D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

pink_angel

Thằng ark chuyên gia tỏ tình lung tung,rỗi hơi mà! :> Thế mà nhiệm vụ có mỗi một chị cố mãi không xong :) =)) Từ hồi hotgirl 4r lớp mình đã hiếm nhân vào, hoạt động ngắc ngoải thành chết luôn :) X( Giang làm quả câu bài nữa đi! :)
Lại một Valentine chán ốm! I-) Thấy bảo MThu có bạn nào A2 ha? ;;) :> :cool:

Kid02117

Member
hình như post vừa rồi là đầu tiên và duy nhất của Híp luôn nhể?

Valentine này có gì của 88 đấy, thik thì kéo nhau mà đi!

Đả đảo cán bộ lớp 11D3, oánh vào kinh tế thế là KÔ THỂ CHẤP NHẬN ĐC!!! phải biết thương con người ta chứ! Mà kô có tiền mà nộp phạt thì seo nhỉ!

ark said:
Hết rồi :D M Thu lăng nhăng lắm ;;)
Ko ai như mày đâu Thu ạ :>>
Quả này về ... giới thiệu nhé :D
Thế đứa nào một ngày tỏ tình vói 5 con hả ;;) Thu ơi, trong đó có tao với mày đấy =)) bất hạnh cho những đứa nào " được cha Chó Nhật này tỏ tình thật =(( .

Mày ơi cái bài Bình yên này hay phít nhỉ :>>

ark

Active Member
Thẳng Trung ngu hôm nay ăn kẹo cao su trong h hóa , bị bà hóa bắt ra ngoài nhổ kẹo :) ai ngờ nó vào nhà vệ sinh nhổ, đã thế lúc bà hóa hỏi còn rất ngây thơ "em xả nước rồi ạ !!!" :)
Đau bụng chết mất =)) =)) =)) =))

Hôm nay có gì để kể không các chú? Bright autumn, mày quên VNese rồi à =)) Tao thấy cái điệu nó hát cái từ đấy hay hay :D Mà nghe bài này chưa ? " Bình yên , TRần Thu Hà, TRần Híp " :)

X-monster

Eh, cô Dương có mail đó! Có việc cho mọi người làm dịp Tết nè! Tôi 4ward cho một số đứa rồi. But còn mấy đứa tôi cóc biết add, mọi người nhận được mail thì share với nhau nhé!

QUOC TRUNG

Member
hahahah
ông về thì củng chẳng ảnh hưởng dêns hòa bình thế giới mà=))
xin đính chính:tui nói với bà hóa thế thui chứ thực ra là vứt ra ngoài cửa sổ mà
=((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000