D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
=))=))=))

hum nay D2 ktra GDCD òi sướng chế keke.....có thằng bé Hưng bị bắt....
TVB làm bịa đc gần hết tờ W keke sướng ghê,,,hok bít sang nay gặp bạn nèo mà đỏ thế,,,,à hum nai 2 bẹn nữ lớp A2 cứ lượn qua D2 suốt ngại ghê đứng đúng chỗ thằng Thắng đang khoe mông đẹp =))=))=))=))
đến tiết mrs Nhân keke.....cô hỏi D2 hum nay có con rì để lên trên bàn nữa không tuần trc cô cắt mất lưỡi con rắn T__T ác độc quá..
mà cô không thấy nói rì vụ bị mấy thằng D2 bom...=))=))=))
may ghê mình không tham gia với thằng cá và thằng thắng....=))=))

trungvb

Moderator
=))
cheryl said:
kO bÍt đà đỦ tuỔi vÀo 2pIk D2 chƯa nỮa :"> cÁi tÊn ngHe ... hẤp dẪn thÍa >:) >:) =))
:"> :"> .....e iu nói rì thía có sao đâu mà các e chưa đủ tuổi thì vào đây học tập thêm kn có rì đâu,,,,:> :>
D2 tốt tính kém sẵn sàng chia sẻ kn ở phòng tin nhà T Giang nhẩy....=)) =))

Đấy...D4 mở đầu đổi tên topic ấn tượng...thía là D2 cứ thế mà phát huy kế thừa>:):)):)):))...nhưng mờ công nhận...bọn D2 này...abc dữ khiếp:)):))...đấy...đứa trên kia là nạn nhân muôn đời kìa =))=))

gipypy_9x

Member
D2 có thêm đệ tử rùi , đệ tử ruột là Long nhg ko nhiễm quá nhiều ABC , h thêm cả Tiến Anh , suốt ngày lon ton sang d2 kéo theo cả mình , nó làm cho chân tay mình .....................
Hic , đúng là d2 huấn luyện nhanh vãi :))

Đấy...mày cũng fải công nhận D2 luyện gà thành công đúng ko:D...Gà lớp mình nhảy sang D2 là...thành tinh luôn>:)...chứ bên lớp mình có làm sao đâu, nhở;):)):))...còn thằng TA...>.<>.<...ặc đừng nhắc đến sợ khiếp lên òi:(:)))

Ice_Fire

Member
soi_hoang_g5d4 said:
=))=))=))...giới thiệu cả nhà sư fụ của D2 vừa...post bài=))=))=))
:-w biết gì đâu mà gọi anh là sư phụ >:p hi~ hi~ ... đầu óc trong sáng như :? , thế mà người ta cứ gọi là T>:)

Ice_Fire

Member
ai abc không ;) em này được nài
[/COLOR][URL="http://i18.photobucket.com/albums/b128/LinhNo1/Banana/nguoidep.jpg"]http://i18.photobucket.com/albums/b128/LinhNo1/Banana/nguoidep.jpg[/URL][COLOR=#0033cc][IMG][/COLOR]
[COLOR=#0033cc][/COLOR]

Vu_Thang_D2

Member
Thằng Trung vb kia mày chế biến cái box lớp mình thành cái "tụ điểm" gì đấy ?? Làm tao tìm mãi mà đến lúc tìm được rồi thì giật cả mình tưởng mắt tăng số @-) Mày để cái tên cho đàng hoàng tí đê !! Nghe như ổ tệ nạn xã hội í , ghê bỏ mẹ ...hic hic

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000