D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

X-monster

À mà này lớp mình ui! Tớ chuẩn bị gửi cho Ms.Dương một cái report về "tình trạng lớp tuần qua" đây! Ai có nhu cầu kêu ca phàn nàn kể lể gì thì nói nhé!!!

Kid02117

Member
@blue eyes: em ơi, thằng ark kô phải là lợn đâu, nó là chó đấy, còn đực hay kô thì phải xét :D

@LyA: avatar của bà hay vật vã, phản ánh thực tế :p Bảo cô D là cô TA chán lắm và cô ấy cũng có vẻ kô thích lớp mình cho lắm :D

X-monster

Chời ơi!!! Thank u very much! Rốt cuộc thì cũng có đứa hiểu được "ý nghĩa thứ hai" của cái ava này! Tôi cho ông Quang điểm 10 cho chất lượng, còn tốt hơn cả dầu ăn Neptune!!!

2 Minh Thu: tao viết xong mail rồi, giờ chỉ chờ góp ý của tụi mày nữa thôi là send luôn. Mày có muốn gửi ảnh gì cho cô thì mail ảnh qua cho tao luôn đi! Nếu không thì thứ hai vứt cho tao cái đĩa mềm cũng được! Nhanh lên nhé! Phải update thông tin cho cô chứ!!!

ark

Active Member
Thằng Thất tình lên mạng rồi à =)) virus Thất tình còn ký sinh nữa ko =))
Câu in ít thôi :D page dài người ngoài vào ngại đọc lắm :D

Trung thu vui phết nhỉ :D khổ thân thằng Thất tình với bà Quái vật ở sau mình ko đi :D
Hôm nay giờ kỹ nông cũng hay hay , ông Trạch có nói gì đó đến cái "tình cảm trong nháy nháy", khổ thân ông ý , chắc ko bao h được "tận hưởng" =)) lại còn vụ " quan hệ khác giới " nữa chứ, chết cười =)) Thằng QUang với MP cũng là "quan hệ khác giới" ( Quang là chó mà :D ), còn đoạn ông Trạch nói đến vụ "đánh dấu lãnh thổ" , quay sang hỏi thằng Quang xem nó đã ... làm gì gì đó ở 4 góc lớp chưa =))

Thằng Duy chuẩn bị chết đi, hôm nay kiểm tra 15 phút Hình , tiết Địa cuối cùng lại còn thực hành lấy điểm nữa

Kid02117

Member
@Duy, mày phải click vào cái hình tờ giấy có mũi tên mới ra dc quick reply, hôm nay mày nghỉ mất bài kiểm tra hình nhé!

Chó Nhật xác định đi!

Tuần sau ddc nghỉ 3 ngày liền, lớp mình tổ chức đi đâu đê, xem phim hay gì đó >:)

ark

Active Member
Em trai lảm nhảm gì thế :D
Nghỉ 3 ngày :D đọc kỹ lại cái tin trên Tintucvietnam đi, 1 số đường ko được đi thì phải ::( đi xem film rồi ăn uống gì đó đi :D

Bây giờ cái 4room mới hoạt động, làm tao khổ sở quá, muốn pót lên góp zui ma không được. Duy lên tham gia a? Chết rồi, hôm nay kiểm tra hình đấy :cool:
Tuần sau đi chơi đê !!! Lần này không đứa nào được trốn nhé. Có biết tại sao Quang nó ủng hộ đi xem phim nhiệt tình không? :9 ( tội lỗi ) , nó đang âm mưu giở trò, còn trò gì thì chưa biết. :D Mai co 5 tiết, toàn tiết :(( , muốn " bùng " wa' :(

bichxa

nghỉ 4 ngày chứ,thêm cả chủ nhật nữa mà :)
to Ly a: đã thỏa mãn chưa ,đổi chữ ký rồi nhé,không động chạm gì đến naruto yêu quý của câu nữa :)

Nakedboy

Rồi rồi thèng chuó éc :-w Thèng Trung đang ở đây >:) Ko lừa đựơc tôi đâu :D Tuần sau nghỉ chắc ở nhà :-< Có đi chơi cũng chưa chắc tao đã góp zui :-<

bichxa

Nakedboy said:
Đúng đấy! Thế ID của LyA là cái gì nhểy?
id của ly a là xmonster1603,mà cậu định câu bài ah?hỏi gì mà lạ thế?học với ly a 5 năm mà không biết id của ly a :-/ ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000