D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

nữ tặc

Member
đâu
bọn con kiểm tra rồi
hỏi thăm thôi mà
mà sao khổ thân D2 thế
lại phải đi xem đá bóng
thấy bố bảo bùng à?
hư quá

trungvb

Moderator
nữ tặc said:
đâu
bọn con kiểm tra rồi
hỏi thăm thôi mà
mà sao khổ thân D2 thế
lại phải đi xem đá bóng
thấy bố bảo bùng à?
hư quá
chẳng bùng nữa ngồi đấy gậm nhấm sự buồn chán thì ngồi làm rì...thà ở nhà còn hơn....hizz :|
còn 30" nữa là ktra toán đại òi...

gipypy_9x

Member
:> Úi xời ơi cả nhà d2 nhớ;-) ;-) hum nay bạn Vũ với Sói cứ a b c lúc ở triển lãm giảng võ >:) , hoành tráng cực luôn , thế là có C này ,, G này V này , H này vào đấy , mờ V với H nhìn như 2 vợ chồng đi mua sắm ý :"> iu cực luôn ^^
hiccc , Hoa ui có gì ko mún thì del bài nhớ:p ;-) ,hehehe , nghĩ lại thấy bùn cười vật
A hum nay đi mua đc 4 cái lông công :D

=))=))...bố cái con...anh em nhà người ta...cứ nghĩ vớ vỉn nhở=))=))....mà mày giữ ko cẩn thận, gãy lông giờ lại kêu tao=))=))...thui, đổi lông cho thằng Giang là dc í mờ;);)...vừa nhắn tin cho Gà bảo là vừa mới vìa...Gà hét ầm lên là đi giề mờ giờ mới vìa:)):))...công nhận thiếu Gà...làm mí chú bảo vệ cứ gọi là...hỉu nhầm:>:> :)):))

Ăck ăck...vớ vỉn nhở...sao mờ cứ thik vu cho người ta thía ko bít>:):)):))...mai thế nào cũng có người đi ăn cưới...nhìn cô dâu chú rể lòng lại đau xót khi nghĩ đến có người đang...làm gì đấy với...ai đấy=))=)),...amen=))

Vu_Thang_D2

Member
Hôm nay là cái ngày giề mà đen thế ko biết ! Vứa sáng bảnh mắt ra đã "lĩnh" con 0 Văn, rồi cái điểm Tập bản đồ cũng bi đát ! Hic , mình tưởng tinh thần tự nguyện tự giác sẽ được tha , nào ngờ cô cứ nhằm vào mấy thằng tự giác mà "xử chảm" . Biết thế lần sau ko tự giác nữa , chết thì chết ! Mấy thằng bị 0 văn ( cả mần) chia lại bị tụt 1,0 văn lận....dã man quá .....CĂM THÙ MÔN VĂN !!!!!! Buổi sau lại phải lên gỡ điểm ...wá wá .....!!!!!!

trungvb

Moderator
:-O DCM tao ghét môn văn rồi đấy từ ngày học bà văn mới điểm văn của tao xuống như tụt quần.....:(( :(( :(( ........tao căm thù bà văn mới....:(( :(( .....làm điểm của tao từ 8.0 xuống 7,3 bi h là 6,2.....:(( :(( :((
đến h tao vẫn không tin đc :-O :-O
cả thằng TSơn cũng bị....:| ..ức chết không chịu đc...học mà cứ điểm số thế nài chán chả muốn học văn nữa..
điểm địa hôm nai cũng bt không mất công chép tôi quá..:|

rainygirl

ui!!!Lâu lắm rồi tớ mới vào lại 4rum.Tại hồi này bận quá:)Mà girl D2 cute lắm à:D.Mấy bạn lớp Tin trường tớ cũng xinh lắm:x
Ma môn văn có vấn đề j à.đành chịu thôi.....tớ cấp 2 đagn từ 8,1 HK1 đã xuống đến 6.8=))vui vật.Đấy là tình trạng chung thôi mà:D

trungvb

Moderator
chài theo nguồn tin nhận đc thì 2 G trong số 5 G của D2 đã có chủ....shock không cả nhà......sáng nay mấy lớp làm địa thế nào

rainygirl

oài ơi!!Con bạn thân của tớ cũng sinh nhật vào ngày 9-4 đấy Hoa ơi;)).Cả con gái cô giáo chủ nhiệm của bọn tớ cũng thế;)).Vui là chúng nó cùng sinh vào luk 10h sáng8-}. Thế ấy sinh luk mấy h?????;)).Ở bên lớp Lý trường tớ có 1 thằng sinh cùng ngày với tớ nhưng mà tớ sinh luk 1h sáng còn nó là 11h =))

trungvb

Moderator
=))=))...chài con gái lớp tin ams với Chu nó khác nhau 1 trời 1 vực....con gái D2 nói chung là T_T T_T

chán chả buồn nói nữa....từ ngày vào D2 cảm thấy mình lạnh cảm với các G hơn trc nhìu ^_^ (nói thế chứ thực ra từ ngày vàoD2 nhìn Girl nào cũng thấy xinh =))=)))

longva0412k

Member
Mọi người thấy thế nào chứ riêng mình , mình thấy đừng chỉ nên nhìn vào bề ngoài của một con người ,mà đã đánh giá họ.mà cái chính là tính tình ,tính nết của họ ra sao .
Mình rất quí G tin .Có lẽ mình tiếp xúc với G tin nhìu (aptech)và đặc biệt là chị mình :D , mình thấy các G mà học tin rất dễ thương,tính họ cởi mở,chân thành,đơn giản ,ko kiêu kì, rắc rối như các "HOT GIRL".

trungvb

Moderator
chài con gái D2 chửi như hát hay không tin thì..cứ thử trêu chúng nó xem nhất là con tú khỉ...hizzzz
Gà mai muốn thử không anh dẫn chú qua làm quen....=))=))...
cảnh báo nó đá đau lém chân dài (cao 1m68)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000