D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

lion_heart90

sang' nay cuoi cung` lai ko phai? thuyet trinh` van,,,,lam` minh` sang nay den lop cong` lung ra viet:(:)((,,,dc cai sang' nay thi lai. tin suong vai~,,,toan` 8,0:D:D,,,con` 1 bai` 1 tiet vao` tuan sau nua~ la` xong mon tin roai`:))

trungvb

Moderator
hixx bi. om den 1h moi via den nha` T__T
cuoi cung` dc 9 hixx thay cho diem 4 oi`..hiccc
neu ma giu nguyen ket qua diem nhu trc thi chac a e dai ra mau het,..keke

trungvb

Moderator
lion_heart90 said:
mai thi GDCD,,,ngay` kia KTNN voi KTCN roai`(cung` 1 ngay` moi kho^? chu:(),,,thia mai co ai dinh hoc GDCD ko nao`=))=))
B-) B-) ...duong nhien oi`....keke hoc, trong vo*> roai` bia, ra diem cao ho*n la` chep' nguyen trong sach'.....ekeke sao GDCD ko thi trac nghiem nhi?
:))

Vu_Thang_D2

Member
Hic !! Trưa nay thằng Trung còn sướng chán , tao bị chấm cuối cùng , 1h20 mới về đến nhà :(( Mắt hoa hết cả lên , bụng thì đói đến lả ra , chân tay bất đầu lẩy bẩy !! May mà vì chấm cuối cùng nên tao còn cùn được , cô hỏi con Dương mấy câu thấy nó bí tao giở bài cùn :"Cô thông cảm nó đã xhưa ăn sáng bây giờ lại chưa được ăn nên nó lả ra ko trả lời được>>Cô Nhuận "tràng" phì cười >>chán>>cho luôn 9 vào sổ .:D:D

trungvb

Moderator
:((
Vu_Thang_D2 said:
Hic !! Trưa nay thằng Trung còn sướng chán , tao bị chấm cuối cùng , 1h20 mới về đến nhà :(( Mắt hoa hết cả lên , bụng thì đói đến lả ra , chân tay bất đầu lẩy bẩy !! May mà vì chấm cuối cùng nên tao còn cùn được , cô hỏi con Dương mấy câu thấy nó bí tao giở bài cùn :"Cô thông cảm nó đã xhưa ăn sáng bây giờ lại chưa được ăn nên nó lả ra ko trả lời được>>Cô Nhuận "tràng" phì cười >>chán>>cho luôn 9 vào sổ .:D:D
B-) B-) ..chan' dang' ra bon tao dc 10 cha> hiu sao.....:(( :((
ghet' VCL......X( X( X(

trungvb

Moderator
hixixx
GDCD thi ma` quay thi` ko dc diem cao dau ong y cham theo kieu hiu bai` thia thang Thang may` hoc trua TSon goi dien ri cho mai` day ??

theshadow

Member
môn KTCN thì ko quay được rồi:(:)(:)((bà KT còn chỉ thẳng vào mặt mình nói: Tôi ghét nhất cái loại này,đến lúc chết tôi cũng ko quên đâu!!!":(:)(:)((

nữ tặc

Member
oa
sợ thật
vậy thì em cố mà học cho tốt nhé
giờ này còn online nữa
ko học à?
mà thầy KT của A2 thì vô cùng hiền luôn
thầy dễ thương lắm

theshadow

Member
A2 sướng quá,còn mình thì T____T.đêm nay em xác định là thức rồi,nhưng ko đươc online:(:)(:)((dạo này hay thức đêm quá........quỵ mất:(:)(:)((

trungvb

Moderator
bố cái thằng lắm nhọt mài mà học chắc tao chết mật.....=))=))
mai GĐCD phải bịa thoai hiểu ý rồi bịa ra,,,,hizzz mà thấy cái tên mới của lớp mình nó đồ truỵ quá đúng là D2,,,=))=))

bebun_buidoi

axc______di choi vo' van moi' phat hien ra mai thi ktcn________con chua chuan bi phao gi`
thanks u may pa D2 ____sang mai phai di lam thui :(:(
ma` bay h lam quen ti' voi D2
thay nhan D2 sang cau bai` cho A2 nh` lam ===> >:D< >:D<
lam quen cai nhe' ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000