D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
SANDYLIFE said:
Thì tao đọc trên forum thấy chúng mày bảo thế nên tao mới bảo mẹ tao đấy chứ :)). Pó tay . Nhưng mà hồi lâu rồi , mẹ tao đến chơi , cô Tâm cũng bị mệt thật mà , cô cũng bảo cô bị hở van tim . Nhưng mà bọn mày bảo đi viện hay không thì tao ko biết .
chẹp, 1 ngày ko lên đây nên chiều nay ms Tâm gọi điện đến mà ko hỏi thăm - khổ thế chứ =((
dạo này đứa nào cũng học thêm lắm nhỉ :)) có khi tao cũng chuẩn bị đi học thi vào NUS đây :)) tốn xiền tí nhưng cũng phải cố ... Hix, hok biết có đọ nổi với chị Mi lớp mình ko, chỉ sợ bà chị lại cày khỏe quá trèo qua cả mình =((

SANDYLIFE

Ừ , tối quá trang ạ , lấy ảnh khác đê .
Dạo này Giang không pốt bài nhỉ . Giang đâu , pốt ảnh thằng Chris lên đây đi nào . Thằng bé này siêu đáng yêu . Nhìn nó cười mà mình cũng thấy vui lây rồi . Giang mà pốt ảnh thì gửi luôn địa chỉ email của nó lên đây nhá .

SANDYLIFE

To đình minh : có mỗi trà được đi thôi , ai bảo tất cả được đi ? Hix , tao phải ngồi nhà chờ chúng nó 11 rưỡi ra ngõ đón chúng nó đây này .

sakura_chan

Member
Mấy em này dễ thương quá :"> . Siêu dễ thương :">. Tiếc là ko dc gặp mấy em íh :(( .
Nhà Thỏ có cái em nhìn giống Harry Porter huh :"> . Bảo em í đeo kính tròn vào còn giống nữa XD .

@ Huyền : Dán thôi mày :D , nghịch tẹo chứ, ai dám xăm :">

Nobunaga Oda

naughty_boy1110 said:
Mai lớp mình đi thăm Mrs Tâm ko ??? Tao-người tuyên bố mrs tâm bị bệnh-cũng không chắc đúng hay không =)) , chỉ nghe giang hồ đồn đại thế thoai(hinh` như là mẹ thằng giáp nói với mẹ tao).Hay là gọi điện hỏi cô có bị bệnh thật ko =)) =))
Nếu có thì khoảng 9h sáng mai nhé
có khi chả bị làm sao đâu =)), đứa nào đến có khi về lại được thêm 1 điểm 2 đấy =))

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
chẹp, 1 ngày ko lên đây nên chiều nay ms Tâm gọi điện đến mà ko hỏi thăm - khổ thế chứ =((
chả hiểu j` cả:-S
mấy bạn người Mĩ về nước nhanh thế :((
mình còn chưa kịp phản ứng đã về nước rồi :((

baby love

Moderator
mk muốn nghỉ thì nghỉ luôn đi
thật đấy
sang tháng mới học 1,2 buổi đi làm j`
ngứa cả mắt tính tiền học cũng khó
...
đi học kiểu j` toàn nói chuyện
thôi nghỉ đi