D3 nào , phiên bản 2 ...

baby love

Moderator
tao đi học giờ mới về--> không xem
sao mài được chiếu rồi hả :D
tao chắc phải lạy mấy ông ở đài truyền hình mất :((
mấy ông ý mà phát chắc cả họ nhà tao lăn ra cười :((

baby love

Moderator
shosaitoki said:
hhehehehehe ko phải Me Xanh mà là Văn hóa-Sự kiện
:| mày lên vào lệnh truy nã hả mày :-/ :))
thứ 3 kiểm tra mài với con Linh học j` chưa:((
tao chả muốn học j` cả:((

ah` quên mất tặng mài 1 cái ảnh của anh hee chul nhà mày =))=))

chocomog_257

Moderator
hôm qua đi học thêm Đội Cấn thấy mấy chú A1 bảo là bạn Hiền sử + Tú A1 đi quay Mexanh ạ :)) chúng nó kể nghe mà đau cả ruột =))

Nobunaga Oda

chocomog_257 said:
1h sáng mai là giờ hành quyết <:p dù thua nhưng Italia cũng ko đc thua nhục nhã =D> FORZA!!! <:p Nấu gà Pháp thành cari đê >:)
nằm mơ ah
mặc dù xét về mặt con người, thế trận, ý có vẻ nhỉnh hơn nhg bóng đá luôn luôn co rất nhìu bất ngờ, thế nên Pháp sẽ thắng :p

chocomog_257

Moderator
đúng thật vừa mới giới thiệu Kim Sam Soon xong :)) nhưng thôi bao h` hết chiếu TV thì lại bán chạy ngay nhể B-)
@ Giun pựa: Pháp gây "bất ngờ" hồi 98 mới Euro '00 đã là quá đủ òi :eek: lần này Pháp thắng còn gì là *bất ngờ* nữa =))

Red Devil

Member
Ghét phải hỏi ai xóa topic lớp mình, ghét phải nói là topic khác câu thì kô xóa, ghét phải viết lại hàng chục bài chất lượng mình đã viết, Mod chơi được đấy.......................

Nobunaga Oda

chóa giáp
xem xong lúc 4h, từ lúc ấy tao chả ngủ đc, tao vẫn ko tin là Ý đã vô địch, bùn quá, nhg phải công nhận đây là một trận ck xứng tầm với tên gọi của nó, công bằng mà nói, Pháp đá nhỉnh hơn (trừ hiệp 1), ép sân phần lớn thời gian, một ngày quá đen cho quí ông Zidane khi cú đánh đầu như sấm bị bufon cản phá, tiếp đến là thẻ đỏ khi kô kiềm chế đc mình (thằng con hoang materraziX( , chắc nó chửi zidane tội nghiệp X( ), Ý thắng kô phải do đá hay hơn mà là do pháp tự thua (mất Zidane như gà mất............phao câu :( )

baby love

Moderator
ka` ka`
hôm qua không uổng công mình thức xem:D
Ý vô địch sướng rơn :x
năm nay có 3 đội tao thik là Ý, Bồ Đào Nha với Brazil thì 2 đội kia thua sớm quá:(
may mà có Ý bù lại
hôm qua Pháp đáng nhẽ không ghi được bàn nào cơ
Quả Penalty là do lão trọng tài già mắt lé X( phạt Ý 1 quả oan dek chịu được X(
may mà Ý của tao phong độ :x
Đất nước có đàn ông đẹp nhất thế giới mà :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000