D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

tao đã bảo rồi, bọn lớp mình như " bấn " hula ấy, tao còn một bài hula khác đây, đếch tìm được nhạc mới đau, dance cái khác cũng được, để sexy thì khối kiểu :D

imdabomb

Member
dinosaur lover said:
tao đã bảo rồi, bọn lớp mình như " bấn " hula ấy, tao còn một bài hula khác đây, đếch tìm được nhạc mới đau, dance cái khác cũng được, để sexy thì khối kiểu :D
bài ru ngủ đấy á??!?!? :) mày bảo bạn mày send mail được mà, nếu ko được thì up lên host, ko được nốt thì vứt tên đây tao tìm cho..

hờ hờ, hôm nay để thay đổi không khí, tao xin cung cấp cho bọn mày bảng GIA PHẢ AIDS của họ D3 nhà mình....=))

số là hôm nay tao định đi thử máu, vừa nghe thế, thằng Xuân ngủ ở trên rú lên " Thu ơi, mày bị AIDS à, dương tính hay âm tính thế :-S " " ờm dương tính =)) " tao trả lời, thế là bao nhiêu dây mơ rễ má được lôi ra.. =))

Thu => Quang ( người yêu dởm con Thu =)) ) => Nhung ( bồ bịch với thằng Quang ) => Xuân ( chồng con Nhung ) => Hoài ( con Nhung nên ..hehe truyền từ mẹ sang con :q: ) = > chồng nó là thằng Trung => Phương Linh ( vợ bé thằng Xuân )=> thằng Sơn béo ( chồng đã kết hôn của con Linh ) => thằng Tò => Thu Vân ( theo bài Tò và Vân mà các bạn đã biết ).... :) nói chung là, tao là cụ tổ bệnh AIDS kéo theo cả lũ nhiễm theo, hôm nay ngồi vui quá :) :) :) Dứa nào bị nhiễm rồi thì thành khẩn đi nhé, để tao còn lập gia phả :)

Tò và Vân là đôi bạn thân, Vân đi chơi, Vân đi học, Tò NGANG DỌC Tò dẫn tới nơi, Vân nhớ đường, dẫn bước đi, Tò IU Vân, IN DẤU lại , TÒ và Vân là đôi bạn thân :d: =))

hohoho, chó ơi là chó, thế ông khôn gcos dây mơ rễ má gì với cụ toi à, chết rồi, thằng Nhật cũng nhiễm mọi người nhá =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000