D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
bố dùng tăm chấp cả đoản kiểm và đòn gánh của chúng mài....khẹc khẹc.....mà sao các chú cứ khoái mấy cái nài thía....thôi 1 thằng đòn gánh 1 thằng kiếm....chiến nhau thử đi

trungvb

Moderator
theshadow said:
ui nhỡ uống quá liều thì ngủ mãi ko dậy luôn àh:)):)):))
uống cái j cơ,,,mài nói đíu ai hiểu đc,,,
mà mai để tao bốc thăm cho thắng nhé....
mà DCM đang mưa không biết mai thía nào,...chán thía không biết....
(chết chán quá nên chửi bậy hơi nhìu thông cảm)

trungvb

Moderator
theshadow said:
mày bảo tao uống thuốc ngủ còn rì?????
thôi lên sân thượng đây,bb mọi người:D:D:D:D
thằng ngu.....=)) =)) =)) ....mày định là tao chết vì cười đấy là tao bảo mày là uống via... cơ mà.... =)) =)) ....cho nó đỡ bị bất....

Vu_Thang_D2

Member
Hôm nay ko biết lớp mình thi cắm hoa với đi xe đạp chậm thế nào nhỉ..? He he lại thấy thằng Mono tay trong tay với Hoài Thu.Mấy lần cu cậu thoáng thấy mình là dắt tay Thu lẩn cực nhanh..!

lelinh

DanteXXL said:
Bạn Lê Linh ơi :x Làm ơn cho hỏi bạn Đỗ Thuỳ Linh lớp ấy với :x Bạn ý có lên 4rum trường tớ lần nào hông vậy??? =P~
ặc... mới có một ngày không lên forum chu ma đã thấy lỗi thời quá..........:D
tiếng bạn ĐỖ lớp tớ bay sang cả chu cơ à..........tự hào quá............;)
hình như bạn ý có lên đấy..............

lelinh

trungvb said:
>:) >:) ....tơ chỉ thấy chán cái môn pascal này thoai...còn tin thì không ghét tí nèo.....;-) ;-) ;-)
công nhận pascal chán thật...........ko còn gì để nói............
nhưng mà học chuyên tin như mình, ngoài pascal chẳng thấy dạy thêm cái gì........nghĩa là ko có gì để thik ............:(

Vu_Thang_D2

Member
Học Pascal ngấy lắm rồi, mà ko phải chuyên Tin người ta cũng học Pascal đầy ra đấy , tại sao cứ phải quanh đi quẩn lại Pascal nhỉ ? Còn bao nhiu ngôn ngữ khác dành cho người mới tiếp xúc với lập trình hay hơn Pascal nhìu cơ mà...? Àh..hee hee...chắc các thầy cô ko chịu update...xong Pascal là coi như đủ để dạy bọn gà như chúng mình rồi,quay ra ngoài bây giờ la liệt ngôn ngữ mới...!

DanteXXL

lelinh said:
ặc... mới có một ngày không lên forum chu ma đã thấy lỗi thời quá..........:D
tiếng bạn ĐỖ lớp tớ bay sang cả chu cơ à..........tự hào quá............;)
hình như bạn ý có lên đấy..............
Tiếng của bạn ý chẳng bay đến đây đâu :)) Chẳng wa nà tớ tình cờ biết bạn Linh nên hỏi thăm thui =)) Tiện thể choa hoải bạn Linh đã coá n/y chưa :"> =P~

lelinh

DanteXXL said:
Tiếng của bạn ý chẳng bay đến đây đâu :)) Chẳng wa nà tớ tình cờ biết bạn Linh nên hỏi thăm thui =)) Tiện thể choa hoải bạn Linh đã coá n/y chưa :"> =P~
phải chỉ rõ là bạn LINH nào đấy.........:)).........
chuyện n/y là chuyện riêng tư, ai lại hỏi giữa đám dông thế........8-}hôm nào tìm bạn ý mà hỏi.........:))

DanteXXL

lelinh said:
phải chỉ rõ là bạn LINH nào đấy.........:)).........
chuyện n/y là chuyện riêng tư, ai lại hỏi giữa đám dông thế........8-}hôm nào tìm bạn ý mà hỏi.........:))
Uhm!! :"> :"> Quên mất tiu :)) Thui!! Choa tớ hỏi cả 2 bạn Linh luôn đê =P~ =)) Yên tâm đi!! Tớ chỉ hoải thăm thui mà :? :? :? Ko coá ý giề đâu >:)

trungvb

Moderator
lelinh said:
công nhận pascal chán thật...........ko còn gì để nói............
nhưng mà học chuyên tin như mình, ngoài pascal chẳng thấy dạy thêm cái gì........nghĩa là ko có gì để thik ............:(
cho tớ hỏi cái tin ams có bạn Linh nèo làm mod ở HAO ý....
mà sao không đưa VB vào học nhỉ...:| ..tớ thấy ngôn ngữ của nó rất đơn giản...so với Pas....nên toàn học cái đấy chứ Pas thì bỏ bê lâu lém roài...:(
@Trun:no ABC la sao ha> anh...B-) B-)

trungvb

Moderator
theshadow said:
ko nên bít,chuyện của tao ai cho mày xen vào:D
mai lại gặp bà tuyết:(:(:(học thì buồn ngủ,lại còn hắc ám nữa:(:(
B-) B-) ...tao đc 10 oài bi h tao yêu cô lém....khẹc khẹc,...=)) =))
mà sao mày với con Trâu dạo này làm sao thíe suốt ngày thấy mày kêu ca đau cả đầu,,,,:| :|
mà sao dạo này D2 thiếu tích cực thế nhỉ....|-)
toàn đi đâu hết oài...thứ 7 chủ nhật tao không online đc thiếu người dẫn dắt nên chúng mầy lười nhác đến thế cơ à,..
mà hỏi cái có ai nghe đĩa 14m2222 của hồ quỳnh hương chưa,...có bài đêm nghe hay phết...kekeke....:x :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000