D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

X-monster

Dào, cái bài idioms dở hơi ấy thích thì viết không thích thì... miễn. Bà ấy cũng chẳng để ý đâu mà! Hôm trước tôi chán đời không có gì làm thì mới viết cho giết thời gian... Mấy ông thì viết làm cái wé gì!!!

X-monster

fruit NHO said:
@lyA:bà còn nhớ tui là con nào ko??hôm nào bà về trường thì nhớ bảo tui nhé!lâu lắm ko về roai`!
Roài roài, tôi biết bà là ai roài. Uh mà bà nhắc mới nhớ, cũng lâu rồi không về trường. Nhớ Ms.Ngân thân iu quá! Mỗi lần nhìn thấy cái mặt ông Phong đáng ghét là lại nhớ cô hơn nữa! Hôm nào bà về thì cũng nhớ rủ tôi với nhé!

ark

Active Member
God bless u said:
A, lớp D3 này mình có quen mấy bạn. Sao lớp này tự nhiên lên đông quá vậy, nhưng chưa thể tới 40page của bên A3 đâu:D
Bạn Ly sang bên này ủng hộ nhé :D

X-monster

Ê, hôm trung thu lớp mình định tụ tâp ở nhà Minh Thu thì phải? Kế hoạch cụ thế là như thế nào vậy? Có ai vui lòng cho tui biết với không?

bichxa

X-monster said:
Ê, hôm trung thu lớp mình định tụ tâp ở nhà Minh Thu thì phải? Kế hoạch cụ thế là như thế nào vậy? Có ai vui lòng cho tui biết với không?
Lơp mình định đi chơi Trung Thu ah :-O ,sao có thấy ai nói gì đâu?Cái Hương bảo là tổ chức Halloween thôi đấy chứ?Bọn nó định xin cô Anh 2 tiết để tổ chức thì phải :-?

Kid02117

Member
mấy h, mấy tuổi rồi còn Halloween, đối với tớ Halloween chỉ là để đi trêu trẻ con :p và chọi trứng vào oto thôi, chứ mấy trò trẻ con thì chán rồi! Lớp mình tổ chức Trung Thu làm cái gì đấy cho vui đê!!!!

Kid02117

Member
Mai 3 tiết Anh liền, các bạn nhớ mang gối đi nhé, đại thì học hết rồi, tối nay đi chơi thôi!!! :D
Hôm nay thằng Sơn to đc LyB ngồi cạnh, sướng âm ỉ suốt :))

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Toàn thể nhân dân D3 yeu " quái". Hôm nay là ngày trọng đại zì Minh Thu đã lên đây góp zui cùng bà con. :cool: Trung Thu nam nay, lớp mình đến nhà tui " phá ", :D đề nghị bà con cho ý kiến về kế hoạch tổ chức. Bọn nó cho rằng: " Chuẩn bị tinh thần là sẽ ở chơi hơi muộn rùi mới được thả về. Đứa nào có gì mang đấy, thiếu ăn thì góp vào mua thêm ! " Nhưng chắc chắn là năm nay Trung Thu sẽ :D

ark

Active Member
Đến nhà Minh Thu hả :D nhưng ko biết bày trò gì :( giá còn thằng Long :(
Ôi ôi, 3 tiết Anh :(( ngày mai đứa nào có bài thì mang đi nhé :D

PS : ngồi cạnh con dở hơi kia thì sướng quái gì =)) cả ngày nó chỉ "gật gù" hết ngồi vẽ thì nằm ngắm cửa sổ =))

Kid02117

Member
Ngày mai có cách đối phó với 3 tiết Anh rồi, bảo thằng Duy đứng dậy phát biểu cái câu tao dậy nó hôm nay ấy, là có 3 tiết free :D
Ngồi với LyB, LyB ngắm trời, còn Sơn ngắm LyB lolz, nhưng tao cũng kô trách nó
Trung Thu này phải tích cực đấy nhé, chắc h đến tết kô còn dịp nào nữa đâu :))

À, tao nghe có ông bảo 20/11 đã đá giải rồi đấy nhé, các ông xem lại đi nhé :-|

fat_boy

moi nguoi oi trung thu den nha minh thu dap pha de. nhu the nay chi kho no thoi.hehehehehehehehe.
Ma Quang oi tao thay hom nay thang Son kia cung hoi phon that.chet chet. Con giai lop minh cang ngay cang lam moi thu han voi nhau =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

ark

Active Member
Ừ, ngồi chỗ đấy chán chẳng biết làm gì thì đành ngắm con lợn kia :D
Cái câu hôm nay là câu gì , mà (em dzai :D) Quang nghĩ quái gì mà lại gửi gắm "trọng trách" cho thằng thất tình =))

fat_boy

cau gi ma gui trong trach cho thang that tinh co? thang day dao nay trong cang ngay cang tieu tuy. tahng nay chet vi tinh.hehhehehe. cu vo tu cam giac se thoai mai hon dung khong?

Chưa gì thằng Sơn béo đã nghĩ đủ cách để đập phá nhà tao rùi. He he . Trung Thu này phải "đập phá" cho đã nhé. Mà tao cảnh báo Sơn rồi, đụng vào LyB là khổ đấy, rồi lại như thằng ark thi..... =))
Mà mai Quang dạy duy nói cái giề thế? :9 Ui, 3 tiết kinh khủng nhất đời con ! :9 :9 :9 :9

ark

Active Member
Sơn (béo :D) lần sau nhớ gõ tiếng Việt nhé
Động chạm gì đấy X-( lyb vừa gọi, nó dạo này đi học kinh lắm, ở nhà thì bị canh như là ... chăn lợn =)) nên chắc chẳng lên mạng đâu :( tha hồ mà nói xấu =))

Boko

Thằng Ark sao gọi Lyb là lợn để bố mẹ nó phải chăn. Ăn nói linh tinh. Tôi mà bảo thằng Huy mới thằng Huy Hoàng thi ăn đòn em ạ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000