D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

longva0412k

Member
Nhưng tui nghĩ nếu bọn ông ko trêu tụi nó thì tụi nó cũng ko chửi đâu, với cả có lẽ phải tiếp xúc với tin nhiều hơn nữa(một ngày vài tiếng ngồi code:D) thì mới đúng là G tin (dân tin thực sự) :D ,đến lúc đó tính tình sẽ khác,mà đâu phải G lớp ông ai cũng thế đâu :D,nói chung là mới lớp 10 chưa nói lên được điều j đâu , mấy năm nữa muốn yêu lại ko được ý chứ:)) :D

trungvb

Moderator
giao lưu của hiệp hội A B C D2 và D4 tiếc là mình không đi....huzxxx ngu vãi.,,,dạn.....ở nhà học sử...ghuuu

Chòi...bạn bè với nhau...người ta thik nghĩ gì thì nghĩ...hẹp hòi wá mới nghĩ thía hà:(:(:(...pùn thiệt nếu có người nghĩ thía...nếu có chướng tai gai mắt thì...chấp nhận đê>:)>:):)):))...D2 với D4 chơi mới nhau nó vỗn dĩ là như thía òi:>:>=))

trungvb

Moderator

bố vũ phu

gia đình hạnh phúc...nhưng sao tao tưởng thằng G bị Trâu cắt ồi mà sao lại có đc

@Tiến:e tham gia 2 hội

trungvb

Moderator
không uổng công hôm qua học đến gần 2h...kekeke làm ngon thía....
sáng nay một ngày mệt mỏi sáng định dậy sớm để ôn bài ai dè không thể dậy đc...hizz đi học như thằng ất ơ vì thiếu ngủ,,,,may mà công lao cũng đc đền bù....sáng ktra thằng Giang quay siêu vật hizzz
Tiết KTNN hôm nay sao nhiều bất ngờ thía không biết nữa.....cả nhà nhìn thấy con trai thầy trạch sao mà giống thầy thế không biết...=))...tóc lưa thưa mặc dù nó hình như mới chỉ tầm 7 8 tuổi rì đấy...=))....đến giữa h học TVB đứng dậy hỏi thầy về sinh học vấn đề mà D2 quan tâm hôm trc chúng nó cái nhau...=))là con gà có "chim" kô....=))...TVB hỏi thầy "e thưa thầy con gà có bộ phận sinh dục không,..."..thầy trả lời có thie là cả lớp nhao nhao mấy thằng cho là gà có chim đc thể nhao lên chửi mấy thằng cho là không....đang tranh cãi thì thằng LUÂN nó đứng dậy hỏi "e thưa thầy con gà có dương vật không....=))=))"...thầy bảo "không có "thía là bên cho là gà không có chim liền bật chửi lại...=))=))
cuối h KTNN sổ đầu bài ghi là "đầu h lớp ồn có bạn huýt sao...còn bạn nào thì thầy không biết nên không ghi"....may thía =))=))...lúc đấy có con chim hót hay quá nên mình huýt sao theo may mà thầy không biết....=))=))
đến h Sinh Hoạt .....phổ biến lịch thi và các phương án tác chiển của nhóm 3 bàn cuối đc đặt ra thảo luận....=)).....hôm nay thầy không tra cứu chuyện sổ đầu bài...mày ghê...TVB bị ăn 1 quả mtt h sinh và hôm thứ 5 16 chú/38 không soạn bài....=))=))
không biêt con ông Lí sáng làm sử thế nào...
mới nhận đc tin buồn 21 họp phụ huynh còn 22 sinh nhật mình huzz ,..23 sinh nhật con gái...huzzz

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000