D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

ark

Active Member
Thằng Long về rồi, hôm nào đến "nói chuyện" bà Anh phát :) =))
Hôm nọ con Giang "dạy" bà ý 1 bài rồi =))

Tao thấy đụng chạm vào đời tư của bà ý thế là không được, là học sinh không được nói cô giáo thế :D

Mùng hai Tết..... :9 Mọi người ăn tết thế nào? Sáng có ngủ nướng không? Có ai ..lì xì không :q: :) Nhớ để giành cho tao với nhé ( đừng ăn nhiều quá bội thực =)) ) =))

mattucach

Member
to giang:tao thấy thế là ko đc đâu,là học sinh thì phải biết tôn trọng giáo viên,dù ghét đến mức nào thi cũng chi nên nói ở ngoài,ko nên nói trước mặt thế.
to darkknight:mie thằng này,box nào cũng câu đcj,thôi trò đấy đi,mà cấm vào box D3 câu bài,cái box này đã điên đư rồi
to tũn:uh,đúng rồi,chúng mày chơi gì thì chơi,nhớ phần tiền lixi cho chi em nhe'
to member of d3: happy new year

ark

Active Member
Hôm nay đến Đại hội, vừa vào cửa thấy M THu, lúc sau thì con Giang, còn mọi người về hết rồi à ???
Mà con Giang kia, tởm quái gì mà tởm, tao làm gì mày X(

Hôm 88 tao bán hàng thế mà bọn mày không TRANH THỦ ra ăn :>> :q: Đi zui ko bọn mày ..? Tết xong rồi, chuẩn bị nhận tiền mừng tuổi nhé ;;)

ark

Active Member
Thằng Long bệnh, mấy lần nó đi qua, mình chào nó ko thèm để ý, đến khi mình sắp về mới thấy nó cười 1 phát

sieusaolongA

Há há, chương trình bận như cục tĩn làm sao mà chào mày được. Lần cười cười là tại nhìn mày thấy đi với bạn ý ý, ai thê? ;;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000