D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
theshadow said:
tha(ng` Trung diu' bit' gi`,ho^m nay lo*p' minh` da' vo*i' 11D2 o*? sa^n CVA,bon. no' vao` goi. may` ko tha^y':)):))
:| :| :| ...oạch thía à....tao vìa roài.....có hẹn....>:) >:)
tiếc quá tiếc quá....:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
đá với đương kim vô địch năm ngoái mà mình không đc đá,,,huuhu

Vu_Thang_D2

Member
=)) =)) Hôm nay lớp mình kiểm tra Tin vui vãi đái =)) Cả lớp lên phòng máy làm bài kt . Mấy thằng thủ sẵn cái USB , chờ mấy cao thủ làm xong, mấy ông chỉ việc copy+paste :)) Nếu ko có mấy cái USB đấy thì chắc cả lớp chít cả nút !! Ha ha hôm nay lúc cô chấm đến bài con Dương lớp trưởng , cô chép miệng :"Giống nhau hết....!" Thế là tao thử liều :"Thế cô có cần xem bài của em nữa ko ?" Ko ngờ cô ghi luôn điểm 10 vào =)) (chắc biết rằng vẫn là xem lại đúng một bài trên một máy khác :D) Chết cười !! Àh mà anh em cẩn thận , cô bảo cô chấm rẻ cho bài này để anh em chuẩn bị tinh thần cho bài thi học kỳ sắp tới . Thầy Trung sẽ ra đề _ chấm nên cô Nhuận "tràng" cho anh em mình gỡ điểm trước đấy !!:(( hic hic

gipypy_9x

Member
dinh_si_dai_1948: con doc nick xem la ai
dinh_si_dai_1948: toi la dinh si dai
dinh_si_dai_1948: hieu truong truong chu van an
dinh_si_dai_1948: hieu chua
_______Ca? nha` d2 co' ai the nay` ko , thật là hoành tráng
cả anh trường d9 cũng dính
dinhsydai_cva1948: con la` truo`ng ha?
1 (¯¯`·.¸ *_T*X*T_* ¸.·´¯¯) (¯¯`·.¸ ?_?_?_? ¸.·´¯¯): ai day??
dinhsydai_cva1948: toi la hieu truong truon`g Chu Van An
dinhsydai_cva1948: toi thay
dinhsydai_cva1948: cau hay len 4rum
dinhsydai_cva1948: post bai linh tinh ve
dinhsydai_cva1948: thay gia'o
BUZZ!!!
1 (¯¯`·.¸ *_T*X*T_* ¸.·´¯¯) (¯¯`·.¸ ?_?_?_? ¸.·´¯¯):
1 (¯¯`·.¸ *_T*X*T_* ¸.·´¯¯) (¯¯`·.¸ ?_?_?_? ¸.·´¯¯): a` ra the^' a`
dinhsydai_cva1948: cau tuong giao vien chung toi khong len 4rum bao gio a
dinhsydai_cva1948: ngay mai cau nghi hoc di
dinhsydai_cva1948: khong can phai di hoc nua dau
1 (¯¯`·.¸ *_T*X*T_* ¸.·´¯¯) (¯¯`·.¸ ?_?_?_? ¸.·´¯¯): va^ng a
1 (¯¯`·.¸ *_T*X*T_* ¸.·´¯¯) (¯¯`·.¸ ?_?_?_?
__________________2 nick tuy khác nhau nhưng cùng 1 giọng điệu , ai biết bom thì bom hộ cái

trungvb

Moderator
Vu_Thang_D2 said:
=)) =)) Hôm nay lớp mình kiểm tra Tin vui vãi đái =)) Cả lớp lên phòng máy làm bài kt . Mấy thằng thủ sẵn cái USB , chờ mấy cao thủ làm xong, mấy ông chỉ việc copy+paste :)) Nếu ko có mấy cái USB đấy thì chắc cả lớp chít cả nút !! Ha ha hôm nay lúc cô chấm đến bài con Dương lớp trưởng , cô chép miệng :"Giống nhau hết....!" Thế là tao thử liều :"Thế cô có cần xem bài của em nữa ko ?" Ko ngờ cô ghi luôn điểm 10 vào =)) (chắc biết rằng vẫn là xem lại đúng một bài trên một máy khác :D) Chết cười !! Àh mà anh em cẩn thận , cô bảo cô chấm rẻ cho bài này để anh em chuẩn bị tinh thần cho bài thi học kỳ sắp tới . Thầy Trung sẽ ra đề _ chấm nên cô Nhuận "tràng" cho anh em mình gỡ điểm trước đấy !!:(( hic hic
=)) =)) ...ta^t' ca> nho*` anh ma` ca> lo*p' dc chu*a~ chay'... may` noi' the^' ma^t' gia' qua'.....lo*p' chia nho> ra ro^i` ca> lo*p' mo^i~ thang lam` 1 it sau rap' lai,,,,no^p. cho co^...kekke...B-) B-)
@TRAU:chac la` mr big day ma`..... ^_^

LiA#1$

Vu_Thang_D2 said:
Chúng mày bêu xấu lớp quá rồii đấy:| :| :|

longva0412k

Member
D2 phải cám ơn tui đó nhé , tui ko vứt cho cái USB thì chưa chắc đã được thế đâu :)) :)) .Mà tiếc quá hôm nay mà ko học 2 tiết văn thì tui cũng sang học tin cùng D2 , Lý thuyết mình đi học 3 buổi thì đến 2 buổi thầy nghỉ ,1 buổi đi học thì ôn tập , thế mới đau :(

trungvb

Moderator
longva0412k said:
D2 phải cám ơn tui đó nhé , tui ko vứt cho cái USB thì chưa chắc đã được thế đâu :)) :)) .Mà tiếc quá hôm nay mà ko học 2 tiết văn thì tui cũng sang học tin cùng D2 , Lý thuyết mình đi học 3 buổi thì đến 2 buổi thầy nghỉ ,1 buổi đi học thì ôn tập , thế mới đau :(
He hehe
đúng òi chúng mài bôi xấu lớp quá thằng chó thắng kia,,,kìa...
mà Long gà xem cái bài của tôi rồi chứ....>:D<

LiA#1$

longva0412k said:
nè, lớp tui đâu thiếu usb loại nào cũng có, toàn đồ khủng đấy:p :p

trungvb

Moderator
LiA#1$ said:
nghe nhạc online cho đỡ buồn đê, topic anh em phải có nhiều đề tài mới hơn đi chứ, có gì vui upload lên cho anh em thưởng thức:
http://www.yourfilehost.com/media.php?cat=audio&file=KhiCoDonEmNhoAi.wma
mày khoái nhạc nhẽo nhỉ,,,,sáng bị thầy du đánh phủ đầu vẫn không thấy sợ à,,,=)) =)) =))
tao đến chịu mài....sáng tí bị ghi sổ với thằng cá và thằng Huy,,,,:)) :))
mai có 3 tiết toán oài oài...mà chiêề nay thằng Giang bị tóm à,,,,,thảm nào tối nay không thấy on...=)) =))

LiA#1$

trungvb said:
mày khoái nhạc nhẽo nhỉ,,,,sáng bị thầy du đánh phủ đầu vẫn không thấy sợ à,,,=)) =)) =))
tao đến chịu mài....sáng tí bị ghi sổ với thằng cá và thằng Huy,,,,:)) :))
mai có 3 tiết toán oài oài...mà chiêề nay thằng Giang bị tóm à,,,,,thảm nào tối nay không thấy on...=)) =))
Hôm nay mẹ thằng Giang đến lớp thông báo cái vụ học thêm hoá, thì ngó vào lớp chả thấy cậu con quí đâu.
Đúng lúc anh Giang đã thoả cơn điện tử, đi ra từ Clan:yeah! thì yeah! me cậu kéo sộc vào lớp. Gang vẫn chưa hết bàng hoàng về những chuyên xảy ra, mat anh tái đi.......................:)) :))

trungvb

Moderator
LiA#1$ said:
Hôm nay mẹ thằng Giang đến lớp thông báo cái vụ học thêm hoá, thì ngó vào lớp chả thấy cậu con quí đâu.
Đúng lúc anh Giang đã thoả cơn điện tử, đi ra từ Clan:yeah! thì yeah! me cậu kéo sộc vào lớp. Gang vẫn chưa hết bàng hoàng về những chuyên xảy ra, mat anh tái đi.......................:)) :))
thấy hoàng Trung kể nó bị mẹ xách tai từ clan về đến tận lớp,,,=)) =))
khổ thân thằng bé....=)) =))
thảm nào tối nay im hơi lặng tiếng thế không biết....=)) =))
mà mai cô nhân bảo là
tiết 5 ai dạy lớp mình ấy nhỉ,,,đi mùa trứng thối cải bắp đi là vừa tuần sau có rồi đấy....=)) =)) r

LiA#1$

theshadow said:
chus phải đánh 1 chiếc mới àh kekeke:D:D:Dcòn phải học hỏi anh nhiều vè mấy trò này:D:D:D
he he! nhân tiên có mấy kinh nghiệm muốn truyền đat cho những anh em nào bi bố mẹ quản thúc chiếc computer.
khi bi khoá máy, các bạn đừng quá bực bội, đâu khắc có đó, phải chò đợi thời cơ như hổ rình mồi. Nếu là khoá băng phần mềm thì dễ phá thôi. Còn nếu bằng khoá chìa thật thì:
- Bố mẹ ta thường sẽ đẻ nó ở trong nhà để cho tiện vì hai lý do:môt là bất tiện, hai là coi thường khả năng kiên nhẫn và khôn ngoan của chúng ta.
- Vì thía nên băng bất cứ giá nào cung phải bít nó dc đấu ỏ đâu trong nhà(nếu bí ứa thì có thể theo dõi bố mẹ)
- Còn nếu không tim được thì bạn hãy tân dụng những lúc khoá còn nằm trong ổ như t7 cn lúc bố mẹ đi vắng lại muốn cho bạn chơi để giải trí sau cả tuần học hành chăm chỉ. Khi đó thì còn chờ gì nữa, cầm lấy nó và ra ngay mấy bác MAKE KEY FOR UNLOCK đầy nhan nhản ngoài đường. Giá cho mỗi lần làm là 5k vnd.
Lời khuyên cuối cùng dành cho anh em là fải cố kiên nhẫn chờ đợi có cơ hội là hành động ngay lập tức không dc chùn bước vì nó là chuyện sống còn của anh em. Chúc anh em thành công!!!!;) ;) ;) ;) ;) ;)

DanteXXL

Mày nghề quá hen Dũng :-< Tao sợ mày rồi, h tao đang cố cai net để học hành đây, mày cũng thế đi, sắp thi òi :-< Chán quá éo sửa đc chữ ký, để font xuống 1 rồi mà nó còn kêu font chữ quá to là thế éo nào??? :-< 4rum sau khi upgrade lên còn 4` hơn cả 4rum cũ => chán h anh éo vào nữa :-<

trungvb

Moderator
mày giỏi nhỉ,,,tao cũng giới thiệu qua,,,,nếu khi có chìa rồi....có thể đem chìa ra đường chỉ khoảng 10" đánh 1 chia mớí nhân tiện khi nào muốn thì dùng

thứ 2 giới thiệu luôn đĩa lêhoàn123
có đầy đủ cả test lại máy....rồi khám máy.....
gosh tạo file gosh và làm lại máy chỉ trong vòng 3 " bỏ qua quá trình cài lại win...
cạnh đấy có rất nhiều phần mềm hay để lấy lạy keylock của file admin...đề phòng trường hợp quên pass trong win hoặc bị ai đó chơi đểu,,,,

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000