D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Ice_Fire

Member
Nhận xét về con gái lớp này : Đông đảo về số lượng - Hấp dẫn về hình thức - 3/4 đeo kính - ... Nói chung là ...con trai D2 nên tự hào ;)

gipypy_9x

Member
Quá tự hào đi chứ , nhưng mà phần lớn gái d2 có chủ hết roài , còn có 1 bạn là fan của ai đấy d2 , ai biết ..........................=))

gipypy_9x said:
Quá tự hào đi chứ , nhưng mà phần lớn gái d2 có chủ hết roài , còn có 1 bạn là fan của ai đấy d2 , ai biết ..........................=))
tro^ng cac' em y' nhu the' nay` co ma` :))=))=)) ko co' chu? lai bao? la phi' :))=)) tro^ng the^' co* ma` :))=))=))

Ice_Fire

Member
Oài câu này thì quả thực là hơi phũ :)) nhưng cũng có phần chính xác , đấy, xinh người ta nó phải như thế này mới gọi là sắc đẹp thực sự :))=))

Ice_Fire said:
Oài câu này thì quả thực là hơi phũ :)) nhưng cũng có phần chính xác , đấy, xinh người ta nó phải như thế này mới gọi là sắc đẹp thực sự :))=))
ni' hao? ni' hao? , to^i. va. da^u thang` VU~ chiu het can toi post anh? len co :))=))

gipypy_9x

Member
Hic , ai lại nói các bạn ý thía bao h . Trên đời này ko có phụ nữ xấu mà :):) mà bạn lớp trưởng lớp ý cute thế còn gì , bạn Dương đúng ko nhở?

tớ mãi là bạn ấy said:
Nghe nói dạo này d2 ab c với Châu nhiều lắm , tức VCL , đừng có trêu nó nữa
Avartar của tui đẹp ko cả lò
ca? lo` bao? la` giong' ca? lo` :))=)) a b c cang` tot' chu' sao cang` vui che' sao , sao phai? tuc' chu :))=)) keke a b c co' chau' minh` len chuc' bac' :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000