D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

r7s

Tình hình là Double Rich hết hạn....Đầu nhiều gầu qué...Bạn Giang...Lượng thứ lượng thứ!!!!!!!Hehehe.

ark

Active Member
Hehe, đừng có nói chuyện linh tinh nữa :D
Bao h thằng Long về , có định làm trò gì ko :) :)

Qua các box khác ủng hộ bài viết đi, coi như đây là 88 1 năm trước, tất cả chỉ mới bắt đầu ;)

sieusaolongA

Điên à? Ko đi ủng hộ cái gì gì đâu. MN vào được có mấy ngày rồi đi mất. Chán hẳn, chẳng có ai mua vui. Mịa trường mình cái gì cũng quê 1 cục. À tao mà về á? Chẳng biết nữa, có hứng thì làm, ko thì thôi.

Mày vẫn chưa hết cái tật xỉ vả cái chỗ mà mày đã đang và sẽ chửi hả Long :) Công nhận là 4room trường mình không được xum xuê cho lắm , nhưng mà đấy là trước khi có sự cố gắn của chó Nhật :cool: Bây giờ có khá hơn nhiều rồi, mà thiếu bài viết nên mới cần mày chứ :D

A !! Híp lên kìa( vẫn ít nói như thế ) ;;)

X-monster

Eh, tao mới nhận được mail của Ms.Dương nè (hôm trước tao gửi cho cô cái bảng tổng kết học kì I, hehehehe!) Cô bảo đến mid-September mới finish khóa học được. Đến cuối tháng 9 mới vìa được cơ! Eh, lúc ấy thì vào năm học mới mất rồi! Liệu cô có làm CN lớp mình được nữa không hử bọn mày?

sieusaolongA

Con LyA ghét nhờ?! Kiểu cô đi rồi vẫn xí xớn các thứ, kiểu để lấy lòng cô ý :q:. À à LyA, email của cô là giề? Có phải cái YahooID ko? Với cả mấy cái tape của tao đâu?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000