi co chi Huyen Trang moi du ... kha nang de lam chuyen y thoi.Thx chi nhiu.
Ai cha, ke ra cung co chuyen vui day, vi chua thay nhan d3 nao moi vay ma da co 1 nhan ngoai dao rui. Anh Aptech ui, d3 luc nao cung welcome moi nguoi den voi lop em. Cang dong cang vui mu. Tuy nhien co dieu the nay, ko fai bon em lam kho de gi anh dau nhung lop em co thong le la ma moi vo tap the thi thuong hay co chut gi do "cong nap" cho ma cu. =P~ Anh nhiet tinh voi d3 bon em nhu vay thi chac chan se ko fa vo thong le nay va lam bon em that vong dau nhi? :D Vay nen, em xin fep thay mat may dua ban iu wai cua d3 de dung ra nhan wa ra mat cua anh. hoho, em biet anh la "mot tay ung ho dac luc" the nen mon wa cua anh chac la fai ...chien lam, "le vat" cua anh chac la fai hay ho lam nhi. ;) Wow, moi tuong tuong thui ma da thay... fe nhu con te te roi. Vay nen, em va cac ban d3 xin chan thanh cam on anh truoc. (cam on rui thi het duong chay tron nha') Anh yen tam, khi nao nhan dc wa, bon em se to chuc 1 buoi le ra mat that la dac biet cho anh. Okie?
Day nha, tao thay mat d3 de gui loi "tham hoi,dong vien" den new member rui, bay gio dua nao muon nhan wa thi fai vo day post bai le le len, neu ko thi chi cho nhin luon day.

OK hông có chi thưa các cô. Quà ra mắt hả không có vấn đề chi cả. Nhưng có điều là điều này mà nói ra ở đây thì lộ hết. Hì hì, chỉ một người bít mà thôi. Và anh chọn em được một người để nói rồi đó. Là Hằng đó . Vậy nên em thấy thế nào có dược không ? Mà điều này chỉ được nói riêng thôi nhé. ok hông ?? Nếu được thì Hằng cứ nhắn qua mail cho anh cũng được. Mà em biết nik anh chưa nhỉ ???? Nếu không em cư vào thông tin cá nhân của anh đó mà coi Ok.
Mà em nói anh khéo quá nói mà lý lẽ cứ gọi là quá chặt, làm anh không thể tìm được kẽ hở nào để cin khất cống phẩm cho D3 tụi em rồi. Hu hu ....
Nhất là câu này này (cam on rui thi het duong chay tron nha') úi trời ui . Sao mà câu nói đó của em nghe sao mà diu dàng thế. Làm anh đến sởn gai ốc. hu hu
E'he`
Còn sau khi anh nộp quà thì em se làm bữa ra mắt cho anh thật đọc đáo và đặc biệt thật đó chứ hả ??? Chỉ e rằng khi đó bọn em cho anh hết đường về quê thui .... hix hix.
Mà câu cuối cùng thi Hằng tự xưng mình là "" Chị "" hả . Nghe oai phết, oai ra trò đó nhỉ. Liệu có ...é hè hì hì hì...........
Mà em này D3 tụi em thách anh nộp cống phẩm gì đó. Giả sử anh không đu sưc kham nổi thì ....Bé có Wellcome anh nữa không đó. Sợ mỗi một điều tới lúc đó thì anh thành Shut down anh luôn. Từ chuyên môn về Computer đó mà hi hi.
Vậy nha D3 tụi em thách anh cống nộp tặng phẩm thế nào thì xin em cho anh một cái List Okie ????? Hì hì ...........Để anh mang về ngâm cứu nhé. hu hu mẹ ơi giá như con nghe lời mẹ ở lại vương quốc của chúng ta thì giờ đâu đến nỗi tan cửa nát kinh thành vì nhưng món cống phẩm trên vương quốc mới vậy chứ.

Tặng D3 bài thơ này trước:

Một ngày mai ....
Trên đường đời nghiệt ngã...
Chắc vẫn còn hình bóng D3 xưa,
Những vấn vương của buổi chiều mưa
Ai nô đùa dưới sân trường thêm ướt
Sao bỗng dưng có người kiu mưa ghét ?
Ướt mái đầu ướt cả đôi bờ vai
Tại mi đó mà trời mưa như trút
Làm ta buồn, trời thương ta đó thôi
Rồi chia tay, sao mi ai cũng ướt
Tệ chưa kìa, sao giống buổi chiều xưa
Sao kỉ niệm lại ùa về trong mưa
Ta lại nhớ tháng ngày thơ dại ấy.
Thủa học trò vương vấn với thời gian !

hì hì anh chỉ làm được có mỗi vậy thôi. Nếu không hay thì khi ra mắt thì đừng co tính nợ vào đó với anh đó nhé ! Hì hì .... :D :9 I-)

emitrang18

Member
Hơ hơ, anh aptech này từ đâu chui ra dzậy? Bạn mày hả hằng? Giới thiệu coi. Sao tao ko quen gì hết trơn,mừ đây là rum chung nghen. Mọi người làm ơn có gì nói chung nghen. NO PRIVATE TALKING! X-( /:)

autumnmoon2104

Con Trang nay, mat mui may co van de ko day??? Anh Aptech da noi la dan ngoai dao moi vo 4rum truong minh, tao cung nhu may thui chu co biet anh y tu truoc dau. Ma tao noi chuyen rieng hoi nao, chi da bo cong bo suc ton nuoc...mieng (minh an noi van minh lich su wa, chu ko thi da dung tu nuoc... bot roi :D ) de du do anh y cong nap wa cho lop minh ma may con noi tao the a? Da the chi ko chia cho wa nua bay gio >:p . E Trang, tao nghe noi hom nay la hoi truong CVA a, co nhieu dua lop minh ve truong ko vay? Co gi di hoi truong ve xong, may nho len day ke le linh tinh cho tao biet nha'. Nho gap bon lop minh thi du chung no vo box nay post bai nha. Con neu gap con Giang thoi hay thang chong tao thi nhan chung no gui anh hoi truong nam ngoai cho tao. Hinh nhu nam nay may dinh mac vay di du hoi truong ha Trang? Hahaha, hay day, chua the tuong tuong ban Huyen Trang trong ntn trong chiec mini jupe...hehehe..the nen nho chup anh roi upload len day de tao co dip chiem nguong dung nhan cua may nha'.
Anh Aptech nay, em moi thay mat d3 de "dam fan" voi anh thui ma da co dua nghi ngo em loi dung quyen hanh tu loi viec rieng rui. The co oan uc ko chu X-( Em la em so chung no noi em se nhan hoi lo cua anh lam. Vi the neu co wa ra mat gi thi anh cu tuyen bo cong khai o day di, ko thi em lai mang tieng "tham nhung" thi chung no xu em chet. Con chuyen wa cap the nao, cai gi la ...tuy tam cua anh thui, chu d3 ko bao gio ep nguoi khac ca. Co dieu la em nghi mon wa the hien tinh cam the nen cang to, cang y nghia thi chung to tinh cam cua anh doi voi d3 cang...sau nang, tham thiet anh nhi? ;) hint hint... Tien day, em cung gui loi cam on bai tho anh tang d3 nha'. Khong ngo anh cung co tam hon yeu tho den vay. Cuoi cung, mong som duoc tiep nap anh vo tap the d3 (tat nhien la sau khi co wa ra mat roi...hehe...)
a wen,con chuyen nay nua,chang hieu sao 2 lan rui ma Hang ko danh dc TV co dau vay? Cac bac lam the nao noi cho Hang biet voi, chu ko ca nha minh con bi tra tan mat dai dai day.

emitrang18

Member
hơ hơ, thế tao hiểu lầm à? hơ hơ. Só rì nghen. Mà tin buồn cho mày nè hằng, chồng mày từ hôm nay đi tập quân sự rùi, 1 tháng nữa may ra nó mới được tha về. hơ hơ. Trường tao sắp mở hội trường rùi, 19/11 ai có nhã ý ghé thăm thì nhớ ghé qua gian hàng lớp BA2 nhé. hơ hơ, tất nhiên là phải mua cái gì đó nhớ. hê hê

vthuyduong

Chào mọi người, tui Dương đây! Hahaha... vui quá xá!!! Mấy hôm trước nghe A.Trang nói là có 4rum, muốn vào lém nhưng cái máy tính bị điên, đến khi vào được rồi thì A.Trang với Ngô Trang lại chuyển sang bên này, nhưng mà phù phù.... cuối cùng thì tèn tén ten, vưỡn vào được. hehe... Thế bây giờ tui kể chuyện cho cả nhà nghe nhá !
Tui đang học tập một cách cực khổ tại một ngôi trường bé tí ở London, được cái là trường này dạy cũng okie, nên...hê hê hê...Đáng lẽ ra người ta học 2 năm, tui đây ko biết thân biết phận lao vào đăng kí học 1 năm, thế là cả ngày bây giờ chỉ biết ngồi học,nếu ko ngồi học thì có nghĩa là bài khó quá, hổng làm được (hehe). Chắc là sẽ phải chôn vùi 1 năm của tuổi thanh xuân mất thui...
Ah, mà ở cái 4rum do A.Trang mở ý, sao lại có thằng nào dám vào chê lớp mình cơ chứ! Đúng là cái đồ không biết gì về điện, cả nhà nhỉ? Nhà mình lúc nào mà chẳng yêu nhau, yên tâm là cái trang 4rum nầy sẽ phát triển như bão tố luôn, nhẩy! tui sẽ vô đây thường xuyên, gặp lại mọi người sau nhá. Mà nhớ là có việc gì là phải thông báo cho anh chị em bít đấy ! Byebye, yêu D3 nhứt nhứt nhứt !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nattan

Yeah!!!!!!!!!!!!!! Cuối cùng thì mình cũng đã post bài đc. Hix, chúng mày biết tao đăng kí dến 6 lần mà k được k!!! Phải nhờ dương đó, thx D nhiều nhen!!!
E hèm, để xem nào, Hằng ơi, mày viết gì mà lắm thế, tao nhìn đã thấy chóng mắt, k dám đọ rồi, tóm tắt lại xem nào.
Lớp mình dạo này chán chết thế, 20-11 mấy bà có biết đường rủ nhau đi chơi không hả?
Mà nè, sao dạo này con gái cva xinh thế, nhin album ảnh hoa hết cả mắt. Chẹp chẹp, k bù với mình, xót xa thật, xót xa thật!!!!

nattan

Cuối cùng, tao cũng dành ra 2 tiếng để ngồi đọc mấy bài con Hằng post. Này, lần sau mày có muốn viết nhiều thì làm ơn cho cái size chữ to ra nhé, bạn mày lồi cả mắt ra rồi.!
To Atech: yup, welcome. Bài thơ của anh đọc chuối, nhưng mà có lòng. D3 xin chân thành cảm ơn. =D>
Nhân tiện ao anh Atech dấy phong trào thơ văn, tao làm bài thơ tặng chúng mày, gọi là nhắc chúng mày nhớ đến tài năng của LT, trò "cưng" thầy Dũng:
Một tấm lòng vĩ đại <--- cái này là chủ đề nhé
Những buổi sáng sáng
Đầu tóc bóng láng
Tao đứng làm dáng
Để đứng xếp hàng <-- (xếp hàng vào lớp)
Lòng thấy rất chán
Vì thật lười nhác
Bỗng thấy con gián
Nó đang lang thang
Tao đập nó "Bang"
Nhưng mà con Trang <---- Trang béo đó
Nó chửi tao ác
Phải làm đám tang
Cho cái con gián
Tao thắp nen nhang
Cúng củ khoai lang
Nước mắt hai hàng <------tại vì tao hối hận đó
" Gián ơi la gián!!!"
Em nỡ giết chàng
Gián ở suối vàng
Đừng chạy lang thang <---- Không thì lại bị đạp
nattan >_<
hahah, hay chưa, chúng mày đã nể phục chưa, nhưng mà cái nè là bản quyền của tao đừng sao chép lưu truyền nhé :cool:
Hehe, nếu mà có con Hạnh thì chắc la còn hay hơn!!! Hạnh ơi mày ơi đâu ???

nattan

Ê này, thế không đứa nào trả lời à. Chán thế. Thế thì tôi tự nói 1 mình vậy. Bữa này chủ đề là : ôn lại kỉ niệm đáng nhớ nhất với lớp nha. Ai có gi kể nấy nha.
LT bắt đầu nhé. E hèm...uhmm...đang nghĩ,...từ từ...chẹp chẹp...a! đáng nhớ thì nhiều, nhưng đáng nhớ nhất là hồi làm dạ hội lớp 10, Noel ý. Có ai còn giữ cái ảnh hồi ý không. Hình như là lúc đầu muốn tổ chức sinh nhật lớp, chỉ làm nhỏ thôi. Nhưng sau đó, mấy đưa hăng tiết lên muốn làm hẳn dạ hội ( lũ hăng tiết có tôi nè, con Thư nè, Linh nè, Yến nè, nói chung là hơi bị nhiều). Cô Tâm cũng gật gù, thế là cả lớp cùn làm. Dạ hội là vào đêm noel, (mặc dù sinh nhật lớp vào tháng 8). Hôm đó có d5 khóa bác gì béo béo, làm bí thư đoàn trường giúp ý nhỉ? (Xin lỗi,già rồi, hơi lú). Con Linh làm dẫn chương trình nè, sau đó có mấy nhóm nhảy, rùi thì hát hò gì đó, lâu rồi k nhớ. Nhớ nhất là phần trò chơi, LT thiết kế mà, hehe. Tôi đếch nhớ là tôi làm gì nhưng mà tư dưng lại đứng lên hát, hihix, giây phút xấu hổ nhất cuộc đời (tôi hát ngu mà). Uh, nói chung là hôm đó vui kinh. Cả ngày hôm đó, tôi với bác Giáp ngồi làm cái phông đó, bẻ xốp ra làm tuyết, cực ghê cơ, chạy đi chạy lại mua đồ... Đến tận 6h tối mới làm xong cái phông!!! Chạy vội về thay đồ mới kịp cái dạ hội. Nghĩ lại thấy vui dã man, hồi mới vào trường, bây h chỉ muốn quay lại hồi đó thôi. huhuhuhuh, buồn quá, đại học chán chít à!!! Rùi, chuyệ còn dài nhưng mà chỉ kể tóm tắt thôi, mỏi tay lắm. Mọi người vào thì nhớ góp vui nhé, k thì liệu hồn!!! >_<
Yêu các bà nhiều...

vthuyduong

Trang à, cái ông bí thư đoàn trường đấy tên là Thái An. Nhớ ra chưa? Hihihi, bài thơ AT làm hay wa' trời luôn, mà lúc đấy làm sao mà lại nổi hứng thế AT? Còn về kỉ niệm đáng nhớ nhất hả? Hưmmm, Dương có nhiều ra phết, bây giờ ko biết chọn cái nào để kể...

nattan

À à, đúng rồi, anh An béo, làm Trang ngồi mãi k nhớ ra là gì. Hehe, cảm ơn Dương nhiều nhe.
Sao bảo nhiều chuyện mà chẳng kể cái nào vậy, làm mất hứng quá.
Bài thơ hả, hứng gì đâu, thấy rum nè tẻ nhạt quá, làm cái gọi là thêm mắm thêm muối, leng keng mà. Nhưng mà cảm ơn nhen, cái trò này là từ ngày xưa, giờ văn ông Dũng, tôi với cái Hạnh chán đời toàn ngồi làm thơ...HIxhix
Lại nhắc đến thầy Dũng, giảng văn mà không khi nào quên 4 quên tham khảo trên bàn, hihi

vthuyduong

Hehe, Dương bận học quá, bây giờ mới vào đây trả lời được. Okie thui, kỉ niệm thì nhiều đấy, ví dụ như hôm đi tam đảo chơi chảng hạn, vui kinh khủng, hôm đấy Dương, Thu lan và Thoa còn "đánh nhau " với phòng của Linh, Quỳnh Anh, Châu... nữa cơ mà. hhihihi, nhưng ma hình như phòng Dương thua thi` phải.

Còn cả lần làm chào tuần mới nữa !Nghĩ lại chuẩn bị thế nào, rồi hôm biểu diễn nữa ......ui ui lớp mình là nhất !hehehe.

Và có một lần hồi lop 10, D ko nhớ rõ nữa, nhưng hình như là lớp mình tham gia múa gì gì đó, mà phải mặc áo tứ thân nhưng đứa nào cũng đi giày bata nên trông quái quái...có ai nhớ đấy là vụ gì không nhỉ???

Thế đã nhé, còn nữa đấy nhưng chẳng lẽ để D một mình kể hết ah? Ai kể thêm đi, D chờ nghe đấy !!! MUAH !!!! YÊU CẢ LỚP NHIỀU !!!!!!

nattan

Yup yup, hồi đi Tam Đảo vui nhỉ. Là D vấy bọn cái Linh đánh nhau hả. Làm cho Trang bị mắng oan nè. Có nhớ Ban Toàn béo béo D2 không. Bạn ý tối đấy tự nhiên mở cửa phòng T ra ( hôm đó là T ở phòng bọn D5) , hùng hồn: " Các bạn có thể trật tự được không" Bố bạn ý chứ, (cái nè k có ý chửi bạn Toàn béo nhé) bọn này đang bói chén, sợ ma gần chết, đếch đứa nào dám nói gì mà dám bảo người ta ồn.... >:p
Nghĩ lại thấy vui vui (ngoại trừ thức ăn ở đây, như cám lợn ý )

vthuyduong

Uh, công nhậ thức ăn hôm đấy như hâm ấy, hình như lớp mình còn phải gọi thêm trứng để ăn, chứ nếu không, chắc cả lớp chết đói!
Ah mà sao không thấy đứa nào lên post bài nhỉ ???? Chỉ có mỗi AT với D thi làm được cái gì >????

nattan

Đúng rồi, trứng rán, nhưng mà nhìn như cái đít nồi ý (--->rán ngu). Có món gà rang, quảng cáo gà rừng, thế mà dai hơn cả lòng lợn. Thế là buổi tối bon Trang với bọn d5 phải mua mì tôm ăn, hixhix!!! =P~
tối cắm trại lớp mình hát cái bài 1 sao, 2 sao, ---> như dở hơi ý, nghĩ lại chỉ muốn chui đầu xuống đất!!!
Nhưng mà vui vui !!! :) ;)

nattan

Mọi người, chúng mày lam tao bực mình rồi nhen, cứ 1 mình post rồi lại 1 mình reply à. >:p
Nè, xmas nè tao qua chơi với con Hằng. Sẽ post mấy cái ảnh lên chơi. Đứa nào mà k vào là thiệt!!!

vthuyduong

Hehe, chưa đến mức ấy đâu AT ơi, có D reply nè, nhưng mà nói đi nói lại vẫn cú , ko hiểu chúng nó làm cái gì mà ko vô đây gì cả ! X-(

AT noel này như thế thì thích quá còn gì, nhớ hỏi thăm con Hằng cho D nhé, hồi còn ở Mỹ thì thỉnh thỏang D còn nói chuyện qua phone với nó, bây giờ sang đây rồi ít gặp nhau quá, ko biết dạo này nó thế nào !

Noel năm nay D cũng được nghỉ 3 tuần nhưng tháng 1 D thi nhiều môn lắm, nên chắc là ko chơi được mấy, mà ở đây đăng kí đại học ngu cực nhé ! Nào là phải đăng kí chung qua 1 hệ thống, nào là viết personal statement, rồi điểm thi thì phải AAA hêt thì mới mong co cơ vào trường tốt, thú thực là D bắt đầu thấy hơi mệt mỏi vì học nặng quá !

Thế thôi nhé, mọi người học hành vui vẻ trẻ khỏe nhé ! Hôm sau sẽ post dài hơn :cool:

nattan

Việt béo hả, gọi mãi mà không thấy đâu!!! mà Việt béo dạo này hơi xinh nhé....
Vinh đen muốn hỏi con Việt thì vào Ym, nó hay online!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000