D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
theshadow said:
căn bản t7+CN thiếu 1 con rối mua vui cho mọi người nên ko sôi nổi nữa=))=))=))
chưa ai nghe..............Amen
=)) =)) ...mày đc đấy đá đểu anh e.....X( ,.....đúng là đàn ông không cãi nổi đàn bà...mọi người thông cảm cho.....bạn G bị bạn Trâu cắt òi hôm ở trên lan ca,,,,:> :> >:) >:)

trungvb

Moderator
theshadow said:
mày đúng là toàn nghe tin vịt,hôm đấy đúng là nó định cắt,nhưng ko cắt được vì cứng quá:)):)):))
thật á.....:> :> :> ...hay vì mềm quá nên cắt nó không dính vì nó dai quá mà....>:) >:) ...còn cứng mấy thì cứng đưa kìm cộng lực vào thì có đúc bằng sắt cũng bó tay.....=)) =)) =))

lelinh

trungvb said:
cho tớ hỏi cái tin ams có bạn Linh nèo làm mod ở HAO ý....
mà sao không đưa VB vào học nhỉ...:| ..tớ thấy ngôn ngữ của nó rất đơn giản...so với Pas....nên toàn học cái đấy chứ Pas thì bỏ bê lâu lém roài...:(
@Trun:no ABC la sao ha> anh...B-) B-)
hehe ....ko phai to lam mod dau............con be do la LE THI THUY LINH...........ko phai LE THUY LINH............:D...:)) nhieu nguoi nham qua........lam anh xau ho..:))
VB la cai gi the.....thong cam to mu tin lam..........:D

trungvb

Moderator
lelinh said:
hehe ....ko phai to lam mod dau............con be do la LE THI THUY LINH...........ko phai LE THUY LINH............:D...:)) nhieu nguoi nham qua........lam anh xau ho..:))
VB la cai gi the.....thong cam to mu tin lam..........:D
heehee tớ có nhầm đâu tớ đang hỏi mà....:D:D:D...ấy cứ nhầm...B-)
mà bạn Linh cho dân CVA xin nick YM cái...:>
còn VB là visual basic...cái này tớ có nghiên cứu từ lớp 9 cũng làm mấy cái phần mềm với ông cậu....nhưng dạo này chán òi...:| ...

khi` khi` khi`...thay' chua:>...cva.org la` noi giao luu giua~ hai miein van hoa' Chu_Ams tot' hon HAO:>:>:>...khi` khi` khi`...neu' ko fai? mong amser bo? qua' cho:):):)
:(:)(:)((...theng` Vu~ khi? kia di hoc gio` nay` chua via`....lam` ko bat. dc may' dien thoai...:(:)((..bit lam` sao gio`:(:)((

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
khi` khi` khi`...thay' chua:>...cva.org la` noi giao luu giua~ hai miein van hoa' Chu_Ams tot' hon HAO:>:>:>...khi` khi` khi`...neu' ko fai? mong amser bo? qua' cho:):)
:(:)((...theng` Vu~ khi? kia di hoc gio` nay` chua via`....lam` ko bat. dc may' dien thoai...:((..bit lam` sao gio`:(:)((
=)) =)) ai bảo bà giao trứng cho ác bi h ráng chịu nghe...đừng có kêu.... =)) =))

trungvb

Moderator
longva0412k said:
Từ mai mình join vào học tin với D2 bọn ấy , có j mong các bạn giúp đỡ, thanks nhiều!!!! :D

nghĩa là sao hả gà...nói rõ ra xem nèo...:| :|

mà sao thì cũng hoan nghênh kekeke B-)

lelinh

soi_hoang_g5d4 said:
khi` khi` khi`...thay' chua:>...cva.org la` noi giao luu giua~ hai miein van hoa' Chu_Ams tot' hon HAO:>:>:>...khi` khi` khi`...neu' ko fai? mong amser bo? qua' cho:):):)
:(:)(:)((...theng` Vu~ khi? kia di hoc gio` nay` chua via`....lam` ko bat. dc may' dien thoai...:(:)((..bit lam` sao gio`:(:)((
ặc......ai lại đi so sánh thế bao giờ...mất lòng chết...........HAO là hiệp hội học sinh AMS......là cầu nối của các AMSERS......vao muc nao cua HAO ma chang thay cau do.........:))(ko co chu nao lien quan den CHU ca.....:(co cau nao pham den dan chu thi cho cao loi nghe........:(toi loi...toi loi.........:D)
YM.........lelinh2611..........:D

bibiemiu

Á à bà Linh bon chen lên Chu rồi à :)) :))
lê thi thùy linh lớp tôi làm mod trên HAO đấy :-> , xinh này , năng nổ này, :p ,học tin giỏi này :)) , chưa có người iu này :))
đăng kí, đăng kí nào :))

Úi chòi...cũng Lê Thị Thuỳ Linh à:-/...D4 cũng có một LTTL...cựu mod 0508 đó:)...cũng xinh...học cũng tanh tưởi:>:>:>:>...chòi...ngộ chưa kìa:):)):))...à đúng òi...còn là vợ cả trungvb nữa chứ>:):)):))

trungvb

Moderator

ảnh chụp với ánh...keke còn ảnh của BA7D4 thì....không post đâu...kekek ông tự tìm hiểu đê....=))=))=))...
còn bạn Linh ams thì sao....post lên cho mọi người chiêm ngưỡng,,,,

Hôm nay D2 buổi chiều học thực hành tin sướng thế không biết.....có 2 phòng máy,,,thì 1 nhóm sang phòng mới 1 nhóm sang phòng cũ....mà 2 phòng cách nhau hơn trăm mét.....nhóm của VB là nhóm ngồi phòng cũ...sau khi cô trông ở đấy 1 tiết rồi thì sang phòng bên kia....lúc đầu cả nhóm ngồi đến ngoan....=))=))....làm bài sau khi cô sang kìa....nào star nào đế chế rồi cả HF nữa....bỏ là chơi đã luông...=))=))=))
mình ngôi chơi đế chế....toàn thắng trở về....=))=))=))
vui thế không biết....lúc tập thể dục thì nhàn vật vã...hôm nay miễn chạy roài ném tạ...keke

lelinh

bibiemiu said:
Á à bà Linh bon chen lên Chu rồi à :)) :))
lê thi thùy linh lớp tôi làm mod trên HAO đấy :-> , xinh này , năng nổ này, :p ,học tin giỏi này :)) , chưa có người iu này :))
đăng kí, đăng kí nào :))
bon chen cai je...toi duong duong chinh chinh lai bao bon chen......
thik xem anh LINH nao thi phai noi ro ca ho ten day du.......10 tin am nhieu linh lam.........:D........

DanteXXL

Chòi chòi!! :)) Có bạn Linh nào là lữ thì cứ post hết lên coá sao đâu ah bạn??? =)) 10 Tin Ams nghe nói nhìu bạn xinh lắm =P~ Nhân tiện có bạn Lê Linh đây nên tranh thủ GT luôn cho mấy thằng noob lớp tớ nhờ ;-)
Hix!! Có 1 cái ảnh của bạn Đỗ Linh định up lên nhưng to quá :| :| :| Ko up đc :( =))

trungvb

Moderator
lelinh said:
bon chen cai je...toi duong duong chinh chinh lai bao bon chen......
thik xem anh LINH nao thi phai noi ro ca ho ten day du.......10 tin am nhieu linh lam.........:D........
é có ảnh bẹn L nèo thì ấy post ảnh lên mà thôi không cần chỉ cần xinh là đc...B-) B-)
@V~L:hôm nay bên mày có đc chơi cái rì không....bên tao sướng lém...chúng nó bật hentai lên....=)) =)) =))

Khiếp...khổ thân Gà nhà mình...lơ ngơ thía nào chui vào học Tin cùng D2...lại còn ngồi cạnh một thèng (í chít lại gọi lộn òi:D)...ko bít cái giề:)):))...đến khổ=))

DanteXXL

@Vỡ b...: Mày bị điên ah??? =)) Hôm nay bố học cùng phòng với mày mà?? Bên bên cái lợn gì??? =)) Ng` mình to như thế này mà nó ko nhìn thấy. :-< Bó b.... =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000