D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

imdabomb

Member
huyenlong said:
giải quốc gia cơ ah`,thế giải zi` hả chi???có come back mĩ ko chị
chị chả biết! hôm qua bà hạnh bulldog bên ams gọi thông báo có giải nhưng đêk biết giải gì.. >=3:D:D:D nhưng chắc chỉ được 3 thoai.. :>> :>> :>>

ark

Active Member
mattucach said:
mẹ, ngủ đc trong bồn tắm thì tao cũng đến vái mày,tắm chứ có phải làm gì đâu mà ngủ quên
Mày có hiểu mày đang nói gì ko Nhung :q: :q: :q:
=)) =))
Hóa ra lúc "làm gì" thì ngủ quên à :|

mattucach

Member
ark said:
Mày có hiểu mày đang nói gì ko Nhung :q: :q: :q:
=)) =))
Hóa ra lúc "làm gì" thì ngủ quên à :|
=)) :q: bố cái thằng,tao biết tao ddangnois gì chứ,sao lại ko nhỉ.:p "làm gì" thì phải thức chứ sao lại ngủ,nhưng mà í tao nói con Giang là nói cái khác,có mà mày ko hiểu tao nói gì thì có :p:p:p :q:

con N là nó làm nhiều qua, thành thử ngủ quên, mày thông cảm :), để tao upload ảnh 8-4 cho, cái gallery ko làm việc à, sao khó load thế? hay tịa lớp mình nhiều ảnh đồ trụy quá =))

ark

Active Member
Sao mình ức ông Trạch thế nhỉ, cả lớp chắc còn mỗi mình chưa có điểm --> mai lại phải học :-W
Sử 15', Lý miệng , Sinh miệng, Hóa 1 tiết ---> dã man tàn bạo

Mai phải nộp bài Anh à :-SS

sử okie , Hóa....hãm ( ôi chết mất, Br2 phải nhân đôi , thế mà ngồi cả tiết....ngu ngu =)), tát cả làm được, nhầm MỖI chõ ấy, =)) ) Anh ? mai tính sau hehe...

mattucach

Member
he he tao h chỉ lo mỗi điểm phẩy Văn sao cho nó đủ 6.5 thui,với cả Anh sao cho nó đủ 8.0
mẹ ơi,sao mà khó thế ko biết.Mà bài hóa này bà Hoa ko cho tao 10 thì tao...ghít chít bà í luôn,tức lắm rùi đấy.ai đời..Phân Bón...6 điểm.......:(:)(:)((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000