D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Khiếp...nhìn mặt ban Vl đâu có đến nỗi mờ...khiếp quá đi mất thui...VL với VB...đằng não cũng cùng một gốc mới nhau...hoà bình tí đê:):)):))

gipypy_9x

Member
Lâu lắm ko mon men sang d2 , thấy dạo này mấy boy d2 cut tóc nhìn chuối củ ko chấp nhận đc , điển hình là bạn vũ vơi bạn sha đì =))

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
@Vỡ b...: Mày bị điên ah??? =)) Hôm nay bố học cùng phòng với mày mà?? Bên bên cái lợn gì??? =)) Ng` mình to như thế này mà nó ko nhìn thấy. :-< Bó b.... =)) =))
:| :| ...chết tao quên mày còn bị nhắc tội ăn kẹo cao su mà...chết chết....=)) =))
chiều này thằng G với thằng phong trốn thể dục với tin....=)) =)) ....ông thể dục ghi sổ roài.....2 thằng ngu...=)) =))

DanteXXL

soi_hoang_g5d4 said:
Khiếp...nhìn mặt ban Vl đâu có đến nỗi mờ...khiếp quá đi mất thui...VL với VB...đằng não cũng cùng một gốc mới nhau...hoà bình tí đê:):)):))
:"> Tớ đâu có gây sự đâu ah bạn Hoa??? =)) Tớ đâu có ý gì đâu mà?? :( Thề luôn :( Đấy là cách nói chuyện "thân mật" của B_D2 với nhau mà :| Đừng hiểu lầm tội nghiệp =)) Tớ với nó có VĐ gì đâu??? :D

DanteXXL

Ice_Fire said:
Thằng em VL đầu toàn ... đất ... :-w , sao lại để sang trang làm mất bài của anh rồi :-w
Ark!! Xin lỗi anh :"> Nhưng có sao đâu mà??? Ai ng` ta quan tâm đến box D2 thì ng` ta phải đọc cặn kẽ tất chứ??? Yên tâm là bài anh sẽ có "vãi" ng` đọc =)) ko sợ đâu :">

trungvb

Moderator
chài chú V~L cũng triết lí nhỉ....để anh ý nói bức xúc lên xem nèo...anh tiến nhẩy.....
mà B_D2 có cách nói thân mật quá khiên các bạn hỉu nhầm..kekeke

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Sợ D2 luôn...chẳng hỉu nói chuyện thân mật kỉu gì mờ...Cả nhà mình bị đấm cho một phát...cứ gọi là...thân mật quá cơ>:):)):))
=)) =)) ...đến lúc đấy thì....>:) >:) ..X( X( /.....liều chiến đưa đối đi bệnh viện....=)) =)) =))

lelinh

trungvb said:
é có ảnh bẹn L nèo thì ấy post ảnh lên mà thôi không cần chỉ cần xinh là đc...B-) B-)
@V~L:hôm nay bên mày có đc chơi cái rì không....bên tao sướng lém...chúng nó bật hentai lên....=)) =)) =))

the nao la xinh ma the nao la ko xinh..........thoi dai bi gio, my pham tran lan......ko xinh cung thanh xinh tuot......:))

trungvb

Moderator
lelinh said:
the nao la xinh ma the nao la ko xinh..........thoi dai bi gio, my pham tran lan......ko xinh cung thanh xinh tuot......:))
hehe nói chung là bạn nèo trông ổn ổn 1 tí....đứng vào top ten thì post lên.....B-) B-) ..vì muốn vào HAO giao lưu mà các khoá trong trường thì không đc vào chán thế cơ chứ.....:|

HÔM NAY D2 học 4 tiết sướng thía không chịu đc,,,,học 4 tiết thì 3 tiết trong phòng máy 1 tiết thực hành...1 tiết nghe...1 tiết xem film 50 frist date....=)) =)) ...tuần sau đc xem típ phần còn lại..mặc dù xem òi nhưng mà xem lại vẫn thấy hay.....lúc ở phòng lab không biết thằng nào giả làm thằng Dũng "con" nói trong máy là tao là Bùi Nghĩa Dũng đây...tao con ông MẠNH đây....=)) =)) =))
chiều nay học 2 tiết tin ở nhà A tiết 4 5...B-) ..chắc thằng Giang lại bùn òi.....:))

theshadow

Member
có học đíu đâu mà bùng:)):))tao với thằng Phong bùng,bọn kia vào học nhưng nghỉ,cuối cùng ra lại Clan thì hết máy:)):)):)):))

trungvb

Moderator
=))
theshadow said:
có học đíu đâu mà bùng:)):))tao với thằng Phong bùng,bọn kia vào học nhưng nghỉ,cuối cùng ra lại Clan thì hết máy:)):)):)):))
=)) =)) ...bó tay hôm nay thầy cho nghỉ...chài trong h vào lớp tin con tú với con Thi với Trang fox đang ăn bánh thì bị giám thị bắt vứt hết may mà tao với KDUY với đồng cave,,,xin đc 1 ít dấu đi đúng lúc sau thì mất hết,,,mấy thằng có cái ngồi nhấm nháp,,,,=)) =))
lúc sau về đá bóng với A4 thắng 3-0 :)) ...tao ghi 1 bàn lúc vào thay thằng đen...>:) ..adriano lấy lại phong độ,,,B-) B-)

Vu_Thang_D2

Member
Hôm nay may thế...cô Lan chấm rẻ bài Hoá..ko thì ....đái ra m....Làm đúng có 6/15 câu mà cúng được 3 điểm,tự luận làm vớ va vớ vẩn mà cô cũng tính điểm...thế mà cuối giờ cả lớp lại để co cáu...chài chài !

DanteXXL

Ờ!! Huynh đệ D2 chú ý =)) É hẹ e hẹ e hem =)) < Hắng giọng cái đã =)) >
Từ hum nay bí thơ nớp ta chính thức nên 4rum trường mình =)) CHúng mày có gì đã noái xấu bạn ý thì niệu hồn chạy trốn đi ná =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000