D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

ly_ngố

bạn ý nói thía là thế nào hà chó ái, đúng là tại nó mà hôm đấy mình không nọp được hồ sơ, mất bao nhiêu công mà nó làm cho một câu đấy không phải chuyện của cô!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! *uck it!
mà cũng chả sao, không đi thì thôi, thế chó ái break rồi à, chán ghê nhỉ

ly_ngố

mai kiểm tra văn, có ai đoán được đề không. Thấy mama bảo là HÓa kiểm tra làm sai, được có 9 thôi, chán nhể! ko làm thì có phải được 10 không, chóa quá, biết thế không làm bài!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

sốt ruột !! :( cụ làm thế là được rồi, được voi đòi tiên, . Mà nghĩ lại có ai ngu hóa như mình ko cơ chứ ( ngu môn gì lại ngu đúng hóa ) được cái hôm trước tự làm bài, sai cũng được :d

Bạn trần Nhật Tân ơi, tớ bảo này, mỗi lớp có một chuyện riêng , ấy đừng post những bài có dấu " " vào nhé, bọn tớ thanh lịch không hiểu được

nghĩ lại chán, 7 bài văn ==> còn đâu thời thanh xuân của em =))

Boko

Bọn mày ơi, tao, Ngủ đậy Lâu lắm mới lên một tí. Hôm nay làm văn xong nhức đầu quá. Mí lị hôm nay lúc làm ông Phong còn đứng cạnh một lúc khó chịu quá!

ly_ngố

hờ, xong rồi, mai đến lượt chấm bài tập Hình, vui ghê ha. Thanks chắt hum nay photo cho cụ nhá, mai xem D4 thế nào, dddinhj mượn vở nhưng hóa ra mai lớp nó cũng chấm. Hum nay tự dưng lại ưa, lạnh chết :(

ark said:
Đêm nay thức làm hình
Lạy trời mai đừng có đi muộn như hôm thứ 3 =))
điều lo lắng đã trở thành hiện thực =))

mà khoong hiểu sao Sử hôm đấy tao học chăm thế hả mài, học hết trong sách mới sợ chứ =)) ngộ chữ roài :-B

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000