D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
MU thang 2-0 vui ghe kekeke.....
sang nay anh e lam` li' the nao`....
tao dc 8 su*? keke su*o*ng' thia...
thang cho' Kien
chep bai` anh e dc 9....cham bai` nhu* shit...toan` cam> hu*ng'...hizz

Vu_Thang_D2

Member
Ăck...bạn Thắng nói chuyện hâm chưa kìa:)):))...môn gì mà hoành tráng thía:>:>:>...fải nói rõ cả nhà mới bít dc chứ:)):))
Thanks kk:x:*:)
Ông Trung hum nay fởn...rủ hum nào đi...típ:)):)):))
:D Quên , đấy là môn Văn , thế mới đáng nói :D
Hôm nay lên "khai trương" cho lớp môn đẩy tạ , đẩy qua vạch 10 điểm cả mét !!! :D
Cuối cùng lớp mình có mỗi mình với thằng Vũ đẩy qua vạch :)) kiểu này khỏi lo thi học kỳ rùi :)):))

trungvb

Moderator
Vu_Thang_D2 said:
:D :D :D Hôm nay lên "khai trương" cho lớp môn đẩy tạ , đẩy qua vạch 10 điểm cả mét !!! :D
Cuối cùng lớp mình có mỗi mình với thằng Vũ đẩy qua vạch :)) kiểu này khỏi lo thi học kỳ rùi :)):))
=)) =)) =)) .....bo cai thang...tinh vi so ti con lon...>:) >:) >:)
trau cho' nhu* chung mai` khong them chap/...=))=))
sang nay>:) D2 fang nhaau...=))

theshadow

Member
ặc ặc ặc,thằng Trung làm kí rì thía kia:)):))thằng MOD này đáng cák chức:)):))
hôm nay mình cũng được 8 Sử:)):))Bài Lí dễ thía,lần đầu có bài dễ thía:D:D:D
D2 hum nay có vụ đánh nhau,Phong với thằng Bìu.DCM tất cả tại thằng Khôi toàn khích đểu anh em.................†..................
thằng Phong còn định gọi bọn 11F lên táng:)):))

trungvb

Moderator
a men,.....................†.................. thang cho phong hom nay kinh vai~..=))=))....bi dam cho nhu* cho'...=))=))
ma` hom nay bai` li' cong nhan de thiet,,,,

Vu_Thang_D2

Member
11F cũng ko vừa đâu , nhưng lớp mình tao tin là đủ sức chống lại chúng ló !! 33 thằng con trai , đô con , mà hợp lại thì...Amen....đố thằng nào vơ đũa cả nắm mà bẻ được đấy , nữa là toàn "đòn gánh" như anh em mình nhẩy ? :D

DanteXXL

ĐM!! Thằng ngu Phong cứ thik trêu con ông Mạnh mà lại toàn đùa ác + nhờn -> bị nó đập cho là đúng oan ức éo gì??? Đã thế lại còn ra vẻ ta đây bị đánh oan ức lắm, ngầu ngầu xông vào làm bố ức chế éo chịu đc!!! Tí nữa thì xông ra tẩn cho nó 1 trận, may sao đúng lúc mình định động thủ thì thầy vào ko thì.....:-S :-S

theshadow

Member
nói chung mọi người có chửi thì chửi thằng Khôi ý,mọi chuyện từ nó mà ra.........†..........ĐCM thằng Khôi:)):)):))con ông Mạnh chứ ai đâu mà động vào:)):))

trungvb

Moderator
việt Linh định ra fang á....=))=))=))

tao sợ quá...hêhe
lúc tao với thằng Giang với thằng vũ đang đứng ở ngoài hành lang thì thấy chúng nó bảo fang nhau òi....chạy vào xem..lúc đầu tao can ra nhưng sau thôi....=))=))

Hixxxxxxxxxx....D2 đang nói chuyện rì thía:-/....hum nay đang đứng tự nhiên thấy bên D2 ầm ầm như giặc Nguyên sang xâm lc í:)):)):))...đúng là cái lớp thiếu nữ...ko ai kiềm chế dc>:)=))

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Hixxxxxxxxxx....D2 đang nói chuyện rì thía:-/....hum nay đang đứng tự nhiên thấy bên D2 ầm ầm như giặc Nguyên sang xâm lc í:)):)):))...đúng là cái lớp thiếu nữ...ko ai kiềm chế dc>:)=))
neu ma` D2 co nhieu Girl va` girl xinh thi chac chung no kche dc day neu ma dang danh nhau chi can 1 2 G len mua' thoat'.....tren bang> la` chung no diu. ngay....B-) >:) >:)

DanteXXL

trungvb said:
việt Linh định ra fang á....=))=))=))

tao sợ quá...hêhe
lúc tao với thằng Giang với thằng vũ đang đứng ở ngoài hành lang thì thấy chúng nó bảo fang nhau òi....chạy vào xem..lúc đầu tao can ra nhưng sau thôi....=))=))
Mày hong tin thì thôi, khỏi nói :-< giây phút oai hùng xuất chúng của anh mà chú éo xem :-< Tao dồn thằng Phò vào tường, chửi nhau với nó 1 lúc =)) Tao định phang nhưng mà thằng thắng với Lớp trưởng lôi tao ra, mí lỵ đúng lúc đấy thì thầy vào => thôi, đi về KT 45'. ĐM mấy thằng phò làm bố ức chế éo làm đc KT Lý!! X( X(

trungvb

Moderator
B-)
DanteXXL said:
Mày hong tin thì thôi, khỏi nói :-< giây phút oai hùng xuất chúng của anh mà chú éo xem :-< Tao dồn thằng Phò vào tường, chửi nhau với nó 1 lúc =)) Tao định phang nhưng mà thằng thắng với Lớp trưởng lôi tao ra, mí lỵ đúng lúc đấy thì thầy vào => thôi, đi về KT 45'. ĐM mấy thằng phò làm bố ức chế éo làm đc KT Lý!! X( X(
>:) >:) >:) ....vang vang tao biet roi...mai` gioi? B-) B-) ...chi> co ATD moi can dc mai` thoi....=)) =)) =)) .....con` cai kia tao thay thang Kien cung bao the....B-) B-) ...hoan nghenh hoan nghenh cac ban tang' nhau...>:)
@HOA:sao ma phai xa lanh co nhung nguoi muon gan D2 ma cung khong dc dau ba phai lay lam tu hao chu D2 nha^y? >:D< >:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000