D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Hic...thui sợ òi...sáng nay suýt thì bị lôi ra làm dây cho bọn nó kéo:(:)(:)((
D4 coá fải kéo vòng loại đâu:)...chỉ chờ kết quả từ D6 và F1 thoai:"> :)

trungvb

Moderator
0o0o0.....sao d4 có đủ đội hình đâu mà đòi kéo....mơ tưởng à,....thiếu con trai có 4 nhân mà đú,....Hoa nhẩy....=))=))

lion_heart90

trungvb said:
0o0o0.....sao d4 có đủ đội hình đâu mà đòi kéo....mơ tưởng à,....thiếu con trai có 4 nhân mà đú,....Hoa nhẩy....=))=))
ko du? B thi` hinh` nhu thay = 12 G luon hay sao i',,,,co ri` di hoi? con Tu' xem

Ice_Fire

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Hic...thui sợ òi...sáng nay suýt thì bị lôi ra làm dây cho bọn nó kéo:(:)(:)((
D4 coá fải kéo vòng loại đâu:)...chỉ chờ kết quả từ D6 và F1 thoai:"> :)
=)) . bị nó kéo à :))=))

Gemini

hum nay a2 thua oi` :((
Chie^u " ban. gi oi quan` thung? roi" hinh nhu ko hieu nghiem lam voi d2 thi phai:| |-)
hix ma ko bit co Nhan co tip tuc tai tro cho lop minh ko nua hay la quay ra d2 day=(( nhung cong nhan hum nay d2 da' cung tuyet;)

trungvb

Moderator
Gemini said:
hum nay a2 thua oi` :((
Chie^u " ban. gi oi quan` thung? roi" hinh nhu ko hieu nghiem lam voi d2 thi phai:| |-)
hix ma ko bit co Nhan co tip tuc tai tro cho lop minh ko nua hay la quay ra d2 day=(( nhung cong nhan hum nay d2 da' cung tuyet;)
=)) =)) =)) ....quần thủng á....không ngờ con gái A2 lại cổ vũ nhiệt tình thế chả bù cho D2,,,,hôm nay D2 thiều mất siêu tiền đạo đang bị viêm họng nên phải nghỉ ở nhà chiều nay...:-S :-S ....:(( :((
thứ 4 hay thứ 5 này nhất định phải đá lại với A2 thoai...hôm nay sân bẩn nên kết quả chưa đc thuyết phục lém....zezeze....:>
mà mai có cái hay oài....cô Nhân sẽ tài trợ cho D2 và cắt bỏ nguồn tài trợ cho A2,,.jejee.....;-) ;-)
2 tiết đầu là tiết anh nữa chứ....
hôm nay D2 đc chứng kiến cô văn mới không khác j mr khải nhà mình khô thân thằng khôi....>:) >:) ..
may mà tao có 10 điểm miệng văn oài không thì cũng hơi lo đấy....jjẹee=))

Bibibubu

Nam D2 khoẻ vậy thía còn các bạn nữ D2 tì sao. có dc đô vật như các bạn nam ko vậy. Cho iem hỏi thăm tinh hình một cái để em về thông báo cho bọn ở lớp cái nèo:p :p

D2 đấu với A1 hả bạn Vân Anh oai;):):):):)..các bạn gái D2 á...ừm...mình...chẳng bít rì...câm nín thoai không lại bị bảo là điên với hâm mất:(:)

Bibibubu

uh. hum qua bí thư lớp tớ bảo thía mà. nên tui mới phải vào đây thăm dò tình hình địch ta xem ra làm sao để về thông báo cho cả lớp.hì. h bít các bạn nữ D2 như cay ngọc đón gió thía là iem vui roài, phả vế báo cho bọ nó mới đc

trungvb

Moderator
nhầm oài thế biết D2 có bạn nữ cao m68 chưa hả bạn VANH....
mà nhìn chung con gái d2 điểm thể dục toàn 9" trở lên có mỗi 1 bẹn là 8"...keckec...lại thêm thầy hưng nữa...chưa thi đã bảo ban về vật lí khi kéo là.....(kô tiết lộ)....

Bibibubu said:
Nam D2 khoẻ vậy thía còn các bạn nữ D2 tì sao. có dc đô vật như các bạn nam ko vậy. Cho iem hỏi thăm tinh hình một cái để em về thông báo cho bọn ở lớp cái nèo:p :p
nếu thế thật thì D2 cầm chắc ''vô địch kéo co'' ah?:)

bibiemiu

mie như Shit :( , post bài lớp D2 nhầm sang lớp D4 8-}
chào các bạn 10 Tin Chu :D , chắc thằng Kiên, Dũng béo và Đồng Tuấn Anh biết tớ :D
@em Hoa: nhớ anh kô :->

trungvb

Moderator
bibiemiu said:
mie như Shit :( , post bài lớp D2 nhầm sang lớp D4 8-}
chào các bạn 10 Tin Chu :D , chắc thằng Kiên, Dũng béo và Đồng Tuấn Anh biết tớ :D
@em Hoa: nhớ anh kô :->
:)) :)) ...hoan nghenh ong dinh lam re D4 a`...:)) >:) >:)
ma` hom hoi truong CVA toi gap ong roai` dung ko nhi>...nghe nhieu chien tich cua> ong thang Kien no ke lam...:>
@everybody: HOM NAY MR BIG(DAI) LAM CA NHA 1 phen het hon....=))=))=))...tum' co thang be' lop D5 giat len giat xuong nhu dung roi..thay dinh lam` DJ luc hoc sinh dang vo tay....cuoi cung` TUAN phai can thiep...=))=))...(sry key dang hong...hixx)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000