D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
@ anh Cường: em công nhận anh họ thằng Bi trông rất... Bi ạ :)) tóc ông ý xoăn tự nhiên hay là uốn? :D
quả này thằng Giun có cớ để ghen tị rồi =)) nó thể nào chả thèm quả đầu nghệ sĩ của ông này :)) bảo rồi, đừng có ép tóc mà lại ^^

sakura_chan

Member
chocomog_257 said:
ớ thế hóa ra hai đứa trong avatar là 2 thằng ah? tưởng chàng + nàng =)) mà Naruto vẽ hổng có giống :p mà sao Giun với Cá cũng là fan là thía nào? ko cho Mèo vào đây hả? mèo là thích ăn móng giò heo nhứt đấy >:)
con Sên bảo ko thích mà lại hộc máu mũi =)) việc chỉ có những loại như D Nam mới làm =))
Cái đồ ko biết nghệ thuật >:p . Nói thật chứ vẽ y nguyên như ông tác giả thì ối đứa vẽ được - nhưng các Doujinshi của Naruto chẳng có ai vẽ y nguyên cả. Vì là do mangaka thực tập ( cũng pro :"> ) vẽ nên mang phong cách của người ta. Thú thực, phong cách đấy ...cuốn hút hơn của Naruto gốc :"> ... Tất nhiên là ko giống được rồi, nhưng giữ lại những đặc điểm cơ bản. Thế mới là Doujinshi chính hiệu ^.^
Ối, nói nhiều quá, đại khái là 2 anh đẹp trai :">

Mà biết trước mí người ko pro nhìn ảnh bao giờ cũng nghĩ là nam + nữ nên mới để :-" .

sen_beo_ngu

Member
Ai bảo Sên ko thích, nhưng vì cả hai anh đều đẹp trai quá nên mới xì máu mũi, Lợn thúi >:p . Vì thế nên sáng nay Lợn mới nhìn thấy vở BT Đại của Sên có vết đỏ đấy :"> .Hơ, anh Lê Anh trông manly nhờ ><.
mà dạo này thằng Giun với Dê bị gì vậy? Tối ngày thấy nói chuyện đi mua tông , làm như chuyện trọng đại cả cuộc đời ý :| . Thấy bảo Giun sẽ tặng cho Dê đôi tông... 7000đ hả ??=)) =))

chocomog_257

Moderator
Lâm khủng vãi, mai mình dính luôn con 0 là đẹp đấy >__<
@ Nhợn: bảo ko giống là ko giống cái đầu ý '3' trông giống cái thằng kurapika của hunter hơn, nếu bỏ 3 cái vạch trên mặt đi :)) naruto bỏ cái khăn buộc đầu đi trông đầu tóc cũng ko thảm hại đến thế ^^
@ Sên: ko phải là 7k mà tới tận... 90k cơ =)) Jun nó bảo sẽ dắt Dê ra Boo hẳn hoi, cho Dê chọn đôi tông mình thik >:) 1 đôi tông 90k mà lại bán ở Boo cơ đấy =))

sakura_chan

Member
Sên sên sên, AAAAAAA XD , this time it was a kiss for real XD ( giống tên 1 manga :"> ) ... ohoho , tự hiểu nhá :"> ... [ vol8ch3 XD ]

* xịt máu mũi tùm lum XD *

Yêu Shin chết được :"> ...
Ngất đây :">

@ĐM : Đổi phong cách vẽ muh, cái kiểu đấy , đại khái là ... uhm ... kiểu shoujo manga nên tóc nó mượt chứ ko dựng lung tung :D

Nobunaga Oda

Cuộc đời Việt được tóm gọn trong 1 chữ
Cuộc đời Duy Nam là chữ
Cuộc đời Hồng Nam là một chữ Mệt
Còn cuộc đời mình là chữ gì :(

vitamincD1

chocomog_257 said:
@ anh Cường: em công nhận anh họ thằng Bi trông rất... Bi ạ :)) tóc ông ý xoăn tự nhiên hay là uốn? :D
quả này thằng Giun có cớ để ghen tị rồi =)) nó thể nào chả thèm quả đầu nghệ sĩ của ông này :)) bảo rồi, đừng có ép tóc mà lại ^^
Anh cũng không rõ em ạ, chúng nó bên nước ngoài không ai quản lí nên khoản này tự do lắm, ban đầu là xoăn tự nhiên, sau đó là ép cho thẳng,c uối cùng là uốn "xù mì".... anh cũng chịu. Em thử hỏi BI xem.

chocomog_257

Moderator
Nobunaga Oda said:
Cuộc đời Việt được tóm gọn trong 1 chữ
Cuộc đời Duy Nam là chữ
Cuộc đời Hồng Nam là một chữ Mệt
Còn cuộc đời mình là chữ gì :(
chữ DƯ LUẬN Trí ạ =))

sen_beo_ngu

Member
Ừ đúng thật. Còn gì nữa ? À:
- Cuộc đời Gà tóm gọn trong một chữ ĐẺ (mục đích phấn đấu cả đời Gà là làm sao đẻ nhiều hơn nữa :D )
- Cuộc đời Lợn thì chắc là tóm gọn trong một chữ ỤT nhỉ ?
- Cuộc đời Sên cũng chẳng biết nên tóm lại trong chữ gì nữa ? :|

Hôm nay suy nghĩ kĩ mới thấy cái chữ của Việt có ý nghĩa như thế nào "_" . Sáng nay thầy Lâm nói một hồi mà Sên chẳng hiểu gì, thê mà đến khi Việt " " một phát thì hiểu hết lun ^________^. Thế đấy, chữ của Việt chứa đựng cả hoài bão một đời tung hoành chứ ít đâu, ko đựoc coi thường !!!=)) =))

chocomog_257

Moderator
sen_beo_ngu said:
Ừ đúng thật. Còn gì nữa ? À:
- Cuộc đời Gà tóm gọn trong một chữ ĐẺ (mục đích phấn đấu cả đời Gà là làm sao đẻ nhiều hơn nữa :D )
- Cuộc đời Lợn thì chắc là tóm gọn trong một chữ ỤT nhỉ ?
- Cuộc đời Sên cũng chẳng biết nên tóm lại trong chữ gì nữa ? :|

Hôm nay suy nghĩ kĩ mới thấy cái chữ của Việt có ý nghĩa như thế nào "_" . Sáng nay thầy Lâm nói một hồi mà Sên chẳng hiểu gì, thê mà đến khi Việt " " một phát thì hiểu hết lun ^________^. Thế đấy, chữ của Việt chứa đựng cả hoài bão một đời tung hoành chứ ít đâu, ko đựoc coi thường !!!=)) =))
Sên hả? ĐỆ NHỊ =))
Có khi cả nhà làm 1 truyện ngắn nói về chữ Ờ của Việt đi, dựa trên ý tưởng Chữ người tử tù B-) ko nên coi thường 1 chữ tưởng cụt lủn như chữ Ờ này :))

Nobunaga Oda

Với chữ ờ của mình, việt đang đi vào ......bất tử
=))
những hoài bão vẫn còn đó, ẩn ............siêu sâu trong chữ ờ (mà ko phải ai cũng thấy được =)))

baby love

Moderator
Vân Ơi
cai avar hoàng cung của mài đẹp thế:((
ts
Toán lại xuống roai`
đầu HK II còn cao ti tí bây giờ đã xuống :((
mong la` bai Hk minh` cao 1 chut' :D

sen_beo_ngu

Member
Ôi thôi, Sên cười chít mất =)). Mà này ĐM đừng có thấy Sên ko nói gì mà làm tới, sao cứ nhắc tới " Đệ nhị " hoài vậy :(( :((. Aaaaaaaaa.... ghét quá, cố gắng mãi Anh mới được trên 8.0, chỉ vì con 2 đấy TT_____TT

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000